[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Nickles đùa thôi. Chờ em xong rồi anh theo. Gặp BEAR sau nhé :wink:

167 Likes

Chú ấy hỏi bên kia chưa đủ lại sang đây hỏi tiếp :rofl: Tính cách trước giờ vẫn vậy. May mắn là cô BEAR che cho bác Nipper rồi.

:sweat_smile:

171 Likes

Không, Rhia. Nickles rất “tinh” đó. Hai câu hỏi ở hai bên hoàn toàn khác nhau. “Cà thọt” vậy thôi chứ rất khá.

@Chanel gửi Nickles những tài liệu cần thiết từ Nipper nhé.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

188 Likes

Dạ vâng, cô chủ.

172 Likes

Gấu về rồi :relaxed:

2 Likes

Karol, BEAR đã dậy chưa?

Anh và các anh chị trong hội đồng vừa nhận được tin ở VN trưa nay (theo giờ Berlin). BEAR đã làm rất tốt và rất đúng. Phải xử lý từ trên xuống, không chỉ ở nơi các trang mạng xã hội. Anh gửi lời cảm ơn đến cả Nipper và Karol nữa nhé. Bên kia đông vui nên anh gửi lời nhắn ở đây.

Một buổi tiệc chúc mừng sẽ được tổ chức ngay tại Canada vào tháng sau. Anh và Jane cũng sẽ đến tham dự buổi giao lưu của BEAR tại trường con bé Rhia.

Jane sẽ thông báo kế hoạch chi tiết cho Karol. Em nhận tin và thông báo đến BEAR nhé.

BEAR có thể tạo chủ đề mới ở diễn đàn này được rồi. Lựa chọn thời gian phù hợp.

Cảm ơn em.

@Chanel @THE_BEAR_HOUSE @WINTERBEAR @Nickles @Rhiana @FaiFaiFai @Monchee @Monique_sisters

172 Likes

Nickles đã đoán được chuyện này từ hôm qua khi trao đổi với BEAR ở trang kia rồi anh Bách ạ. Làm sao có thể được chứ? Thật là thú vị mà :partying_face: :laughing:

165 Likes

Cô Bear và Karol đang nghỉ rồi cha ạ. Bây giờ là hơn 5 giờ sáng. Chắc lát nữa chị Karol sẽ trả lời cha sau. Cô Bear hôm nay có vẻ mệt nên sẽ dậy muộn, đồng thời dặn hai chị em không được làm phiền ạ.

Mà cha và cô Jane sang đây là vui lắm luôn. Xem như có đủ mọi người. Rhia sẽ báo cho chú Ivan về tin này. Yayyy!

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

169 Likes

Rất tốt, Nickles. Bên Ivan cũng biết hôm qua rồi.

Cha sẽ nói chuyện với con sau, Rhia.

167 Likes

Vâng ạ :sweat_smile:

169 Likes

Karol đã nhận được tin từ cô Jane. Cảm ơn anh Bách rất nhiều. Mọi người sang bên kia để trò chuyện nhé. Vẫn còn vài việc cần thảo luận.

BEAR vẫn đang nghỉ trong phòng nên Karol sẽ chuyển lời của mọi người đến cô chủ sau.

Karol.

:four_leaf_clover: :pray:

174 Likes

Chào mừng em Gấu đã trở lại!

5 Likes

Em cảm ơn anh @T.oiYeuVietNam . Anh thoải mái ở nhà Gấu nha.

188 Likes

Vừa đun tách cafe thì Gấu nhớ ngay đến chị @Suong_Pham đó nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

193 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

186 Likes

Em cũng là người bình thường ạ. Bạn nào đến chơi nhà Gấu đều được tôn trọng và đều được xem là bạn. Chân thành và tử tế với nhau là rất quý.

Về chuyện tham gia chứng khoán lâu hay chưa với em không mang nhiều ý nghĩa. Nó như tuổi tác và tuổi trưởng thành vậy. Không phải cứ lớn tuổi thì được gọi là trưởng thành. Đầu tư chứng khoán thế nào để có lãi là vui rồi. Đơn giản vậy thôi ạ.

194 Likes

Welcome back bạn :bear:, chờ đón chủ đề mới của bạn.

4 Likes

Rất ổn nha @Oishi . Tuần này Gấu sẽ theo dõi các chủ đề của các bạn khác. Thong thả nha.

187 Likes

Em chào chị Gấu! Thật vui chị Gấu đã về :heart:

6 Likes

Cảm ơn anh Bách. Em chỉ thực hiện những việc dở dang của Mẹ Gấu thôi ạ. Bản thân em không muốn là “người trong cuộc” như bà nên đã quyết định như vậy. Điều này là tốt cho TTCK VN về sau.

Em sẽ trao đổi thêm với hội đồng trong các buổi họp tới về những điều chỉnh mới. Cộng đồng Nhà Đầu Tư VN xứng đáng nhận được nhiều lợi ích chính đáng hơn.

Karol sẽ gửi hồi âm đến anh và chị Jane. Chuyện còn lại hãy trao đổi bên kia anh nhé. Các bạn khác cũng vậy.

191 Likes