HLD - Hudland - hành trình nhân 3 từ 3X TO 100.XX ! (Tin nóng rẫy ..HUDLAND BÌNH GIANG 44ha đã đền bù 100% và vừa nộp xong tiền sử dụng đất)

• Đã xong vướng mắc quan trọng nhất vs tỉnh Hải Dương: Nộp xong tiền sử dụng đất! - CÓ NGHĨA LÀ BẮT ĐẦU TRIỂN KHAI XD MỞ BÁN DC RỒI!!!

• Dự án 44ha, giá vốn ( theo thông tin CT HDQT bật mí trong DHCD 2021): 2tr/m2.

• Giá bán các dự án xung quanh: 20-30tr/m2.

• Lợi nhuận dự kiến: 2500-3000 tỷ ( tính sơ DTXD 60%, giá bán 15tr/m2.).

• Vốn hóa hiện tại: 700 tỷ. cp siêu cô đặc!

• CÁC BÁC TỰ ĐỊNH GIÁ NHÉ KHÔNG SỐC LẮM, NGẤT HẾT!!

TARGET khiêm tốn: X3, X5

PS 1: Thêm chút PTKT: Siêu kiệt cung tích lũy nền siêu đẹp và hôm nay bùng nổ break vượt đỉnh, KL cao nhất lịch sử của lịch sử. Dân lướt làm j ai còn hàng này.

P/S 2:

• TIẾP GIÁP dự án KHU CN PHÚC ĐIỀN MỞ RỘNG 220 Ha đang họp đền bù đất dân cuối tuần vừa rồi.
  • Cạnh nút lên cao tốc QL5B, nằm giữa trung tâm thị trấn Phủ cực sầm uất và đất đắt đỏ.
4 Likes

Chúc mừng những ai đang và sẽ sở hữu siêu siêu phẩm HLD!!

2 Likes

Hôm thứ 6 e mới tình cờ thấy nó , vol kiệt lắm rồi canh sáng nay mua mà bận xíu quay lại phải đua ce

Bác cho e xin nguồn thông tin với

1 Likes

Khoảng 1-2 tuần nữa sẽ có tin bạn nhé!

2 Likes

Không phải ngẫu nhiên tay to gom bằng mọi giá như nay đâu, tổng có 20tr cổ thì HUD mẹ sở hữu 10.4 tr, CĐ lớn khác khoảng 3 tr, trôi nổi có 6tr cổ bị gom kiệt rồi. Oánh lên 1 cách thô lỗ dc rồi :wink:

Con này trước mình vào 1 lần đu trúng đỉnh. Mấy cha lãnh đạo mập mờ quá. Nên cho về vườn hết may ra mới lên. Bình giang còn khướt nhé cụ. Tôi mới xuống đó tháng trước còn đồng không mông quạnh bãi tha ma lắm.

1 Likes

Chia buồn cụ đã rớt đài nhé! Kế hoạch 2021 nhiệm vụ chính là để những ng theo TA, theo tin rớt đài nhé! Tôi k giải thích làm gì. Tháng nữa cụ quay lại room nhé! Nếu tôi k nắm bắt dc thì cũng y như cụ đấy, chịu thế éo nào dc nhỉ, thực sự!

1 Likes

44ha mật độ xây dựng 30%, giá vốn 4.5tr và giá bán ko quá 15tr

2 Likes

Cụ tính vãi chưởng quá! Thế chưa đầu tư đã lỗ ai điên mà làm: 440.000 m2 x 30% x 15.000.000 = 1.980 tỷ thu về. Mà cụ nói giá vốn 4.500.000/m2 x 440.000 m2 = 1.980 tỷ. Chưa kể chi ngoại giao, lãi vay… LỖ.

2 Likes

Cậu là chủ pic mà thông tin và phân tích ko đánh giá đủ.

1. Tổng đầu tư dự án này bao nhiêu?
    Hudland được chỉ định thầu dự án 560 tỷ - Bất động sản
    Theo cái này là 562 tỷ
    https://batdongsanhud.com.vn/du-an-hudland-binh-giang-hai-duong-chung-cu-hai-duong/
    Theo cái này là 3500 tỷ
  2. Mật độ xây dựng
    https://diendandatdai.com/du-an/hudland-binh-giang.html
    Quy mô: 44,26ha

– Mật độ xây dựng:~30%

– Loại hình phát triển:Nhà phố, Shophouse; Biệt thự cao cấp ven sông và Chung cư thấp tầng
Tính ra thấp nhất ko là 562: 44x0.3 = 4.3tr m2 à?

3 Likes

Tôi ước tính giá vốn trên tổng diện tích, cụ tính theo dtxd cũng k sai. Quan trọng là dự án dự lãi hàng nghìn tỷ này đã xong xuôi thủ tục tôi thông tin cho NDT. Tiềm năng của nó thì cụ chiêm nghiệm nhé!

So thế nào được C69 có 150 ha cho công ty con của nó là cty CP bds khu công nghiệp 1369.

1 Likes

Cẩn thận bị thằng tên Nguyễn Đức Toàn nó úp bô nhé. HLD là cty nhà nước với tính pháp định ko chắc đã hay đâu. Có cần biết đâu công văn ra là nó cho ra đê thì sao nhỉ???

haha. con hàng lái C69 vẽ chart đẹp tuyệt vời. Mình ăn được 1 vòng 40% năm ngoái lượn rồi.

Bác ơi quan trọng là BLĐ họ có cho cổ đông ăn không mới là quan trọng. HLD bác mua 2018 giá loanh quanh tầm 15.000 đ. Riêng ăn cổ tức tiền mặt của:
2017: 8k ( 2018 mới trả).
2018: 3k
2019: 4.5k
2020: 2.5k
Tổng 18.000 đ cổ tức tiền mặt khi sở hữu cp 4 năm, coi như riêng cổ tức đã hòa vốn bỏ tiền ra mua cổ cộng lãi thêm 3k ( 20%) nữa. CHƯA TÍNH SỐ CP SỞ HỮU TỪ ĐÓ ĐẾN NAY + TĂNG GIÁ.
Còn những mã bánh vẽ thực tế cổ đông mốc mồm, cua trong lỗ. Hãy tỉnh táo.
HLD ngoài tiềm năng, còn dc cái BLD làm dc bn lợi nhuận chia tất cho ae cổ đông, nên nó là tiền thực k phải dthu, ln ảo, chia giấy…

1 Likes

Loại này C69 chấp một mắt.

1 Likes

Bác chuẩn quá ạ, nếu nói về độ lao dốc thì HLD thua xa C69 :slight_smile:
Chắc ai đó là ndt siêu dài hạn :wink:

Đầu quý 4 nha ae! Mọi thủ tục đã xong, chờ ngày đẹp, giờ đẹp:Hải Dương: Chuẩn bị mặt bằng sạch cho những dự án lớn

1 Likes

Phía bắc thì gần KCN Phúc Điền mở rộng (Trung Quý CDT) 200 ha, phía Nam thì giáp KCN Bình Giang ( KBC chủ DT) 150 ha, Cạnh nút lên xuống cao tốc 5B… giá đất xung quanh vị trí kém hơn đã 25tr-30tr/m2 ( Happy city Thái Học)… thôi nói thế thôi… (

1 Likes