HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Ông suốt ngày đề cao hắn nhỉ có nhiều thứ mình sao hiểu được

1 Likes

Câu này quen quen nhưng trên trck nhiều đại diện cực kì ưu Tú biên lợi nhuận cực cao thiếu j hàng ngon

Mấy cty nát nát nhiều khi CT cũng ngồi nóng đít. “Mày múc hết đi muốn ghế CT tao nhường” CT said :joy:

Đề cao mẹ gì, trước tôi cũng chửi nhau trong room đó rồi tự out, cả room dig tôi cũng chửi mấy thằng lùa gà vào fcn, vcr. Tính too thẳng ai tôn trọng tôi nói tôn trọng, thằng nào khinh tôi nói khinh việc đé.o gì tôi phải nịnh ai trên mạng.

1 Likes

Đtc còn sàn la liệt thì bơm thằng nào?

1 Likes

Tôi đang để ý KSB và LHG, ko hiểu KSB thấy sàn ác. Bác cho đánh giá về em này?

Để hắn yên thôi, được cũng đáy dứt thua thì phá sản nhưng cái kiểu dạy đời khinh Bỉ mọi người chê bai các cty bđs khác thì nhiều ngời ghét đây là comment cuối của mình về tay đó, nhiều đứa trẻ ranh hùa theo. Đầu tư chân chính là phải biết khiêm nhường

1 Likes

Thằng nào tự thân làm thật ăn thật. có lãi. nhiều tiền. k nợ nần. K bánh vẽ. triển vọng tốt. ngành nghề k bị ảnh hưởng lạm phát suy thoái hay cạn cung tiền… thì may ra ngược bão. Có câu chuyện riêng thoái vốn hay thâu tóm… càng ngon.

1 Likes

Thôi ông bạn để ý TA làm gì nữa. Còn giữ HDC thì bàn tiếp, ko thì đang nhắm con nào tiềm năng share ra cho anh em ngắm cùng thảo luận.

Nó chưa ngon

Chỉ đi con trong nhóm vừa liệt kê bên trên thôi bạn ạ. Con nào bó cung và có dòng tiền tay to vào đỡ hoặc có câu chuyện riêng

Thiếu j bạn kia nói đúng nhiều mã tiền nhiều Ko dính trái phiếu bạn tìm đi hoá chất cơ bản, thủy điện cổ tức cao, bán lẻ ok

1 Likes

Có cái này tặng anh e, ai hiểu đến đâu thì hiểu. Bảo trọng.

1 Likes

DCM DPM DGC PAT mấy con này có đủ tiêu chí của bác ko?

trận này ae xanh cỏ hết. đại chiến xích bích- giờ quân Tào bị thiêu hết. bọn Tôn Lưu có tý quân mà thiêu ae hết. ae còn thở là còn gỡ :smiley:

Bds nên né ra chờ bơm tiền hẵng đánh. Giờ đất có bán dc đâu mà bọn cổ Bds lên dc. Giờ đánh bọn sx trước sau đó quay lại Bds sau

3 Likes

China thì vốn nước ngoài rút ròng nhiều nên chỉ số VNI giảm mạnh, còn lý do nào khác ko?

Mình yêu tiên hoá chất cơ bản thôi, Ko thích phân đạm lắm nói chung phải khéo mới có ăn chứ nhịp này khó lắm

1 Likes

K yêu ghét gì nhé phải học đc bài học từ HDC :grin: theo chân tiền thông minh hay tiền to đoạn này là an toàn nhất vì thanh khoản là number 1.

Uh. Tôi cũng vẫn tương tác với bác trở về từ lòng đất.