HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Pic đâu còn ai đâu mà gáy bác :rofl::rofl::rofl:

Em vẫn còn nguyên bác nhé, em mua ở vùng giá cao nên vẫn ôm không nhả cổ nào đâu. Nhưng buồn nên im lặng thôi, thỉnh thoảng vẫn vào ngó thớt. Chắc nhiều người khác cũng vậy :slight_smile:

Cái hậu quả của điều hành giật cục vào cuối năm ngoái nó đã phản ánh vào toàn bộ chỉ số nền kinh tế rồi, việc kinh tế suy thoái đá trực tiếp chén cơm của thủ tướng nên ổng sẽ ko để việc này xảy ra. Do đó những ngành có sức lan tỏa mạnh để nhanh vực dậy nền kinh tế sẽ được ưu tiên được đẩy mạnh thôi, ae cứ làm các việc chuyên môn để tích lúa thêm đừng để sự hoang mang chi phối toàn bộ tâm trí là được :grin::grin::grin:

1 Likes

Cứ về nền thì nhặt thôi giai đoạn tích lũy mà. Mỗi tháng cũng mua được trăm cổ :))

3 Likes

pic vắng teo .kk

Nửa cuối năm nay,đầu năm sau,lãi suất quay đầu giảm thì xem xét bác ah

2 Likes

Năm nay vẫn là 1 năm khó khăn với bđs

3 Likes

Hdc vẫn sẽ hoàn thành tốt kế hoạch bạn nhé việc đó đã được hoặc định từ trước

2 Likes

đang có dấu hiệu giảm lãi suát của các ngân hàng lớn ,các bro có nhận định gì không ak.

Theo quan điểm cá nhân việc giảm lãi là cần thiết vì các doanh nghiệp đặc biệt bđs khi làm dự án thì vốn cần rất lớn mà lãi ngân hàng cao sẽ ảnh hưởng trực tiếp tới vấn đề đầu tư của doanh nghiệp. Hơn thế nữa ngành bds còn kéo theo khoảng 20 ngành nghề sản xuất khác. Vì thế chỉ 1 thời gian nữa ls có lẽ sẽ thực sự giảm. Tất nhiên ko thể 1 sớm 1 chiều.

Các bác đọc bctn 2022 mới ra chưa? Mỗi lần đọc thấy yên tâm về công ty và quyết tâm của bld.

1 Likes

Ông xì gà giờ cũng đổi chiến thuật rồi hả, thấy lướt lát khiếp

Thị trường tiền yếu, dòng tiền xoay vòng liên tục nên phải lướt lát sống qua ngày thôi cụ kkk

3 Likes

Bác Bắc chắc bán nick rồi.:rofl:

Thuận thiên thời thì sống đơn giản vậy thôi, chúc bác làm ăn khấm khá

1 Likes

Mình nhạc gì cũng nhảy, thị trường kiểu gì thì mình đánh kiểu đó. Mục đích cuối cùng là kiếm tiền bác ah.

2 Likes

Cảm ơn bác. Chúc bác đầu tư thắng lợi nhé.

4 Likes

Giai đoạn này chắc chỉ có mỗi cty chứng khoán thu phí đều là ngon chứ còn bà con cũng kiếm được cafe là may lắm rồi kkk

Sóng BĐS mà HDC yếu quá nhỉ, bọn khác chạy như ngựa cả rồi.

Bình tĩnh bác a. Sóng này còn dài mà