HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Ngủ đi mèo ơi

Muộn rồi mà vẫn lắm người xem . Có lẽ 1 nửa trong số đó là thèm hàng

Bạn lại đoán già đoán non rồi.

Thì đây cũng chỉ là góc nhìn cá nhân em mà bác

Chưa bán chưa lỗ nhé cu, năm nào cũng có cổ tức tiền mặt thì mấy khi lại hồi

Rời tàu hết r. Còn lại là rình múc. Cứ HDC DIG mà ôm.

Oke bỏ chuyện cũ chung chiến tuyến đuổi lòi cu đi nào bạn eyy :rofl::rofl::rofl:

Tư duy chưa bán chưa lỗ thì chịu rồi. Đu Bsr 33.x nó về 4,5 thì còn cái nịt.

Tôi cũng hóng thôi. Loại tôi ra nha

Câu đó chỉ xảy ra khi cái thằng cđl nhất nó thoái hết nhé. Mà thôi chú cần chi quan tâm, chú chỉ cần quan tâm 200 là đủ, đừng đi quan tâm người khác :rofl::rofl::rofl:

Cái thằng đức mua con NSH nó hô lãi 300 tỷ. Thực tế lãi 3 tỷ. Nó toàn bơm tin đểu để úp bô kẻ tới sau. Xưa nay nổi tiếng mồm hô ngon tay sút, mồm chim lợn nhưng tay múc rồi. Còn vụ mượn A7 livestream hôm sau úp bô hàng A7. Ae bàn loại rưởi đó làm gì. Bản thân nó đầu tư mõm, quay tk khách ăn phí, nhận lương ra múc đất là chính.

5 Likes

Tôi cũng thấy nó là kẻ bẩn, cơ hội.

1 Likes

Mà k sút HDC. Tử chiến hả b?? :sweat_smile:
Mai lại đẫm máu hic

đợt trước chém gió trong room zaloo là góp cổ phần diễn đàn này cơ mà :)))
bốc phét thì cứ phải gọi là thầy ông nội luôn :)))
nsh khoe lãi 300 tỉ thì có mà cổ đông lớn mua hết mẹ cả công ti à :))))

HDC có dự án 18,54ha tại phường 12 là dự án nào các bác nhỉ? có bác nào có vị trí cụ thể không?

Dự án này mới mua vào quý 2 22. Trên bctc thể hiện hình như hơn 200 tỷ á. Ae gọi là WDL2, đất ONT. Dự án này cạnh tranh Hung Thinh, nghe nói giá 8xx tỷ.

Đất đai có phải rau đâu triển khai còn chán

A nói vậy chết tụi A ơi. Rẻ mua dần vào thôi chứ đợi bctc lỗ ra thì hơi lâu A nhé vì con doanh thu NT, the light, tây 3-2 chưa book hết.

Lâu lâu có ngưởi nổi tiếng ghé thăm Pic mà ae không đãi nước trà nhỉ? Ae trong ttck m, nhẹ nhàng nhau tí.

Soi khả năng trả nợ của HDC, DIG và CII dựa vào năng lực hoạt động trong thời kỳ rủi ro này.
Anh em nào cho ý kiến.