[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Sẽ có nội dung liên quan đến phần Thực chiến sắp tới để @Nicole tham khảo nha.

Về câu hỏi, bác đã thực tập với mã K** (như mật lệnh ấy nhỉ? :sweat_smile:) thế nào rồi? Kết quả như mong muốn không? Từ K** mà chuyển sang BVB sẽ có sự khác biệt “lớn” nha. BVB cơ bản không phù hợp “lướt sóng” nhưng “lái” vẫn cố tạo ra các nhịp ảo để BVB có vẻ “hấp dẫn” trong mắt NĐT.

Vì bác muốn thực tập nên thế này cho “mới lạ” nha. Vào giá đỏ và cứ lãi 300 - 500 đồng thì chốt nha :slightly_smiling_face:. Thử xem bác có nhận ra điều gì không nhé :rofl:

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

192 Likes

Chưa rõ, thêm thông tin bác @An_Danh ơi :hugs:

189 Likes

Mã tốt, phù hợp để đầu tư lâu dài hihi.

1 Likes

Mã này bác nào trong topic cũng biết mà bác @WINTERBEAR :grin:

2 Likes

e cũng ko biết mã này, mong bác chỉ giáo rõ hơn :slight_smile:

1 Likes

A… à… thiệt là :sweat_smile: :sweat_smile:

WTB đang tích lũy dưới ngưỡng 7,500 nha. Đang trong xu hướng tăng nhưng bị cái chủ tịch cho đổi logo liên tục, khả năng đây là cty “ảo ma Canada” nha. Theo những gì mình mơ thấy thì định giá thực tế cũng phải đạt 500,000 đó nha :rofl:

+++ Lưu ý: Cp bị giới hạn giao dịch giờ hành chính.

:smiling_face_with_three_hearts: :kissing_heart: :kissing_heart:

@An_Danh @Biet.du.la.vui @Kitty

199 Likes

Thấy mã này tăng phi mã theo tuần ấy chứ bác =.=‘

3 Likes

Ah, hiểm thật. đúng là kim cương trong cát. siêu cổ là đây chứ đâu :))

2 Likes

Mã WTB không thể định giá…ai đã yêu thương mã này bảo đảm không bao giờ lỗ :kissing_heart::kissing_heart:

6 Likes

Mình rất ổn nha :slightly_smiling_face: :rofl: :rofl: Các bác thật “sâu sắc” đó :smiling_face_with_three_hearts: :hugs:

+++ Bác @An_Danh đang tham gia cuộc thi viết trên diễn đàn. Bài viết của bác ấy rất hay và lợi ích. Đường dẫn ngay bên dưới. Mọi người dành thời gian ghé thăm và bầu chọn cho bác ấy nha. :four_leaf_clover:

200 Likes

Cảm ơn bác Gấu nhiều, dân võ biền nên viết được vài chữ như vậy cũng đổ mồ hôi sôi nước mắt :smiley: Chúc bác Gấu và mọi người trong topic buổi tối an lành nhé!

4 Likes

Sớm ra phần 2 nha bác @An_Danh nha :smiling_face_with_three_hearts: :sunflower: :sunflower: Buổi tối an lành :night_with_stars: :four_leaf_clover:

191 Likes

Cô gấu tốt bụng ơi, xin nhận xét mới về dst ah, thanks.

1 Likes

@Hanhtrinhnanghang ơi, DST mình vừa có nhận xét vào ngày 17/3/2022 và vẫn đang còn giá trị đến hiện tại. Mình trích dẫn bên dưới nha. Vẫn đang trong vùng Bán nha.

193 Likes

Theo dõi chủ đề của bác chủ cũng đã vài hôm và đọc hết các bài …. Nay mới cmt xin bác chủ chia sẻ đôi chút về đầu tư công … gà em thuộc xóm nhà lá nên văn chương ngôn từ hơi dân dã và đi vào chủ đề luôn … :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Bài viết của bác hữu ích lắm. Muốn nương theo Sharks thì phải tìm hiểu Sharks chứ không lại thành bữa trưa thịnh soạn của các Sharks. Nhưng những vấn đề thâm cung bí sử đó thì dễ gì tìm hiểu. Mong bác có nhiều phần để anh em được mở mang tầm mắt.

Nlg sao chủ tus

2 Likes

NLGcổ tốt nha. Mình đã nhận xét trước đó vào ngày 20/2/2022 rồi nên xin trích dẫn lại bên dưới. Vẫn chưa có thay đổi nào khác.

@F0123456789N

194 Likes

Không cần nhận định nhiều đâu bác. Em all in rồi. Chắc tím dài dài thôi. Lên tàu nhanh còn kịp bác ah.

1 Likes

Bác Gấu ơi cho e xin nhận định về VND với ạ. Em cảm ơn ạ

1 Likes