HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

sập sâu thì hồi mạnh thôi bạn. Ngắn hạn mang tính đầu cơ mà

Píc vắng quá, bác chủ @Xigalahabana cập nhật tình hình hoạt động cho anh em hóng với

Thị trường bđs trầm lắng nên tình hình chưa có gì mới bác ah

2 Likes

Bđs đang có gíao dịch lại rồi bzo ei

3 Likes

Sắp họp cổ đông rồi, đợt này có họp onl nên ae mọi miền Tổ Quốc đều có thể theo dõi

3 Likes

Thị trường sập 1 năm rưỡi cái làm tài khoản lao dốc, là cao thủ cũng phải đá tí room vip, làm broker kiếm chút thực lợi qua ngày à bác @Xigalahabana :smile:

2 Likes

Ngon. Họp qua zoom à b? Nhớ share nhé

Đấy là công việc, là nghề nghiệp. Còn đầu tư thì vẫn bình thường cụ nhé.

1 Likes

HDC nặng quá, cần 1 pha giảm sâu nữa mới nhẹ được

Đọc bctn L14 có đầu tư vào HDC vs Ceo :slight_smile: A7 đổi DIG sang HDC rồi à mn> :))

Thế thì lại bán DIG đúng đáy à? DIG tăng khiếp quá làm 1 lèo từ 11 lên 17.

1 Likes

Không rõ. Chắc LFI thì vẫn giữ

Biết ổng bán khi nào đâu biết đâu bán lúc còn 2-3x

Nay có bạn muốn đuổi cổ Tuấn anh khỏi hdqt vì vô tác dụng mà lại nhận lương đấy

Ai rồi cũng phải làm broker thôi, thị trường này nó đánh khốn nạn lắm haiza

1 Likes

Đuổi hay ko cũng thế thôi, mình tin bác Thuận bác Liên là đủ

1 Likes

Đấy là báo cáo đến cuối tháng 12/2022. Đầu năm 2023, LFI giải ngân lần đầu thay HDC bằng DIG thì phải. CEO giữ nguyên vì là hàng tủ của A7 với a Đào Thanh Hiếu LFI từ những năm 2017. Bạn nhìn L14 với CEO nó bật ác nhất đấy vì kỳ vọng nó cao.

Báo cáo kiểm toán 2022, giá gốc 4,9 tỷ cho 135,1k vậy L14 mua lúc HDC tầm 36.5 vậy là đã sút DIG trước đó tầm 2x-3x rồi bác :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Cũng đảo như rang lạc, nhưng ko ăn thua nhể. Thấy nảo toàn chuyên gia ck số 1 việt nam trong cty mà

Tin mình nắm được thì a7 bỏ DIG khỏi danh mục rồi, tuy vẫn hô trong nhóm nắm giữ lâu dài, động viên anh em.

Thật ko đơn giản gì vs một ng triết lý như A7 lại ko cầm con dig đó, vì ẩn số nhà chủ tịch dig và có yếu tối abc haha. Ko phủ nhận DIG có miếng bánh vẽ to, và kéo fomo nheief thằng dễ đớp vào

2 Likes