[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Tào lao quá nha. Chú sang cũng nhớ ra đón nhé. Chú mời chị em nhiều bữa hoành tráng luôn nhé.

:ok_hand:

166 Likes

Yayyyyy! Rhia cảm ơn chú Ivan. Chú nhớ tham gia buổi giao lưu với cô Bear ở trường con tháng sau nữa nha.

:partying_face: :partying_face: :partying_face:

170 Likes

:ok_hand: :ok_hand:

167 Likes

Ivan cũng có lịch sang đó à? Nickles và hai chị em Monique cũng sẽ dự buổi gặp của BEAR bên trường của Rhia.

167 Likes

Call me. Ở đây không phải chỗ phù hợp để nói chuyện này.

168 Likes

Halo, là Gấu đây.

Lời nhắn gửi của (anh/chị/em) @Dung88 @DangCorleone @Suong_Pham @mechuot @Haruma_Akita @robertlong @Dieukhanh3010 @Tinymonster @Paris @Wendy @ABC456 @Oishi @Bernice @Timing đã được chuyển đến Nipper rồi.

Anh ấy đã về đến VN an toàn và hạ quyết tâm “trồng rau, nuôi cá” trong quãng thời gian còn lại rồi nên sẽ không hồi âm các bạn được. Mọi người hãy an tâm nhé :smiling_face_with_three_hearts: :rofl:

Riêng Gấu sẽ cần nghỉ ngơi một vài ngày để điều chỉnh lại nhịp sinh học của bản thân và thực hiện một số nguyện vọng cá nhân. Tạm thời, mọi việc ở đây sẽ giao lại cho Karol theo dõi và báo cáo cho Gấu.

Thị trường chứng khoán Việt Nam đang “vừa nóng vừa lạnh”. Hãy ngồi yên theo dõi nhé. Không có gì phải vội. Tuy Gấu sẽ không viết những bài về chứng khoán về sau nữa nhưng các bạn vẫn có thể gửi câu hỏi về hộp thư của mình để cùng nhau “tâm sự”. Cả những chuyện ngoài chứng khoán nữa nha.

Ngoài ra, mọi người có thể ghé thăm nhà Trung Dung Chi Đạo (bấm vào để xem) của anh @An_Danh để tham khảo các nhận xét về chứng khoán, và để anh “có oxy” để không rời đi :slightly_smiling_face:

+++ @Chanel nhận thông tin và đăng một thông báo tương tự ở các trang nhé.

+++ Những bạn “từ nơi xa” thì ở đâu hãy trở về đó nha. Những nội dung của Gấu sẽ được tiếp tục vào tuần sau.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

218 Likes

Dạ vâng. Karol đã hoàn thành xong.

173 Likes

Rhia ở lại được không ạ? * năn nỉ *

:pleading_face: :pleading_face: :pleading_face:

166 Likes

Được nha. Những anh chị khác đã tạo tk ở đây rồi thì vẫn có thể “tâm sự mỏng” với BEAR trong chủ đề này, nhà Nguyện Vọng và các chủ đề sau. Những nội dung học thuật thì sang kia hỏi nhé.

+++ Rhia báo cho các anh chị dùm cô nha. Còn 2 kèo SB nữa đó nha.

:rofl: :rofl: :rofl:

181 Likes

Dạ vânggggggg! :partying_face: :tada:

168 Likes

Rhia, cô về trang kia đây. Con ở lại đừng để cô BEAR và cha con lo lắng nhé.

Nhờ BEAR “trông” con bé ở bên đó nha. Có gì gọi ngay nhé. Chúc những dự định mới của em sẽ thành tựu.

Take care.

:wave: :rainbow:

159 Likes

Con bé Rhia ở chung với BEAR nên chị không cần lo đâu. Anh cũng về kia đây. Gặp lại các chị em ở buổi giao lưu sắp tới ở trường sau nhé.

:wave:

161 Likes

Dạ vâng, Rhia biết rồi ạ. Con chào cô Jane và chú Ivan ạ.

:wave: :wave: :wave:

163 Likes

Cảm ơn BEAR. Nickles sẽ ở lại cả bốn bên. Mỗi chỗ đều có cái hay riêng. Anh cũng bắt đầu quan tâm TTVN nên sẽ theo em đợt tới. Trước đó, Karol chắc báo em rằng anh đã xin thông tin các quỹ từ thiện của BEAR ở VN rồi. Anh muốn góp một phần nếu em không từ chối. Clerk của anh sẽ gửi em và Karol chi tiết vào ngày mai.

Cảm ơn em lần nữa.

164 Likes

Karol đã báo cáo cho cô chủ rồi ạ. An tâm anh nhé. Chờ thông tin từ anh.

Karol.

171 Likes

Ổn nha. BEAR rất sẵn lòng. Mong tin từ anh.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

188 Likes

Chúc Bear mau hồi phục nhé, nói chuyện gì cũng ổn hết :slight_smile: :slight_smile:

4 Likes

Cảm ơn chị @mechuot . Bình an và mạnh khoẻ ạ :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

190 Likes

2 Likes

@Manhhai có bận việc thì cũng sắp xếp thời gian về thăm gia đình đi nha. Dạo quanh Sài Gòn cũng được nhưng không bằng ở bên cạnh người mình thương đâu nha :stuck_out_tongue_winking_eye:

193 Likes