[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

@Bernice an ủi chị @Annabel đi kìa :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

+++ Mọi người sao vậy, chưa phải lúc để nói lời chia tay nha nha. Ổn nha ổn nha. Mai lại xem bảng điện nha :sweat_smile:

:hugs: :hugs: :sunflower:

191 Likes

E an ủi rùi c ơi. :sunglasses::sunglasses: đi để trở về mà. Lo gì. Với lại về là phải có quà. Bear chưa đi nhưng em đã đang nghĩ quà gì rồi đây :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

3 Likes

Chia tay nếu có thì cũng muộn một xíu và nhất định còn quay lại nha bác Gấu @WINTERBEAR :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Gì mà lên thấy chia tay chia chân các thứ vậy trời :neutral_face:

1 Likes

Có gì kể thì nhắn mau nha nha. Đi ngủ nè nha :slightly_smiling_face: :rofl:

189 Likes

Ôi @lhv ơi, Gấu có nói là đi mà không trở về đâu nè. Vẫn sẽ trả lời tin nhắn riêng của mọi người nha. Có thể thời gian viết bài mới sẽ ít đi nhưng không sao nha, những điều nên viết đã và đang được đăng rồi. Thương nha :hugs: :smiling_face_with_three_hearts:

195 Likes

Chia tay khóc bù lu bù loa xong mà mãi sau vẫn chưa thấy đi thì hơi khó xử nha nha :rofl:

2 Likes

Á à…kệ nhà người ta đi…không đi thì khóc vì mừng thêm chập nữa…chả ngại😅

2 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Quý trọng thời gian nha @Anpha_jr :four_leaf_clover:

190 Likes

Trời ơi, sao nghe như tui là nhân vật trong phim mà bị mắc bệnh hiểm nghèo vậy trời. @WINTERBEAR

2 Likes

Mà mình ăn cơm xong ngồi hóng từ nãy giờ vì có ai post public là " tối kể cái này cho mà nghe"…chả nhẽ lại kể " chuyện kín" rồi.:thinking:
Nghĩ mình nhiều khi dễ tin quá @Bernice ạ😆

3 Likes

Haha chuyện kín là chuyện gì chị :sweat_smile: em cũng bị kêu là dễ tin người này chị :rofl:

3 Likes

Hi hi thì mãi ko thấy em kể chuyện gì hay là em kể rồi mà nhắn riêng thôi nên thành chuyện kín á😅

2 Likes

Haha bị bà Gấu nói “tào lao” rồi :rofl: cũng muộn rồi, em cũng đi ngủ để mai đi làm chị ạ, hì hì, chị nghỉ ngơi nhé @Annabel

3 Likes

Đang định ngủ thì vừa tag tên thấy có “aurora hunter” e tò mò :)) chị ở bên Hà Lan làm gì thế?

3 Likes

Ngủ đi ngủ đi :grin:…chị cũng đang trăn trở để tìm câu trả lời cho câu hỏi đấy​:blush:

3 Likes

Câu trả lời không thể tạo ra sự tranh luận, cảm ơn cô Gấu đã chia sẻ, rất sâu sắc :blush:

3 Likes

Cảm ơn anh, ở cái chốn dễ bị thị phi như diễn đàn liên quan tới ttck lại có những người như anh và bạn Gấu, mình lại được học và hiểu thêm về đạo và Phật pháp. Đúng là hữu duyên :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

4 Likes

Mình là người chưa hiểu nên cần đc nhiều người hiểu chia sẻ kiến thức để hiểu thêm hiểu đúng, vẫn trên tinh thần học hỏi anh @Cuongtin6868 nhé :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Hôm nay hết ngày nghỉ rồi, trả lại nhà cho cô @WINTERBEAR

Chúc cả nhà 1 tuần mua bán thành công!

5 Likes

Hy vọng chị sẽ nhanh chóng tìm ra câu trả lời :blush:

2 Likes