HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Quả thực hôm nay mới nghe ông xì nói nó mới là chân thực, đúng như người đánh ck, mấy hôm ông lặn mất tăm… đợt này Ko dễ như 2020 đâu mà vội bắt đáy bán hôm trước mua sàn hôm sau, mỗi năm mỗi khác dù sao cũng hiểu được ông hơn

Mai các bác sút HDC DIG đi tôi đăng kí nhập thêm mỗi con 10k, nhập ATO xong show lệnh.

2 Likes

Downtrend cổ nào cũng chết nhưng chia 2-3 với chia 5-10 chia 20 khác nhau… Cơ hội để cắt lỗ khác nhau… lỗ ít có thể cắt làm lại. Và cái cách hô hào gào thét lập ra chuỗi các PIC thì sao người ta kẹp lỗ nặng dám cắt… Vì họ bị nhồi sọ sẽ ăn bằng lần, bỏ lỡ cơ hội giàu sang.

2 Likes

TT chung xấu như này con nào cũng chết hết mà.

1 Likes

Tầm này thì ae bình tĩnh. Bán rủi ro hơn hold nhiều!

1 Likes

Mình ko phải là đệ ai cả. Nhiều người hay nhắn tin riêng với mình để xin tư vấn mua, bán nhưng mình ko bao giờ tư vấn kiểu đó cho người lạ, chỉ khuyên những người thân quen thôi. Tư vấn đúng chưa chắc đã được lời cám ơn nhưng sai thì bảo lùa gà, úp bô.

Bác đánh Lướt TO ak ? Chứ đoạn này bình tĩnh không mua tiền còn đó hoặc mua dần thôi ! Chứ mua bán như bác em sợ tẩu hoả nhập ma lắm

1 Likes

Nói thật tầm này mua 3 tặng 1 còn kinh

1 Likes

:neutral_face::neutral_face::neutral_face:
56 chia 2 rồi…zzz

Năm 2020 chân sóng nên mình mua bán như vậy, còn năm nay cũng vài lần đứt tay ở các cổ khác rồi, vĩ mô thì khó lường nên cứ tùy cơ ứng biến thôi cụ. Tóm lại vẫn là phải thức thời.

1 Likes

TT nó quay đầu giật thốc cũng nhanh lắm. Ai muốn cover hàng lại phải mua giá cao.

Ok bác. Hèn gì cách nói chuyện khác xa đám đa cấp, xem mình là bố của thiên hạ đó.

1 Likes

bọn nó là bọn khốn nạn và mất dạy

Tầm này nghe ngóng không vội canh nhịp hồi . Giảm lỗ cầm máu và tiếp tục chiến đấu :muscle:t2:

Mình thấy lập 1 topic ae cổ đông sinh hoạt là bình thường, trên diễn đàn từ đó mà kết nối với nhau. Không lập quá nhiều pic hay sang topic khác spam là được rồi. AE nào xác định đi cùng 1 dn lâu lâu thì lập topic kết nối là bt thôi.
Ko có mấy topic kiểu này khéo giờ mình cũng chỉ biết HDC có The Light :v Vì 2019 mua vì The Light thôi :V

3 Likes

HDC đúng là cổ BDS tốt nhưng xét độ hấp dẫn so với các cổ khác hiện ko còn… Nên viễn giảm thêm 20-30% nữa cũng ko lạ khi mà các cổ phiếu trên TT bị chiếc khấu mạnh.

Hồi thì giảm tỷ trọng đi tìm ngành thức thời như ngôn ngữ cụ xì nói kia kìa mà gỡ, mai mở mắt ra lại chất đống sàn rồi nói chân tình chứ ko phải mong giảm múc, giảm nữa tôi cũng chả múc đâu bảo tôi cl

1 Likes

Năm nay hdc còn nhiều tài sản khi vịnh mua nhưng họ cứ vứt đã

Ok bác

HDC vẫn ngon mà, ngắn hạn giảm xuống bao nhiêu không đoán được nhưng 1 năm sau tăng gấp đôi giá này thì xác xuất khá cao. Ai số lượng ít thì bán mua dễ chứ nhiều mà bán hết lúc thị trường đổi chiều mua lại có khi chả kịp. Công ty lợi nhuận tăng trưởng đều 40%/ năm mà lãnh đạo không có tai tiếng gì đâu có nhiều