HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

thằng Đức lối cũ vẫn 1 bài cũ: mua DIG xong bán quay ra chê DIG, mua HDC xong bán quay ra chê HDC. Lịt mẹ nó điếm xạo thấy ớn

Tin đéo được thằng nào mấy thằng lập pic cũng cả chục tk thích thì nó show tk giữ còn tk nhảy nhót bố ai mà biết được

1 Likes

Ăn bô con NLG rồi đó chứ, nghiệp quật tới nách vẫn chưa chừa :rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

nó dạng điếm thối

1 Likes

Đúng rồi bác, chỉ nên tin bản thân mình, còn lại mang tính chất tham khảo thôi

Thế thì anh Đức mượn Bác ấy để chim cổ phiếu ah?
Ai chim thì tôi không biết, chứ anh Đức mà chim là tôi biết 100% mai anh ấy đặt lệnh mua.
Đáy đây rồi chứ đâu :v

ck là dao động giá, cứ yêu cho lắm doanh nghiệp vào đến lúc nó thịt cho còn cái nịt

chỉ khổ vợ con ,

2 Likes

a đã nói rồi, HDC cứ theo dõi rẻ mạt thì mua chơi, đắt lại nghỉ ngơi đồng tiền

chỉ yêu tiền của mình và xu hướng, chứ ko yêu cổ phiếu

3 Likes

Ck nó lạ lắm. Vài bữa nữa nó tăng lại thì mọi sợ hãi chán nản nó tan biến luôn ấy mà :star_struck:

nói ngu như bò vẫn cố nói :)))
hết người này đến người kia khinh vẫn cố :)))
đức lòi cu thì kinh rồi cầm tiền ngồi chim chóc :)))

2 Likes

Thôi đi bé ơi đừng chém gió nữa, dựa hơi a7 úp bô dig nsh sam ngon quá qua ăn cây bô NLG chưa đủ trả nghiệp à. Đợi nghiệp tích tụ đủ thì vợ con của bé cái nịt cũng không còn chứ livestream lùa lòi cu suốt ngày :rofl::rofl::rofl::rofl:

Ơ bữa nay bạn chửi hay thế, chúng ta tạm đình chiến chống kẻ thù nhé bạn eyyy :grin::grin::grin::grin:

Đó cũng là câu chú trăn trối trước khi ăn bô NLG đấy chú Sam, đừng mang vợ con ra làm trò cho thiên hạ chửi vào mặt nhé :rofl::rofl::rofl::rofl:

tôi chửi ông làm gì đâu chẳng qua ông cãi cùn bsr thì tôi chửi thôi
chứ đức lòi cu đợt vừa rồi có khi còn ăn bô gex của đám lái bẩn ấy chứ :))

Nhiều tin xấu quá. Ngộp rồi ae ơi.

Cứ như ngày tận thế vậy trời :sweat_smile:

Mỗi ng có 1 pp đầu tư. Đ c mẹ thẳng Đức Lối Cũ la liếm rình múc HDC đấy.

Heo thỳ leo đọt Bsr 33.x thì phải, bị Jean Doanh úp

Nó còn lên giọng với ae. Nó éo thèm thì nó đã éo vào đây chim chuột. Tao cũng đang rình mua đây. Nhưng tao thấy mày bẩn con mẹ ra Đức Lòi Cu à.

Anh em đừng nghe A đức rung . A ấy ko quan tâm đến Hdc vs Dig thì việc gì phải chăm bình luận chia sẻ ở 2 pic này thế ? Dòng bđs có mỗi 2 con này ak ?

2 Likes