[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Vừa có khí chất thanh tao thoát tục của tiên tử, vừa có cái phiêu diêu của Tiêu dao, vừa có bất định như mây trời, vừa có lối tư duy mạch lạc của người tây… :stuck_out_tongue: :innocent: :stuck_out_tongue:

4 Likes

Con gái mà cái gì cũng rành, cái gì cũng giỏi, nể ghê :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Anh @garung86 đã dành cả buổi sáng để xem các bài viết của em phải không? :smiling_face_with_three_hearts:

190 Likes

Mấy ngày gần đây các pic khác lượng member giảm hẳn, hoá ra toàn kẹt ở nhà Gấu ko ra được ha ha. Nhất là các anh, bảo bên này toàn mật ngọt ko dứt ra được !

5 Likes

Chị nói chuyện thật là nhẹ nhàng thư thả. Mến mộ chị quá.

1 Likes

Ôi, @Ngocbinh là nam phải không? Những điều sáng nay chia sẻ cho @Anpha_jr@Bernice rất sâu sắc đó. Mình có lời nhắn dành cho các bạn đang yêu và sẽ yêu nha.

Hạnh phúc hay đau khổ đều mang tính hữu cơ, nghĩa là có thể chuyển đổi được. Hạnh phúc nếu không khéo giữ gìn thì một ngày nào đó sẽ mất, sẽ trở thành khó khăn và khổ đau. Nếu khổ đau mà biết chuyển hoá thì sẽ thương yêu nhau hơn, từ đó sẽ hạnh phúc hơn.

Khi mình không biết chăm sóc thân tâm thì mình là nạn nhân của cảm xúc, và ý muốn kết thúc cuộc đời là chuyện tất yếu. Khi đã làm chủ thân tâm rồi, thì cái thấy của mình sẽ bình an và sáng suốt hơn.

Tình yêu chưa đủ để đóng góp vào việc xây dựng một mái nhà hạnh phúc. Mình cần rất nhiều yếu tố như là học lắng nghe nhau, học hiểu nhau, học cho nhau thời gian để người kia có cơ hội làm mới lại con người họ.

Và cuối cùng. Người thực sự thương ta là người có khả năng hiểu ta và ta có thể nhận diện người đó dễ dàng.

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

204 Likes

Con C4G và BCG nên đầu tư lâu dài ko chị.

1 Likes

Được nha. Gấu đang ngồi ở cuối boong tàu để ngắm từng con sóng. Hơi say một tí rồi nhưng vui nha :smiling_face_with_three_hearts: :hugs:

@Annhien89 dừng lại một chút nhận tấm hình làm kỷ niệm nha :four_leaf_clover:

194 Likes

Ủa. Đã boong cuối r á c. Chừa chỗ cho em nứa chứ. E chưa đủ hàng đâu :rofl:

1 Likes

@Bernice có lên nhầm không? Tàu này không phải Titanic đâu nha :rofl: :sneezing_face:

188 Likes

Tàu titanic đầy đau thương. Em k lên :relaxed::relaxed:

2 Likes

Trên tàu này cũng không có Jack đâu nha :rofl:

190 Likes

Vâng. Em là Bơ. Chứ cũng hok phải Rose- hoa hồng :rose::rose::rose:

3 Likes

Đau thương mà được yêu lại được ôm anh Jack đẹp giai… @Bernice chê thì để chị😁

Còn tàu với Gấu chị đang ngồi mém phía sau, Bơ lên đê có chị em cho rôm rả

4 Likes

E mới lên dc 1 chân thôi. Chân kia chưa lên dc. Hiii. Thế là tàu này hok có Jack hay Rose. Mà có Bear- Ber- Bel à :rofl::rofl:

4 Likes

Phải đó, các bài viết của bạn rất dễ thương, sâu sắc, nhiều kiến thức và nó lại phù hợp với tri kiến của mình. Mở mang đc nhiều lắm! Cảm ơn cô Gấu nhiều nhé :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Cập nhật phiên bản Titanic và Jack mới cho @Bernice nhé :joy::joy::joy:

Đời thay đổi khi ta thay đổi. Nothing impossible :wink:

5 Likes

Cũng đúng nha @Annabel , cơ mà tranh thủ quá nha :rofl:

189 Likes

Đó. Của chị @Annabel:rofl::rofl:

3 Likes

Vé màu đỏ mới được gần Gấu nha. Vé màu xanh tím lên mũi tàu yêu nhau như Rô và Rách nha :crazy_face:

192 Likes