[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

:joy::joy: đừng bóc mẽ chị mà tội nghiệp. Ngủ thiệt đây em trai. G9 cả nhà ạ.

3 Likes

Ngủ giờ là ngủ sớm quá, mới có 00h thôi.

2 Likes

So với hqua thì muộn 10ph rồi :sweat_smile:

2 Likes

Bernice ngủ rồi nhỉ? Sau này @Anpha_jr để em ấy ngủ sớm nha nha :slightly_smiling_face:

191 Likes

Hah, tại nhóc ấy ham vui chứ phải do e đâu. Mà e có nt cho chị đấy :grin:

2 Likes

Hôm nay là thất thứ hai rồi, tối nay lại có một chú bướm đẹp bay vào nhà. Tự nhiên lại buồn và nhớ một chút nên mất ngủ tí. Không phải do cafe hay trà gì cả… Có vài thứ chị “để quên” ở CA nên đang thu xếp để quay về đó. Tối nay có chút tâm trạng thôi @Anpha_jr nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

199 Likes

Ừ, việc gì cần làm thì phải làm thôi.

2 Likes

Nhờ bác Gấu nhận định giúp ASM với GEX ạ

2 Likes

Anpha nói đúng đó c. Em ham vui chứ k pải vì ai cả. :blush::blush:
Ohh lại 1 ảnh mới nè. Em mới đc thấy 2 ava từ ngày vào pic. Đây có là ava mới? Bear mới cắt tóc hử? :relaxed::relaxed::relaxed:

2 Likes

Chứ gì nữa, ko lẽ lại kêu vì mê trai :rofl: haha, mà dậy sớm vậy nhóc

2 Likes

Chào bạn @WINTERBEAR nhé. Chúc bạn ngày mới an lành nhé!

3 Likes

Quỳ…tui đâu biết bạn là trai hay gái hay j đó mà mê :roll_eyes:
có thì cũng k mê ông già hoặc bé đang tuổi ăn tuổi chơi tuổi học :rofl:

2 Likes

Haha thời buổi vàng thau lẫn lộn, có khi cũng ko phải chị Gấu mà là anh Gấu luôn :rofl: @WINTERBEAR

2 Likes

chuẩng, tui cũng đang mún làm rể miền trung đêy =))
thôi canh bảng hoặc làm việc đi nghen =))

2 Likes

Làm rể luôn :rofl: u mê quên lối về :rofl: đi học đây

2 Likes

Dear Gấu. Gấu có thể hướng dẫn mình cách nắm giữ cổ phiếu trung hạn và dài hạn được không? Thị trường phập phù, có những con mình muốn giữ cả năm, đã lãi 15-20% rồi mà nay về <0% nên thấy nản quá. Cảm ơn Gấu xinh!

2 Likes

Thời tiết Sài Gòn dạo này “nóng” quá nhỉ? Các bạn ở các tỉnh thành khác thế nào? Cuối tuần này có đi đâu chơi thì gửi hình vào nhà Gấu để mọi người cũng ngắm cảnh đẹp nha. TGIF :four_leaf_clover:

+++ Mời mọi người ly cafe chiều thứ 6 và chúng mình lại tiếp tục hành trình, dù lãi hay lỗ thì cũng phải dành thời gian yêu thương gia đình và dẫn họ đi chơi nhé. Không cần phải quá cao siêu, chỉ những điều quan tâm nhỏ thôi cũng là hạnh phúc rồi nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

201 Likes

@DoanDu ơi, thị trường đang bất ổn nên mọi nhận xét lúc này sẽ không chính xác.

• ASM có thể giữ lại nếu là “nắm giữ” dài hạn.

• GEX thì nên theo dõi, nếu đã mua rồi thì “cắt” nha.

:four_leaf_clover: Bài học CẮT LỖ: Bài số 638

193 Likes

Hà Nội đang vào hạ thời tiết khó chịu quá bạn Gấu ạ, khó chịu y như thị trường tuần này ý :rofl:

1 Likes

Chị chưa bao giờ để tóc dài qua vai từ hồi còn học sinh đến bây giờ luôn đó @Bernice :crazy_face: Nếu có thì cũng là nối thôi nha :smiling_face_with_three_hearts:

Lúc còn ở CA, chị có làm mẫu ảnh cho vài tạp chí để kiếm “xìn” đóng học phí nên đã “học lỏm” được chút kiến thức về nhiếp ảnh. Sau này, chụp ảnh là một phần trong cuộc sống của Gấu. Ai vào nhà chị đều phải làm mẫu cho chị chụp hết đó nha :rofl:

@Bernice đã chọn mã WTB để đầu tư thì cũng nên xem qua nhận xét của Gấu về mã này trước nha. Bấm vào để xem Bài số 999.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

195 Likes