HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Thực ra kể cả cp lên xuống ai cũng nói chuyện sòng phẳng như ông xìga này thì ngon

Hả có cái pic hdc 100 Ko mua thì giàu Ko lối thoát đâu rồi nhỉ

1 Likes

Hdc thấy mấy lãnh đạo bị call magil , bác tuân anh đệ a7 cũng bị call . Ttck vn khiếp thật

1 Likes

Xưa 2019 mua HDC, sau này a Xì gà lập topic năm 2020 đợt covid thì vào sinh hoạt, khi đó vốn hóa mấy trăm tỷ, rồi 2021 ae cùng vào room để hợp tác gom phiếu bầu thành viên cổ đông nhỏ lẻ vào HDQT, thì khi đó mới có nhóm ■■■■ sinh hoạt, có thông tin theo dõi DN. HDC đi 1 hành trình vài trăm tỷ lên vài ngàn tỷ, thì nó ngon là chắc rồi, và còn tiếp tục, vấn đề là ông nào cũng đòi nó cứ phải tăng thật nhanh x2 x3 x5, lấy đâu ra.

4 Likes

A. Linh Bun, A. Xiga là 2 người vào HDC sớm ở chu kỳ này.

1 Likes

Nếu bạn chờ như mình nói, Hạ Long xong cao tốc HN-HP-Hạ Long, thì đại gia hàng loạt. Thì bạn cảm thấy chờ dc vài năm HDC hưởng lợi cao tốc Biên Hòa-Vũng Tàu, chờ được thì chờ, còn thể loại ôm 3 ngày đòi tăng, xong đi khắp nơi chửi bới thì nói thật chả ai thèm chơi vs bạn.

3 Likes

Hdc ngon nhưng vẫn giữ giá so với l14 đó bác l14 giảm gần hết giá trị luôn rồi

Bớt bớt ý đại ca. Ae tám nhau cả ngày mà cứ cà khịa hoài làm gì

Cụ nói vậy sai lầm. Trên thị trường có hơn 1.000 mã cổ phiếu, mình ko thể hiểu hết về doanh nghiệp. Diễn đàn F247 là cái chợ thông tin để mình tìm hiểu. Tôi thường xuyên đọc các bài PR cổ phiếu trên đây, kể cả những cổ phiếu mình ko thích. Quan trong là từ những thông tin đấy, mình phải biết phân tích và đánh giá nó, nếu thấy tốt và phù hợp với mình thì đầu tư, còn ko thì thôi.

Tt lên ko có nghĩa là cơ hội và xuống ko có nghĩa là rủi ro. Thời gian này nên học hỏi nâng cao tư duy thay vì cãi vã nhau ko giải quyết vấn đề gì. Qua cơn bĩ cực lại đến hồi thái lai.

1 Likes

Thôi trước khi làm đại gia múc hdc 35 chia đôi đã rồi tính nhưng Ko phải vì chú Vịnh bảo mua mà cũng Ko đi chửi ai cả chỉ là chửi mấy thằng tào lao lùa gà vớ vẩn thôi, nhưng tay to nó buồn hdc rồi thì kì vọng khó thế thôi

ví dụ nếu ko có topic này hay nhóm za -lo hay gì gì đó, thì chắc gì bác biết nhiều thông tin về DN, mỗi ae đóng góp 1 vài thông tin, đi xác thực kiểm chứng rồi ra quyết định, thị trường này ai ép ai đâu?

4 Likes

OK thôi được rồi

Thôi về PAT nhà ông đi, đi đâu cũng PAt chả ai khoe cp mà Ko có lý do cả chả thằng nào muốn ngời khác giàu Ko công cả ông ơi

thôi các bác nói ít lại vs. nghe nhức cả đầu rồi

Vịnh hô L14 500 k mua thì …:stuck_out_tongue: Tôi hỏi A7 nên bán đất múc L14 ko A7 bảo …NÊN :neutral_face:
Mà thôi chuyện cũ bỏ qua đê. Hàng về SÚT.

1 Likes

Bác nghe đâu cũng là đệ của A7 à. Có vẻ hơn xa đám đa cấp hung hăng đó. Nhiều người họ ghét đám đa cấp đó là vì trong chu kì bơm thổi … nó chười bất kì ai nói trái ý tụi nó… nó đưa ra những mục tiêu giá điên rồ để lừa đảo người khác, toàn là hô hào gào thét… bơm thổi và có cả 1 hội đa cấp hung hăng. Làm cho bao thế hệ nhà đầu tư F0 chết ở thảm ở hàng đa cấp… vì giảm nó cứ hô mua …giá nào cũng hô mua ko cho cơ hội người ta cắt lỗ… Ở nơi này ko ai đúng được mãi với TT, nên chỉ là chia sẻ cùng nhau phân tích tìm kiếm cơ hội.

1 Likes

Chết hết rồi

Bác cho hỏi trên TT này có con nào k chết ko??? K múc các con đó các con khác cũng chết như thường. Mình k khen A7 và tay chân nhưng mình cũng phải sòng phẳng nhận định.

Đúng là khi cổ phiếu lao dốc. Bắt đầu mất bình tĩnh bới móc nhau :grin:.