[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

bạn gấu đã trở lại, tiếp tục hóng mã

2 Likes

image

Bear ơi trang này là chị làm à chị?

1 Likes

Xin chào, Gấu bỏ lỡ điều gì đặc biệt hôm nay sao? Cũng gần hết phiên rồi nên mời mọi người ly cafe cùng tận hưởng buổi chiều nhé. Mong chiều nay sẽ không mưa để đi dạo phố nha. :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

198 Likes

hiii, cafe xịn xò quá chị Bear ui…

3 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

191 Likes

@Bernice ơi, trang này không phải mình làm, cũng không phải chương trình của mình nha.

Mình biết đến Chương trình Sát Cánh Cùng Gia Đình Việt của đài VOH qua một người bạn và mình đã đồng hành cùng chương trình cũng khá lâu rồi. Đây là một chương trình thật sự ý nghĩa khi kêu gọi sự chung tay của cộng đồng để thực hiện các hoạt động từ thiện như xây cầu ở các tỉnh Miền Tây, xây trường học cho các em nhỏ ở vùng Tây Bắc, hỗ trợ chi phí mổ mắt cho người già yếu ở TP.HCM và rất nhiều hoạt động ý nghĩa khác.

Chủ nhiệm chương trình là chị Hồng Thúy (BTV của đài VOH). Mọi người muốn biết thêm chi tiết và ủng hộ có thể liên lạc với Hồng Thúy qua đường dẫn Facebook này nha: https://www.facebook.com/hongthuy.truong.56

Cho đi là Hạnh Phúc. Nếu bạn đã ổn hoặc biết ai đó có thể giúp, hãy chia sẻ thông tin hữu ích này nha. Hiện tại, 50% tổng lợi nhuận chứng khoán và kinh doanh của Gấu đều được dùng để đóng góp cho chương trình. Người già cần được giúp đỡ, người trẻ cần được hướng dẫn, trẻ em cần được đến trường và khi cộng đồng chung tay hỗ trợ, xã hội sẽ trở nên tốt đẹp hơn.

Ngoài kia, còn rất nhiều hoàn cảnh cần sự giúp đỡ. Bất kì khi nào có cơ hội làm việc tốt, các bạn hãy làm ngay nhé. Đừng chờ đợi.

Mình xin tri ân :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

215 Likes

1 tâm hồn 1 nhân cách đẹp :heart::heart::heart::heart:

4 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :rose: :rose: :rose: :rose: :rose:

3 Likes

nè nè nè =))) lúc e khoe k ai vào ngay cơ…

5 Likes

Em vào luôn theo chị còn gì nứa :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

A bận k để ý , giờ a thấy có tâm có tài a vào hóng kk

4 Likes

cả bạn hiền nữa đang định tag gọi vào xem ctrinh thiện nguyện chắc hợp gu mà đã thấy like rồi =))
@ABC456 , Tam độc kéo sang đây ăn vạ chị Bear =))

4 Likes

quan trọng là xinh gái… :roll_eyes: :flushed: mách D

3 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
e thì là chị lôi kéo thẳng tay =))

3 Likes

Hà, thấy rồi mà. Bạn đến nhà ta, ta sang nhà bạn cũng thường đó thôi. Việc đủ duyên tự sẽ khởi, chứ ai lại ăn vạ bạn dc chứ :sweat_smile: :shamrock::relaxed:

4 Likes

Nhờ lái WTB cho tàu đón về bờ với nhé, nay xa bờ quá rồi :sweat_smile:

6 Likes

Anh @Cuongtin6868 ăn nằm thoải mái ạ :slightly_smiling_face: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

191 Likes

Em cho chị xin hai chữ “bình yên” nhaaaaa :rofl: :rofl: :rofl:

192 Likes

xía ra góc kia, góc này e nằm rồi =))))
chị Bear ơi chả mấy mà nhà chị chật k còn chỗ đâu =))

3 Likes

Em đùa chút thôi ạ.

Chào mừng anh chị đến với nhà của Gấu nha. Từ khi chủ đề được mở, không chỉ các câu hỏi về chứng khoán, những câu chuyện của bản thân Gấu và của mọi người đã được chia sẻ.

Anh chị nào lần đầu mới biết đến Gấu thì có thể xem qua Danh sách bài viết trước đó tại đây (bấm vào để xem) để hiểu hơn một chút về tính cách của Gấu nha. :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

+++ Trừ cái sở thích đổi logo liên tục thì Gấu là người rất “dễ chịu” đó nha. :rofl:

@Cuongtin6868 @ABC456 @Frog123

207 Likes