HLD - Hudland - hành trình nhân 3 từ 3X TO 100.XX ! (Tin nóng rẫy ..HUDLAND BÌNH GIANG 44ha đã đền bù 100% và vừa nộp xong tiền sử dụng đất)

đúng rồi bác. Ai chả biết năm nay chả có đồng lợi nhuận nào, nhưng nhìn dòng tiền bán hàng trong quý 3-4 về mới là quan trọng, ai quan tâm lúc nào hạch toán doanh thu bàn giao nhà làm gì :smiley: người ta nhìn 4-5 đại KCN sắp xây, nút giao cao tốc đã khởi công, đô thị HLD lên hàng trung-cao cấp trong cả cụm kinh tế mới của tỉnh. Nhìn ra giá 30-40tr/m2 trong tầm tay thì nhân lên bao tiền.

2 Likes

hld à sao vậy có gì mà sốt thế

HLD: Hudland (HLD) đặt kế hoạch lợi nhuận năm 2022 vỏn vẹn hơn 2 tỷ đồng, giảm sâu 86% so với năm trước. Cũng dự kiến chi trả cổ tức 2021 bằng tiền với tỷ lệ 12%, cao hơn so với kế hoạch ban đầu chỉ 7,5%.
Khi mà năm nay không có gì thì năm tới 2023-2024 điểm rơi lợi nhuận tha hồ báo cáo lợi nhuận cao.

1 Likes

Xin các bác chim lợn, đừng hô hào. Để xuống thấp e bán nhà tất tay thêm. Hahaha…

em bìm bịp đó chứ bác, em hold lâu nay rồi mà, ý em là khi đã rõ ràng rồi thì chả có 5x mà múc đâu, phải x2 x3 hehe.

1 Likes

Thì ý mình bảo các bác cứ chim lợn, chửi bới đi, đừng có hô hào :))

Hehe, mình trả lời bạn nãy thôi, chứ HLD cũng ít người múc vì nó ít sóng nên T+ chả ai dám chơi.

Vượt đỉnh cũ là có đội vào nhé, hold đi!

lên thuyền cùng các bác

1 Likes

Xác định cầm tối thiểu 1 năm bác ạ, ăn nhanh thì hơi khó. Nhưng dài ăn bằng lần!

1 Likes

theo đến khi dự án 44 Ha Bình Giang có thành quả bác ạ

1 Likes

anh chị em cổ đông hnay có ai rớt hàng ko?

Lại phải lao vào bắt sàn bác ạ :smiley: giá bằng giá cách đây 6 tháng trong khi bức tranh ngày càng sáng tỏ. Giờ là lúc mua mạnh.

1 Likes

mình cũng chờ mãi mới có hnay để gia tăng tỷ trọng tiếp bác ạ.

1 Likes

Tuyệt vời, bt muốn mua nhiều phải đua giá

nhỏ lẻ ko mua đc nhiều nhưng vẫn thấy vui bác ạ.

1 Likes

Lát mình ra dự án check xem tình trạng đến đâu gửi ae

1 Likes

cảm ơn bác chủ PIC.

Máy móc vẫn chưa đông lắm ae ạ, chắc sang T5 làm mạnh hơn.

6 Likes

Có việc cần tiền bán HLD tuần trước. Tuần này lại được mua lại giá sàn. Quả là may mắn. Bác chủ thỉnh thoảng cập nhật thông tin dự án nhé. Cảm ơn bác

2 Likes