Hnm xác chết sống lại

Đánh chứng mà k phân tích hay thì chỉ ăn ở may mắn thôi. :)) Nhất là ở vốn lớn.
Nhân 5 nhân 10 thì phải cất bớt két khóa lại thì k bao giờ thua. Chứ vẫn Full kịch thì lại trả lại hết thôi. :))
Ý là bạn hô thế nó k ok. Tôi cũng chưa hiểu lắm mà K thấy bạn nào vào hỏi thì tôi hỏi hộ cho ae thôi. Hihi

Ae đang giao lưu học hỏi nhau tý. Đùa bạn chưa gì đã phải nói thế rồi. Chán thật. Hihi

1 Likes

Kk, ko cần giao lưu đâu ck cứ độc lập mà chiến, và vui thì chém ko vui thì thôi, cổ đã vào form hô hay ko hô ko ý nghĩa gì cả

Đùa chán. Thì chứng cháo thì chả độc lập thì sao. Mà nay tăng trần bạn cũng k vui à.
Cứ động mình đi chém gió ở đâu là ae hay dỗi. Éo hiểu kiểu gì. Toàn những cái tôi k biết mới hỏi ae? Mà hỏi rất lịch sự mà ae k trả lời.
Mình chưa biết gì về con xác chết này. Thấy nó phi như ngựa nên vào chơi vs ae tý. Hỏi han chưa đc mấy câu đã bị đuổi đi rồi.

Tại cái văn của bác nó chối tỷ quá nên ae họ né đấy.haha

Né cái moẹ gì. Ô thấy tôi hỏi han lịch sự k? Mình k biết mình mới hỏi.
Thấy ô kia ô ấy chém vốn hoá nhân đôi doanh thu tôi thấy lạ mới ngó qua con cổ này thấy nó chạy tít đĩa.
Tò mò thì hỏi ô ấy để ô ấy khơi não mình tý mà đấy…nào đã kịp chém gì :grinning: :grinning:

Trình cao phải chấp hết các thể loại chim lợn nếu đã bước chân lên mạng xã hội. Mà mình đây là hỏi han chứ k phải chim lợn.
Ở bên F kia còn có bác còn chuyên đi chim lợn cổ mình cầm cơ. Mấy bố đấy thì cứ vài năm nhìn lại cổ cánh giá vốn về 0 hết.
Còn đa phần chưa làm gì đã dựng hết lông hết cánh lên. Chán…!!! :grinning:
Cái tôi cao éo chịu đc.

Doanh nghiệp sản suất nó khác với thương mại. Nếu doanh thu to thì bác phải xem các DN thương mại thức ăn gia súc ấy, lìu tìu cũng 1 vài nghìn tỷ. To thì hàng chục nghìn tỷ là thường. Tuy nhiên, doanh nghiệp sản xuất thì nó khác đó. Cả nền kinh tế Việt Nam, doanh thu trên 500 tỷ chưa đến 10.000 dn.

1 Likes

Doanh thu tháng 5/2023 là hơn 60 tỷ so với 36 tỷ doanh thu tháng 5/2022. Các bác xem đi nhé

2 Likes

Có thêm máy doanh thu nó tăng vọt như thế đó.

2 Likes

Thì tớ đang hỏi cái máy rót KH mở mới đấy là phục vụ sản xuất hay gia công thuê cho th khác bạn.
Cái nghề sữa này tớ có biết đâu nên hỏi ngây thơ tý. Ae thông cảm. :grin:
Tớ đang chưa hiểu HNM book DT từ đâu. Nếu DT đến từ lấy thị phần của bọn kia thì ok bạn à. Hihi

Năm nay PHRL tăng vốn lên tổng cộng 440 tỷ tương đương 44tr cổ anh em nhỉ ! Khá lớn ! Định giá nào cho hợp lí anh em. hehe

Nghe đâu năm 2022 ban lãnh đạo có kháo nhau định chơi thêm cái máy rót nữa mà hình như hoãn lại. Thấy trên tài sản k thấy gì bạn à.
Hình như thuê máy th nào có liên quan ấy bạn.
Năm nay lại đặt KH múc mới máy tiếp. Năm nay chắc chơi thật vì bạn bảo đơn nhiều k làm hết. Hihi

Cứ huy động thôi. Mấy nữa cho ae đếm PB. :)))

Thuê máy kiểu thuê tài chính thôi. Các bác cãi nhau mà làm gì. Trao đổi thông tin xem có cơ hội kiếm tiền ko. Thời gian đâu mà đi tranh cãi. Thị trường sữa VN tốc độ tăng trưởng ngon đó. HNM nếu đầu tư dự án trồng cỏ nuôi bò để làm sữa organic mà thành công thì ngon đó. Sữa tươi trong nước cung ko đủ cầu đâu.

Trước khi bị đi xuống do mấy vụ lùm xùm năm 2008 thì HNM phát triển ngon đó. Mình theo dõi con này từ 2021 khi nick bác xaugiai nói về nó. Lâu lắm ko thấy bác xaugiai đâu.

Có ai cãi nhau đâu bác. Mình đang học mọi người vì cái nghề sữa này mình k biết gì. Cứ như bác nhẹ nhàng lịch sự mình rất là yêu quý.
Chiều mình có hỏi bạn tàu biển kia xem doanh thu đến từ đâu. Nếu doanh thu đến từ lấy thị phần thằng khác thì mình sẽ tìm hiểu sâu hơn HNM.
Nay chỉ vô tình pic nổi mình vào chơi vs ae thôi mà. Vào mình hỏi mấy câu bạn tàu biển đã kiểu nọ kiểu kia rồi. Hihi.

Mình cho rằng 2024 mới thực sự là giai đoạn phát triển mạnh mẽ của HNM. 2023 là năm để xử lý hết các vấn đề, tạo cơ sở vững chắc để phát triển. 2023 còn 1 số khoản đang tiếp tục phải xử lý. Nhưng với đà này thì chắc đến quý 3 là xong hết. 2023 sẽ là năm có lãi, hết lỗ lũy kế. Năm sau nếu duy trì đà tăng trưởng thì cổ tức 10-12% là trong tầm tay. Hiện tại giá 11 thì quá hấp dẫn cho 1 cổ phiếu tiềm năng. Mình chọn đầu tư lâu dài con này vì mua từ lúc giá lình xình 7-8 mãi.

Doanh thu 5 tháng đã là 271 tỷ, như vậy cả năm hoàn toàn có thể đạt 700 tỷ như kế hoạch công bố trong nghị quyết đhcđ. Trước mình kỳ vọng doanh thu 550-600 là tốt lắm rồi. Ai dè tăng quá mức kỳ vọng luôn. Các bác xem biên lợi nhuận của nó thì sẽ ước được LN năm nay, chắc chắn sẽ hết lỗ lũy kế và có lãi.

Bác nào thik lướt lát thì VHG là siêu lướt. Vào chơi với em cho vui, ra vào đúng thì ăn vài chục % 1 tuần là thường. Hehe

1 Likes