HLD - Hudland - hành trình nhân 3 từ 3X TO 100.XX ! (Tin nóng rẫy ..HUDLAND BÌNH GIANG 44ha đã đền bù 100% và vừa nộp xong tiền sử dụng đất)

Bạn nói C69 chứ gì

1 Likes

HLD bác ạ! Đống vàng sắp dc khai quật rồi. C69 của bác e chưa tìm hiểu kỹ nên k rõ.

Hld sao càng ngày càng đi lùi vậy bác e gồng lỗ mệt quá

1 Likes
1 Likes

Hôm nay anh em than có cho anh em chứng thở chuâ nhì

1 Likes

Chịu k nổi cắt giá đỏ thì cuối phiên nó lại xanh. Thôi bỏ con này. Chán

1 Likes

Con này bác đầu tư k lướt sóng dc đâu, k phù hợp lướt sóng. Tối thiểu cũng phải 6 tháng đến 3 năm.

• Thứ nhất, lướt sóng tiêu chí đầu tiên cần có là thanh khoản cao ( quăng dép lúc nào cũng dc mà k sợ bị sập giá do lượng mình bán).
    Thứ 2, HLD không phải cổ thị trường, k liên quan VNINDEX ( Tháng 3/2020 VNI đi 40% nó còn k chịu giảm 1 xu). Nhưng có khi VNI tăng nó cũng chưa chắc tăng cứ lình xình. Nhưng chung quy lại bác coi chart tuần, tháng cứ đi lên mạnh mẽ, sau pha tích lũy thì lại lên.
    Nguyên nhân thì là: Chả ma nào k hiểu về nó mà ôm nó cả. Trường phái lướt sóng, ptkt … k tham gia nên … toàn ng cầm trung dài hạn, suy ra thanh khoản k cao và k bị bán tháo khi VNI sập như dòng cổ đầu cơ.
    Em có gọi lên hotline Hudland thì mở bán Hudland Bình Giang 44ha (30%~15.6 ha đất thành phẩm quy ra tiền) tầm cuối năm nay ( phố Tre Ngà đầu tiên). Dự kiến giá khu này từ 18-25 tr/m2, giá vốn 4tr/m2), em đoán hạch toán rải ra trong 3-4 năm. Chắc mỗi năm ln sau thuế gần bằng vốn hóa.
    Dự án dc tỉnh, huyện rất ủng hộ nên k vướng j. Dân thì nhận tiền đền bù hết r.
    Túm lại, bác nào có tư tưởng đầu cơ lướt sóng thì k nên vào HLD. Mua tích trữ, mỗi lúc đỏ nhặt 1 ít, thì tăng giảm vài % k là gì hết, sẽ ăn lồi mồm y như CSC khi ra hàng dự án Eco Garden Huế vậy đó!! Thậm chí ăn đậm hơn vì ECO garden Huế giá vốn cao hơn HUDLAND Bình Giang.
1 Likes

chờ quý 3 thôi

1 Likes

Dự án hiện đã giải phóng và san lấp mặt bằng hoàn toàn với số tiền là 187 tỷ đồng + khoảng hơn 330 tỷ đồng tiền sử dụng đất = 5xx. thông tin từ chủ tịch khi ĐHCĐ

Chuẩn r.
E vừa thực địa đây:

2 Likes

Đền bù và đóng cọc toàn bộ xung quanh dự án, chuẩn bị san lấp bác nhé!

1 Likes

Sóng gió không ảnh hưởng nhiều tới HLD vì các cổ đông HLD đều đã nhìn thấy núi vàng sắp khai quật, không một ai ngu dốt ném kho báu đang sở hữu đi cả.

Con này ko ổn vì không có biên tăng x TK được.

X 10 được như tôi x LMH ko??? Loại này ăn vài chục % hết cỡ mà giá này cũng ko rẻ nữa. Có thể nói là đắt.

Mang con hàng LMH ra so là đủ hiểu, sắp hủy NY chưa?

Loại Ăn đậm là ăn đậm. Còn loại ăn vài chục % thiếu gì. Cẩn thận bị con này lùa gà nhé

1 Likes

Mua cp bds ngon loại x 3 tk thiếu gì. Loại cp này ko ăn thua. Giá cao mà rủi ro về mệnh cũng bình thường. Có mỗi 1 dự án cũng khoe nhặng lên thì ko ăn thua. Tôi có những cp có cả mấy dự án liền mà đủ dạng loại ngon hơn nhiều.

Đây là dự án lớn nhất thôi, bác k chịu tìm hiểu mà phán như đúng rồi. Một dự án này đã đem lại lợi nhuận bằng 3 vốn hóa hiện tại.

Tôi chia sẻ là để những ai đang nắm giữ thì cứ yên tâm mà nắm, những ai có mong muốn tìm dc 1 cổ tốt nắm trung dài hạn thì có thêm 1 cơ hội để tìm hiểu. Rất sợ những ng lướt sóng T+ đu bám sẽ vô tình làm cp có thể sập theo thị trường nếu rơi vào thị trường xấu.

1 Likes

Ông nào ra tin kqkd phọt luôn gần 20k giá 32k, đưa chậu ra hứng ngay mà k kịp, hic… thèm quá