[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Tiếng nào thì anh cũng cố học, cơ mà anh giỏi và thích tiếng Việt hơn :sweat_smile:

4 Likes

Chắc là vậy :slightly_smiling_face:

Hôm nay có “hiện diện” của anh @Cuongtin6868 và tủ sách của anh ấy nữa. Có thể nhờ hai chị @Hanoi2021@hoathachthao kéo các anh về nhà được không? :hugs: :hugs: :kissing_heart:

197 Likes

Tam độc ko quản nha em.

6 Likes

Vâng anh @minhduc12122003 , em sang nhà Tam Độc chơi mà các anh lại kéo sang đây :rofl:

+++ Gấu off dạo phố đây ạ. Gặp mọi người vào buổi khuya nha :kissing_heart: :four_leaf_clover:

194 Likes

Cảm ơn c Gấu. Về lý do mua thì khi nhìn chart e thấy có dấu hiệu tạo nền nên mạnh dạn enter :sweat_smile:
Còn về cản cứng thì e đang hiểu nó sẽ ở mức 26.Không biết e có bị lủng kiến thức chỗ nào không.
Nếu được thì nhờ c chỉ cho e 1 bài về các ngưỡng hỗ trợ - kháng cự với ạ :smiley:

3 Likes

@Bernice ông a tui cũng dôi lúc giật mình rằng thì là mà mình dã có chủ cơ dấy …:relaxed::relaxed:

4 Likes

Chị gấu yêu quá đây mà…:relaxed::relaxed::relaxed:

4 Likes

Bị lộ rồi nên cứ đường hoàng khai thui mờ :yum::yum: k có điều gì mới dưới ánh mặt trời :relaxed::relaxed: Thui k trêu chú ý nữa. Rảnh sang phá Dao kéo cốc sau :sweat_smile:

6 Likes

Cô gấu avatar mới xênh quá đi :four_leaf_clover::four_leaf_clover:

3 Likes

giờ mới để ý avata mới của bạn gấu nhìn xinh gái quá

2 Likes

Chào bạn HB&YT, hân hạnh đc làm quen!

2 Likes

Chào Gấu xinh! Lần đầu sang nhà để lại lời chào & chúc em buổi tối an lành, một đêm SG nhẹ nhàng với tiết trời mát như ĐL, vắng mưa và mây đã tan từ xế chiều.

Chị @Hoathachthao đã trả lời cho Gấu điều cần nói rồi đấy :smiley:
Các anh, các bạn mến yêu Gấu, thích ngôi nhà ấm áp tình cảm này nên ghé đến chơi. Hanoi có nói ở Tam Độc, nhà ở F ko có hộ khẩu :smiley:
Với mọi người, đâu cũng có thể là nhà, ai cũng có thể là bạn, chuyện trò nào cũng có thể là học hỏi cũng có thể là tâm tình.
Hãy luôn là chính mình thôi mọi người ơi!

12 Likes

:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::rose::rose::rose:

3 Likes

Xin chào. Mình vừa nhận được một câu hỏi hay từ @sosad và sẽ có một bài viết chi tiết nha. Buổi tối an lành nha mọi người :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

206 Likes

Bác Gấu cho em xin cop ảnh này về tường nhé. Đúng tâm ý mình quá :slight_smile:

4 Likes

Ngại quá ạ :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

189 Likes

Mình mất một lúc mới hiểu nghĩa của HB&YT đó ạ. @Hu_Khong cũng có thể gọi mình là Gấu nha :smiling_face_with_three_hearts: Cảm ơn đã ghé thăm nhà của Gấu :four_leaf_clover:

190 Likes

Thật dịu mát chị @Hanoi2021 ơi :smiling_face_with_three_hearts: Mọi người có thể để lại những câu chuyện về chứng khoán sau khi kết phiên và trò chuyện với nhau thế này là điều em thấy rất vui.

Em làm gỏi giỏi hơn làm thơ nên mong mọi người bỏ qua nếu có gì chưa hợp ý nha :sweat_smile: :four_leaf_clover:

277911969_1152224055595020_4900069113122375826_n

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

201 Likes

Hello và chúc các bạn ngủ ngon @WINTERBEAR @hoathachthao @Hanoi2021 @Bernice

(Nguồn: Internet)

7 Likes

Đôi khi dòng đời xối xả, làm chúng ta bỏ quên những điều chúng ta mong muốn. Hãy trở nên giàu có vì khi bạn nghèo, bạn nói gì cũng sai, duy nhất một điều bạn không sai, đó là bạn nói với người khác bạn đang nghèo!

4 Likes