[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Chúc Gấu @Winterbear, Anh @An_danh và mọi người ngày mới vui

4 Likes

Chúc chị Gấu và các anh chị ngày mới xanh tím ạ

3 Likes

@Winterbear Hi Gấu cho nhận xét mã OCH với hiện tại Gấu còn lướt nữa không hi

2 Likes

Mình không phải admin nha.

@Sautranqb ơi, CCL không nên vào nha. Nếu đã sở hữu mà chốt lúc này thì có thể là “đúng đáy”, nhưng dù có vậy thì vẫn nên làm. Thanh khoản thấp nên theo dõi thôi nha. Chưa có vùng mua hợp lý :four_leaf_clover:

198 Likes

Gấu vừa vào lại OCH giá dưới 13.50 và chủ đề OCH hiện đã được đóng lại theo như thông báo trước đó. Vì là cổ phiếu “lướt sóng” nên sẽ theo nguyên tắc “lướt sóng” nha. Quan trọng hơn, @robertlong xem lại bài viết này để điều chỉnh danh mục phù hợp và cân đối nha.

:four_leaf_clover: All in và Nguyên tắc Pareto : Bài số 711

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

201 Likes

Nhiều hay ít cũng được nha. Quan trọng là Chân thành. Chấp càng nhiều thì chỉ khiến bản thân thêm Khổ. Trong bất kì việc gì trong đời sống, nếu có lựa chọn, chị sẽ luôn chọn việc tăng trưởng lợi ích thay vì làm tổn giảm người khác. Con người là đáng quý và thời gian luôn trôi đi như dòng nước qua kẻ tay. Cảm ơn @Anpha_jr nha :smiling_face_with_three_hearts:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

206 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

194 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

194 Likes

@Annabel hnay dậy sớm à nha nha :sweat_smile: :sweat_smile:

3 Likes

hehe… tinh thế…nay hết lễ rồi😜

3 Likes

thôi đi cày đê… kiếm xèng còn mua quà cho em =))) và thực hiện nguyên tắc gồng lỗ :))))

3 Likes

:rofl::rofl::rofl:…sắp gồng lãi rồi

3 Likes

sỹ thế chứ lại =))))

3 Likes

Nói vậy cho phong thủy nó vận vào mình😁

3 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:
em mong về bờ thui, về bờ là lãi to rồi hahaha

4 Likes

@Bernice lại theo anh nào để xa bờ thế :rofl:

197 Likes

e ôm đtc từ trước tết cơ…hihi, giờ đtc đi xa nên e đi theo… :))

3 Likes

ĐTC vẫn là câu chuyện của năm nay và các năm tới. Sẽ về bờ và trèo lên núi trượt tuyết cùng Gấu luôn đó nha.

:snowboarder: :snowboarder: :snowboarder:

203 Likes

hi vâng, em đi du lịch biển đảo thêm 1 thời gian nữa, âu cũng cầm nó 5,6 tháng hơn rồi

2 Likes

Phong và Thủy mà vận vào nhiều là bệnh nha nha @Annabel :slightly_smiling_face: :rofl:

199 Likes