[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Mình có đọc dần và thấy rất trân trọng!
Có chung sở thích đọc và viết với bạn nhé.
Khác là mình còn lười, nên chưa đọc viết dc bn :sweat_smile:
Rất vui vì dc học hỏi từ bạn :shamrock:

4 Likes

vì có ai bắt anh phải giải thích đâu :zipper_mouth_face:

3 Likes

Sài Gòn lại sắp mưa nữa rồi @Bernice ơi :sneezing_face: :sneezing_face: :anguished:

192 Likes

=))) đi dạo dưới mưa cũng là 1 lựa chọn k tồi =)))
P.s: xin phép em giai C7 chị chôm bức ảnh minh họa =))

4 Likes

Sài Gòn chỉ có 2 mùa, mùa mưa và mùa mưa suốt ngày mà bác Gấu. Đang vào mùa mưa suốt ngày rồi :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Em tốt với chị quá nha @Bernice :slightly_smiling_face: được như hình về nhà là off diễn đàn luôn đó nha nha :sneezing_face::sneezing_face:

194 Likes

“Nằm vùng” hay “tàu ngầm” cũng không cần thông báo nha anh :crazy_face:

194 Likes

Chào c Gấu, c có thể cho e xin nhận định về ASm không ạ
Hôm qua vừa bắt giá xanh, hàng chưa về đã thấy lau sàn rồi :smiley:

4 Likes

Em cảm ơn anh @ABC456:smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

194 Likes

:flushed: :flushed: :flushed: amen… ý chị là gì?? chị nào của em cũng kén chưa chịu lấy chồng ư? =))
Vừa hay giai tam độc lại quá ư là đông, duyên sắp đến rồi :stuck_out_tongue: :yum:

5 Likes

hình như e nhớ ra cái gì đó

2 Likes

Oh, thật thế ư?
Giai đông, nhưng đa phần có chủ, nghe thầy Bơ có khi toang :stuck_out_tongue:

5 Likes

chị ấy lại còn giỏi tiếng pháp nữa, 2 người đàm đạo bằng tiếng pháp đi cho nó máo =))

3 Likes

ult, thees chú Tim có chủ chưa :sweat_smile:
thầy Bơ nhìn người hơi bị chuẩn đấy, như chị 3 với SP cháu chẳng hạn, chú nhề =))

4 Likes

A thích hiện diện là sao ạ

6 Likes

Bơ đoán xem, nhìn chuẩn nhưng bà mai này nghi ngờ lắm. Mà về nhà chém. Ở đây nhà Gấu nhiều khách quý ra vào, ko tiện.

5 Likes

Ơ… dừng một chút nha. Lý do nào khiến @sosad mua ASM phiên hôm qua vậy? Em lại “bắt đáy” nữa rồi đúng không?

ASM là mã Gấu đã khen nên dài hạn vẫn sẽ tăng. Trong bài nhận xét gần nhất vào ngày 18/3/2022 cũng đã cảnh báo nếu là “lướt” sóng sẽ dễ bị “say”. “Say” ở đây là vào ra không đúng Nhịp và Ngưỡng, chưa cần nhìn đến Bước giá của lái.

Phiên giảm sàn ngày 4/4/2022 đã xác nhận đỉnh của một Nhịp rồi thì đây là vùng Bán, không phải vùng Mua. Chưa kể em lại quên nguyên tắc Mua giá đỏ, Bán giá xanh rồi. Phải ôn lại Bài số 976 đó nha.

Hiện tại, ASM vẫn đang trong xu hướng tăng nhưng đang suy yếu. Ngưỡng 25 là kháng cự mạnh nên không thể một phiên mà vượt ngay được. ASM sẽ cần lập cân bằng ở hai ngưỡng cố định 20 - 22.50 một thời gian để xác nhận lại xu hướng. Bạn nào muốn mua mới hoặc gia tăng thì chờ vùng giá này nha.

Còn @sosad , hàng chưa về nên đợi đến “Thứ 6 vui vẻ” nha. Nếu có tăng lại thì chốt nha.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

206 Likes

Ủa mình nhớ đi qua topic bạn Gấu mà sao lại tưởng như vào pic Tam Độc thế này :rofl:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Vâng anh @phongnguyen156 . Ngày trước ở Canada thì lạnh buốt. Về Sài Gòn mới biết… một là nóng quá chừng, hai là mưa tưng bừng luôn ạ :slightly_smiling_face:

+++ Có vẻ mây tan rồi. Tối nay lại đi dạo phố được rồi nha @Bernice :crazy_face:

197 Likes

Bear biết vì sao mây tan không?? vì hnay e k gửi nắng nữa =)))

3 Likes