[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Chiều nay rủ bạn bè cafe thôi @Bernice @Annabel ơi :smiling_face_with_three_hearts:

+++ Một ngôi nhà bỏ hoang cả chục năm, dù bụi bặm đến mức nào thì cũng chỉ cần vài ngày dọn dẹp là sẽ ổn thôi. Gấu không xem bảng điện cả ngày, chỉ cần xem các nội dung được gửi về là biết tình hình rồi :rofl: :stuck_out_tongue_winking_eye:

200 Likes

Thấy gấu vẫn xin tươi vẫn ngọt ngào mà sao bạn @LUX lại bảo gấu mang nhiều ưu phiền nhỉ :blush:

3 Likes

Mình không xem app vài hôm rồi, nghé vào đây xem Gấu và Bơ thôi😊.

3 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Chắc hn em sẽ nấu một bữa thật ngon cho gia đình chị iu ạ!

3 Likes

e cũng k xem bảng điện mà cũng chỉ nghe từ bạn bè và diễn đàn haha

3 Likes

@LUX@mr_le198x ơi, Gấu ổn nha. Hai bạn có thương Gấu thì hãy bỏ qua cho nhau nha. Lời nói có thể chưa thể hiện hết những điều muốn nói, những suy nghĩ chứa đựng trong lòng. Có những điều phù hợp với người này nhưng là chưa đúng với người khác. Có thể là niềm vui của người này nhưng lại là nỗi buồn của người kia. Đó là bình thường, chỉ có Tâm mình là bất thường khi mình cứ nghĩ những vui buồn đó sẽ tồn tại mãi mãi. Không. Mình thấy rõ rồi thì đặt xuống, nghỉ một chút rồi đi tiếp nha.

Gấu yêu quý cả hai. Cuộc sống ngoài kia đã vất vả kiếm tiền để lo lắng cho gia đình rồi, đừng nên tạo thêm những tổn thương cho nhau nữa nha. :smiling_face_with_three_hearts: :hugs:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

205 Likes

Tuyệt lắm nha @Liti , em nói làm chị đói bụng nha nha :smiling_face_with_three_hearts: :rofl: :yum:

Nhớ chụp hình cùng người thân yêu trong gia đình nữa nhé. Trong phòng cũng nên có ảnh gia đình để có động lực cho bản thân vươn lên nha :film_strip: :four_leaf_clover:

195 Likes

Ôi bạn tôi @Bernice @Annabel :rofl: :smiling_face_with_three_hearts:

197 Likes

Chào bác Gấu và mọi người, nhà mình có ai thiếu oxi ko ah, e đi buôn ủng hộ e nhé

6 Likes

Cảm ơn gấu đã động viên nè, do thời gian đợt này cũng bận nên mới thi thoảng online và cũng âm thâm trèo rào và nhà của Gấu để xem bạn Gấu khỏe không nè. Chúc Gấu nhiều sức khỏe nhé.
Hì hì tớ không tạo thêm tổn thương cho @LUX đâu, may mắn trên F247 này có @WINTERBEAR@LUX là những người bạn mới mà.

5 Likes

Đẹp thật đó @Tkung !

+++ Tối nay Gấu lại tiếp tục dạo phố, mọi người xong việc thì dành thời gian nghỉ ngơi và thư giãn nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

200 Likes

Chúc bác rong chơi vui vẻ nha!

2 Likes

Cảm ơn Bác gấu @WINTERBEAR hôm nọ e đã mạnh dạn cắt LDG, đau 1 lần còn hơn hôm nào cũng đau. Hiện tại định quay lại 1 chút với DCM. Bác thấy hiện tại DCM đã vào được chưa ạ.

2 Likes

Dạ vâng chị ạ. Cảm ơn chị đã động viên em, :star_struck: :star_struck:

2 Likes

tháng 4 u ám thật, xa bờ quá

2 Likes

Để dành tiền chơi lễ 30/4 nha anh @HoangTony . Chưa phải lúc. Không được vội nha.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

197 Likes

Bạn Gấu xinh gái xem hộ mình mã bsr với. TT này có nên cắt ko.

2 Likes

:stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:

278712924_5092228170871010_8675113289684698663_n

Sách: Dear, Darling | Hiên

+++ Ghé thăm chủ đề Nguyện vọng của Gấu tại đây nha.

204 Likes

BSR: là mã có thanh khoản bất thường nên chỉ cần áp dụng bài :four_leaf_clover: Khi nào nên Bán - Bài số 248 là sẽ biết chốt lãi ở vùng giá trên 28 trước đó rồi. Hiện tại thị trường chung đang xấu nên Gấu nghĩ @Hoa90 nên chốt BSR với giá trên 23 để bảo toàn tài sản nha. Đầu tư không nên vội nha. Nhẹ nhàng và bình tĩnh.

+++ @Hoa90 có phải là nữ không? Nhắn riêng cho Gấu nhé.

198 Likes

sách này hay này, chắc e tìm đọc còn đi tán rai :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes