HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Nó bịt mọi ngả. Mịa. Chúng nó chả lẽ giết luôn bđs sao?

Tôi cũng thấy lạ nhiều cụ chửi chim lợn, có chim lượn là tốt tại sao phải chửi khi trên cao chim lợn hót là cảnh tỉnh, nhiều thằng nói cầm dài hạn chửi rồi tàu ngầm nhưng mồm thì dài hạn đó mới là bọn bố láo

1 Likes

Ông nói giống a Đức lối cũ. Rồi thế này mà là con ngời thực của ông và tôi mới khâm phục

Dm cứ nói toạc ra là cứ thằng nào kiếm được tiền mang cho vợ chưa Ko còn cái nịt cho nó vuông cứ suốt ngày khen cp làm ■■■ j a e ạ

1 Likes

Cu Xi xuống tàu r. Sút tiếp thôi ae. Về <10 múc lại Nản quá.
Ck ko thức thời còn cái nịt. Bác Xi chia sẻ quan điểm hay quá! HDC sàn thêm 5 phiên kể từ mai.

Dm phải thức thời chả nghe bố con thằng nào hết kkk

1 Likes

xiga chỉ update tin tức chứ đâu khuyến nghị mua bán :)))
còn ông ấy tầm này lên tiếng được gì đâu vì tất cả mọi thứ đều xấu :)))
còn bước chân vào thị trường thì nên trang bị kiến thức và cái đầu thực sự tỉnh táo
mua bán là quyền của mỗi người chả ai bắt mua bắt bán cả còn dn tốt giá đủ hấp dẫn ắt sẽ lại trở lại vị trí nó có mà thôi :)))

3 Likes

Cụ ko nên nói vậy, mỗi người 1 kỳ vọng và khả năng chịu đựng, chưa biết ai đúng ai sai nhưng hãy cứ đầu tư theo tư duy và phương pháp của mình, nếu đúng thì lần sau làm vậy tiếp, sai thì sửa. Quan trọng là phải QTRR.

2 Likes

Chết ông ạ! Khéo cu Vịnh cũng nhảy hết r ấy chứ! Nay mới múc tk2 đc ít. Cóng ghê.

Liều thế chết Ko chừa. TA nó bán sạch ông vào đỡ hộ nó làm j

Cứ âm lòi ra thì nhảy hết healthy man mua giá 13 từ 2020 nhưng về 13 thì cũng chả biết chừng nhảy kkk

toàn các con giời chán chê lên tiếng trách móc các kiểu :)))
bản chất của thị trường vốn còn chưa hiểu đòi x5 x7 lần tk :)))
ttck chả ai dám nhận giỏi cả có điều đúng thời điểm thì tốt mà thấy sai thì cắt :))
như xiga leo lên tàu dig 70 hay 80 ấy nhỉ có thông báo đấy sai vẫn phải cắt thôi :)))

2 Likes

lại tự nói cho người khác biết mình kém rồi :)))
mua từ 2020 mà giá vốn 13 thì giờ giá vốn nó xuống 6-7 rồi ông tướng ạ :)))

Mua dần lên trung bình 13 bảo mua từ 2020 chứ Ko phải mua một lần thì mới thế chứ tôi care làm j. Ở cái ttck này thằng nào càng nói hay càng tỏ ra ta thế này thế kia thường là lừa lọc nhất

tốt nhất là ông đừng quan tâm người khác mua giá bn và họ thế nào
trên thị trường ai cũng là đối thủ của nhau hết thôi
cố gắng tự bản thân rút kinh nghiệm để sau làm tốt hơn
tầm này trách móc hay đổ lỗi nó không làm tk từ lỗ thành lãi đâu :)))

Những gương mặt ưu Tú nổi bật thì nhắc thôi chứ Ko quan tâm tiền ai cả, những gương mặt hay nâng cp lên trên giời coi có hơn vàng ròng ấy chứ còn Ko thì thôi, và hầu như những thành phần đó sau chạy mất dép hết ấy mà kkk

quan điểm của ông vậy là sai rồi :)))
thời điểm cp của dn tăng thì ai chả khen giờ quay sang chê :)))
thị trường nó chưa chắc đã đồng pha với dn đâu ông ạ
có thể ông chê cp lăn sàn nọ kia nhưng đó là cả thị trường down
chỉ có 5% tinh anh trên thị trường này họ nhận ra down để đứng ngoài thôi :)))

Xóa pic được rồi.

Tập chung kiếm tiền

Vào sai cắt lỗ là bình thường cụ ạ. Bài học đầu tiên khi tham gia chứng khoán là phải biết cắt lỗ. Ko biết cắt lỗ bảo vệ vốn thì đến khi thị trường mở tiệc mình lại ngồi nhìn người khác ăn.

1 Likes