HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

ông @Hoangminh68 giống mấy ông đã mất phí 170 triệu cho thằng A7 Nguyễn Mạnh Tuấn rồi lại còn bị phá sản vì đu đỉnh DIG CEO L14 ==> thế mà chưa sáng mắt ra vẫn còn bênh.

Một số nhận ra bản chất thằng A7 rồi thì muốn xiên

1 Likes

K chỉ con đó mà rất nhiều mã có tiền tay to vào. Nó thấy ngon nó vào. Mình soi k tốt bằng bọn nó thì mình đi theo nó thôi. Coi như nó soi hộ kkkk

2 Likes

Thôi toàn khổ sở cả đừng trách nhau nữa dĩ hoà vi quý a e toàn nhỏ lẻ đều là nạn nhận trận này cả

Bạn inbox tôi gửi cho mấy mã tốt nhịp này tôi Ko quảng cáo Ko lại lùa gà nha

1 Likes

ô nào chê hdc thì la liếm đây làm gì cho mệt

Đây là nhà chú à

Chúng ta đang làm hệt như tàu và chart vni có độ trễ với nó khoảng nửa năm. Nó đã mất gần nửa và đang tiếp tục tìm đáy. Bạn chia vni từ đỉnh đi nhé xem nó sẽ theo tàu về đâu nhé. Mình cũng đoán bậy bạ thôi. Còn về hdc nếu mai không bật trần với khối lượng khủng thì rõ ràng hai phiên rồi nó lại phối cho cả đống và tôi không dám nói đáy luôn sợ nhiều người sốc.

1 Likes

Vì NN thấy rủi ro cao nên nó rút. Theo ý bác @Hoangminh68 thì VNI đi sau bọn ấy một nhịp tầm nửa năm. Tàu index vẫn đang dò đáy thì Đông lào index chưa xác nhận đáy được. Khi TT xấu nên đọc những cảnh báo ntn để bớt fomo và tỉnh táo

1 Likes

ông langkhach dầu khí như chí phèo chứng khoán, chơi dc thì chịu dc, toàn kêu la đổ lỗ như đứa trẻ con

Ô nào chê, chửi Hdc mà rình múc cứ thề đi, ra đường tai nạn nhé , dám không ? kkkk

Thôi Quý tống tình bạn gái ơi bớt bớt đi. Chú có chửi bao nhiêu người thì cũng ko thay đổi đc bản chất của chú đâu, đúng ko?

Kkk có vụ drama gì thế hóng với
Sao có cái tên oách dữ

Tuấn choá nó đào tạo ra toàn lũ ngu bị tẩy não, vừa thua vừa nhục kakaka

Thua nhưng mồm vẫn khen kkkk

đã đầu tư cổ bds hầu như chí ít học đc cái tư duy anh 7 rồi, sao lại cắn đít, sủa càn vậy bạn ơi. vs cả ông Tuấn Anh mở room cảm thấy ko phù hợp thì thôi đừng vào, vì room người ta có nguyên tắc của room, room đó ko hô hào mua bán nhé, chỉ bàn đến DN làm ăn ntn.

Tuấn Anh lần này đăng ký bán hết là có ý gì, nếu yêu HDC sao lại muốn bán sạch???

tầm mày hiểu thế đéo nào đc.

mày khôn quá nên cổ rơi từ 1xx về 2x mày vẫn bợ đít bênh kakaka

2 Likes

Tuấn Anh mồm hô đầu tư dài hạn mà quất margin đến mức bị giải chấp

thật ra những thằng như mày bị chúng nó tẩy não đấy, chứ bình thường nếu mày không biết Tuấn Anh thì mày đã thoát hàng từ lâu lắm rồi thì sao mày lỗ như bây giờ.

Chúng mày cứ ngẫm lời tao nói mà xem có đúng không? Mua DIG HDC CEO nếu không biết thằng A7, thằng tuấn anh thì đã bán lâu rồi. Đỡ lỗ thậm chí chốt lãi luôn