HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

nó là điều bt mà :))))
khi down nát gáo rồi mới nhận ra thì âm sâu và cụt sâu vào vốn rồi
sau này x4-5 mới về bờ thì còn làm ăn gì nữa nhưng đó là bài học :)))

1 Likes

Thấy lúc nào cụ cũng Khen hdc ngon kể cả lúc cắt lỗ sao kkk

Thôi nản quá thì cắt bớt vào con đang có sóng đi ông. Nhìn TK xanh tím cũng đỡ stress

Kkkk SÚT các ông ơi. Còn đi xa lắm.

Tôi Ko mua con có sóng thì ngồi đây chém à kk

1 Likes

Cụ trẻ con thật. Tôi đâu chỉ đầu tư HDC. Mà nội tại DN thì HDC vẫn là ngon trong top đầu ngành bđs. Vĩ mô năm nay nó khác năm 2020, 2021. Sao cụ bảo thủ vậy? Cụ nhìn VNI cắm từ 1.525 xuống 1.000 có rất nhiều cổ phiếu chia 5, chia 10. Tốt như HPG cũng chia 3 rồi đó.

Sang mà xúc PAT với tôi. Thị trường có về 600-700 em nó vẫn xanh tím

1 Likes

Tôi xúc bán lẻ thôi.

Trên này đừng tin đứa nào cả. A7-A8-A9; Xi ga Tuấn Anh, Vịnh Hd2, Hld…, mình biết mình thôi :slightly_smiling_face:. Tốt nhất k nên tham gia f, z nữa.

Túm lại là các ông ạ chốt lại là thằng nào lập pic mới phải hết cảnh giác, vàng thfi cũng phải từ từ nhé

bây giờ nó thành quả cầu tuyết lăn cắt lỗ, ko biết bao giờ dừng. ko cắt thì cụt vốn, cứ như vậy rơi

:handshake:

Thôi được rồi tôi Ko tranh luận nữa tiền ai lấy tiêu cổ ai lấy giữ cũng may mắn cụ giãi bày lên tôi hiểu cụ hơn học cụ nhiều hơn

Trên này có cao thủ mà bạn. Tôi nằm vùng học được khá khá tin tức

1 Likes

Người ta có những nhà đầu tư chuyên nghiệp, vô cùng đạo đức như W. Buffet. Còn ở VN thì. Ôi thôi toàn bọn lưu manh.

1 Likes

Nhiều ae trao đổi kiến thức vô tư, ko vụ lợi, ban đầu tưởng chim lợn nhưng sau lại hay

2 Likes

Tôi đầu tư HDC từ 2019 đến nay, ko phải quá dài nhưng cũng thuộc dạng lỳ. Năm 2020 thời điểm covid tôi còn bán sàn hôm trước mua sàn lại hôm sau để đc số lượng nhiều hơn. Tôi đánh cả ngắn, cả dài, ko chê ai đánh ngắn cả nhé. Cũng ko hô hào mọi người phải hold to die. Ai mua bán kiểu gì mặc kệ, ko quan tâm đến kể cả ae cùng team. Nhiều khi ae cùng team, lúc tôi mua thì người khác bán, lúc tôi bán thì họ mua. Tiền mình thì mình tự quyết định.

ủng hộ bácd. Ae nên như thế thì tốt hơn, thua lỗ là do mình

1 Likes

Cụ nói chuẩn. Ko nên đặt niềm tin tuyệt đối vào bất kỳ ai. Đầu tư là tự tìm hiểu, phân tích, thông tin người khác chỉ để tham khảo.

1 Likes

DN ngon thì bảo dn ngon, chứ có bảo ai mua ai bán quái đâu. Nhiều cụ cũng buồn cười. Lãi thì khen mình tài, thua đổ những người cung cấp thông tin DN.

4 Likes