[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Sang năm Chelsea nha anh @baothai :stuck_out_tongue_winking_eye: :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

Chắc chắn nha, phải thật hạnh phúc.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

196 Likes

Ôi chị @Suong_Pham ơi… đã trễ thế này mà còn…

:rofl: :rofl: :rofl:

196 Likes

Mình đi ăn cùng các bạn đồng nghiệp, gói phần đem về cho Gấu đấy. Luôn giữ sức khỏe tốt để tìm cho mình sự cân bằng nhé. G9 Gấu.

3 Likes

Gấu sẽ ghi nhớ. Chị ngủ ngon ạ :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

197 Likes

Từ khi biết đến mã WTB hay lang thang vào đây đọc những câu chuyện của nàng gấu … nàng gấu viết rất hay nhẹ nhàng sâu lắng chất chứa nhiều nỗi niềm tinh tế đến lạ thường nên rất thích nhiều bài viết , (có lẽ do hay thô lỗ vì những lúc mua cổ sàn nên lại thích sự đối nghịch, bình thường cũng như cục đất :grinning_face_with_smiling_eyes:…)

Va thường xuyên lang thang tàu ngầm pic này nhưng it comt vì có lẽ để nhưng bông hoa cùng khoe sắc thì nó mới đẹp …

nay nàng gấu đi rồi comt này một lần nữa chúc nàng gấu mạnh khỏe và có hành trình bình an gặp nhiều may nắm …

Đang gồng mà thêm tin ng viết hay nhất F247 đi nữa ko biết sang tuần 2h nó có sàn nữa ko đây … tin xấu nhiều quá :grinning_face_with_smiling_eyes:

Goodluk!

2 Likes

Cảm ơn @Nhat_rac2019 nha. Gấu biết anh đã thật sự cố gắng để viết những lời chia sẻ rất chân thành này. Đêm đã dài, thôi thì nghỉ ngơi sớm và dành thời gian để hồi phục nha.

Gấu sẽ off từ nay đến gần ngày khởi hành. Tối nay tranh thủ gửi lời cảm ơn đến từng bạn :four_leaf_clover:

Ai cũng có một cuộc đời thật ngoài kia. Đừng chấp vào cái Danh trên diễn đàn mà làm tổn thương nhau. Nếu có thể nói những điều lợi ích thì đó là điều nên làm. Mỗi người mỗi hoàn cảnh, Gấu rất trân trọng những người đã từng gặp và trò chuyện trong cuộc đời, dù ít hay nhiều, dù thân hay sơ, dù còn sống hay đã mất,… tất cả điều đó đang nuôi dưỡng Tâm của mình mỗi ngày. Lựa chọn sống cuộc đời thế nào là do bản thân quyết định.

Lành thay,

Lành thay.

206 Likes

Mã này gây thương nhớ nha, cả nhà vẫn nhớ chờ bác về nha :laughing:

5 Likes

Quá chia sẻ của Gấu mình nghĩ e có trí nhớ cực tốt, rất chỉn chu trong công việc cũng như chỉn chu, tình cảm với từng con người.
Vào thớt em, chưa gặp em, nhưng cảm giác khi e đi CAN làm a cảm thấy trống vắng, như phải tạm xa một người thân 2 năm.
Em thời gian tới nếu có thời gian mở thớt mới để giao lưu với mọi người nhé! Chúc em luôn vui vẻ, thành công và nhiều thời gian…
Để làm gì? Để lan tỏa những điều tốt đẹp, những năng lượng tích cực của Gấu cho mọi người. Em nhé.

2 Likes

Em cảm ơn anh @Xuanhungf0 rất nhiều. Em sẽ trở lại sau 1 tuần nữa, trước ngày khởi hành. Xin được tri ân ạ :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

201 Likes

Đi rồi có muốn nhắn nhủ gì cho em ko

2 Likes

Ơ, đi đâu mà mấy nay không thấy :stuck_out_tongue_winking_eye:

Ngủ sớm, đừng thức khuya nữa. Có trèo đèo lội suối gì cũng cẩn thận nha.

@Anpha_jr nè, mở lòng để đón nhận sự quan tâm từ người khác để bản thân có cơ hội yêu thương và được yêu thương nha :four_leaf_clover: :smiling_face_with_three_hearts:

199 Likes

Xùy, biết rồi còn hỏi. Mà làm như e ở trên rừng vậy. Mà inb đi chứ tự nhiên mở lòng public vậy rồi họ sợ chạy hết sao.

3 Likes

Eo sướng nhất @Anpha_jr …mình vừa hỏi xong vì lo lo, bảng thì đỏ mà ko thấy em đâu…giờ lại được Gấu hỏi thăm :blush::blush:

4 Likes

Sao lại sướng nhất chị :sweat_smile: tự nhiên có linh cảm sao như có thế lực nào đó thúc dục phải vào F, thì lại thấy chia tay chia chân nữa

3 Likes

Ôi, @Anpha_jr được biết trước ngày Gấu khởi hành rồi còn thế lực nào nữa :rofl: Ưu tiên lắm đó nha nha :stuck_out_tongue_winking_eye:

194 Likes

Học lập trình rồi có gì hay chia sẻ cho Gấu biết nha nha

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

195 Likes

Hihi…đây gọi là có duyên …thấy post Gấu buồn xong nhớ em thì inbox đó thôi…hạnh phúc nhé vì có người nhớ đến mình😁

3 Likes

Chào “buổi sáng” mọi người :grin:

5 Likes

Tỉnh cơn mê chưa anh @An_Danh :sweat_smile:

197 Likes

Nói 1 đằng làm 1 nẻo, Gấu điêu :roll_eyes:

3 Likes