[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Nipper chào anh ạ,

Cô chủ đã giao lại toàn bộ quyền ở tất cả mạng xã hội cho Nipper đến hết ngày 15/5/2022. Kể cả những cộng đồng học thuật quốc tế và diễn đàn khác. F247 chỉ là một diễn dàn nhỏ trong số đó thôi ạ.

Nipper sử dụng Coloured Boxes để dự báo thị trường VN và quốc tế là theo sự hướng dẫn trước đó của cô chủ ạ. Tuỳ theo khả năng tiếp thu của mỗi cộng đồng mà cô chủ yêu cầu chia sẻ theo những cách phù hợp.

Nipper cũng đã nhận được rất nhiều câu hỏi nhưng hiện tại chưa thế trả lời vì chưa được sự cho phép từ cô chủ. Bên kia sóng hơi yếu ạ.

:maple_leaf: :pray: :maple_leaf:

169 Likes

Như lời BEAR trình bày trước hội đồng hồi năm ngoái nhỉ? Tuy nhiên, anh nghĩ việc dấn thân ở đây có thể chưa phù hợp với BEAR. Anh đã xem qua các chủ đề khác và cảm thấy điều chưa phù hợp đó. Hội đồng sẽ phải cân nhắc kĩ việc ở đây để xem BEAR có thể tiếp tục hay không.

167 Likes

Anh có lời khen dành cho Nipper. Rất khá. Khi mà các bạn trẻ ở VN vẫn đang nghiên cứu những phương pháp cũ thì Nipper đã sử dụng tốt những nghiên cứu mới của BEAR rồi. Đặc biệt với độ tuổi của Nipper. Bản thân anh cũng khó theo kịp BEAR và thế hệ sau này trong các buổi họp thường niên. Karol báo anh rằng Nipper sẽ có mặt ở buổi gặp, hãy chuẩn bị thật kĩ.

167 Likes

Dạ, vâng ạ. Nipper may mắn được cô chủ hướng dẫn từ khi cô Karol bàn giao nhiệm vụ ở Việt Nam vào năm 2018 cho Nipper ạ.

Riêng Nipper, vẫn còn nhiều câu hỏi khác trong các phương pháp nhưng cô chủ đã yêu cầu Nipper dừng câu chuyện chứng khoán lại tại đây, quay về chăm sóc Phòng Tri Ân (VN).

Nipper đã sẵn sàng cho buổi gặp tới rồi ạ. Cô chủ đã đồng ý chuyện này ạ.

168 Likes

BEAR đã dừng chia sẻ về các kiến thức học thuật ở đây rồi anh ạ. Em nghĩ chính BEAR đã nhận ra điều tương tự như anh thấy. BEAR muốn đem những điều này để hỗ trợ cộng đồng trong nước, anh biết mà.

167 Likes

Ivan, anh tin vào tầm nhìn của BEAR từ đợt Economic Recession 2007 nên em ấy chắc chắn biết nên làm thế nào để phù hợp cho cộng đồng nhà đầu tư, không chỉ ở VN.

Ivan khi nào sang đây thì ghé chỗ anh trước nhé.

169 Likes

Dạ anh. Em rõ rồi ạ.

167 Likes

[Nipper’s Role]

THÔNG BÁO TỪ WINTERBEAR DÀNH CHO CÁC BẠN ĐẾN TỪ “VÙNG ĐẤT” KHÁC

Halo Halo,

WINTERBEAR chào các bạn, những bạn đã mở tài khoản ở F247 và đang là “khách” đã biết đến BEAR từ các trang mạng khác. Hiện tại, BEAR đã dừng các bài viết về chứng khoán và kinh tế ở diễn đàn này. Nipper đã báo với mình rằng các bạn đã theo chân từ các trang khác để tìm đến chủ đề này. Mình rất vui vì điều đó.

BEAR mong muốn các bạn ghé thăm diễn đàn này với tinh thần giao lưu, học hỏi những điều mới và lợi ích. Đây là một kênh thông tin chứng khoán hữu ích của người Việt Nam để các bạn tham khảo.

Tuy nhiên, những nội dung quan trọng và phù hợp hơn (bằng các thứ tiếng) sẽ được BEAR đăng tải ở những nguồn ban đầu, nơi các bạn biết đến BEAR trước đó. Vì vậy, để xem được các thảo luận, nghiên cứu và các bài trò chuyện trực tiếp của BEAR về kinh tế và chứng khoán, các bạn “hãy trở về nơi bắt đầu” nhé.

Hành trình của WINTERBEAR tại chủ đề này đã kết thúc.

Sau ngày 15/5/2022, F247 sẽ chỉ là một trong những kênh liên lạc và giao lưu với những người bạn mà BEAR đã quen biết. Các nội dung chứng khoán của BEAR trên diễn đàn này sẽ không còn được đề cập.

Cảm ơn các bạn.

WINTERBEAR.

+++ Một thông báo tương tự (bằng các thứ tiếng) sẽ được đăng tải ở các nguồn khác.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

203 Likes

:ok_hand: :ok_hand: :ok_hand:

166 Likes

Cảm ơn bác Nipper. Về “nhà” thôi.

Mà bác Nipper ơi, con vẫn ở đây trò chuyện với cô Bear được chứ ạ?

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

164 Likes

Rhia ơi,

Trò chuyện thì ở đâu cũng được. Vả lại, hai cô cháu sắp được gặp nhau rồi. Tha hồ luôn nhé :grin:

162 Likes

Yayyyyy! Con cảm ơn ạ!

:hugs: :hugs:

165 Likes

Chuyện quá. Cô Bear của con có cái thông báo vậy là được rồi.

Cảm ơn Nipper. Hẹn gặp vào Chủ Nhật, sẽ có nhiều điều để thảo luận.

Take care!

148 Likes

Xin được tri ân ạ.

130 Likes

Còn kèo SB nha.

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

138 Likes

Dạ, Rhi Rhi nhớ rồi ạ!

:rofl: :rofl:

137 Likes

Trời đất. Vừa mới tạo tài khoản luôn đó. Chưa gì đã bị “đuổi” về rồi. Là sao là sao?!

:sob: :sob: :sob:

137 Likes

Anh ở đâu ra đây?!

Trễ rồi anh ạ. Về nhà thôi.

:relaxed:

153 Likes

Anh lội một vòng ở đây đã.

Chào Karol và Nipper. Cho Nickles gửi lời hỏi thăm BEAR nhé. Gặp mọi người ở buổi họp sau.

144 Likes

Hello Nickles. Bác Nipper chắc đi nghỉ rồi. Mọi việc chờ BEAR về thôi. Đã xong rồi.

173 Likes