[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Lại còn có Anpha this Anpha that nữa à :roll_eyes: thấy mấy bạn như thế, tự nhiên thấy xấu hổ :disappointed_relieved:

1 Likes

@Anhtriple vào đây tìm @Bernice phải không? Lại còn xấu hổ là sao :stuck_out_tongue_winking_eye: :rofl:

199 Likes

Hơ tag người khác vào tìm à, thôi e chuẩn bị về đây :face_with_raised_eyebrow:

2 Likes

Về nhà an toàn nha :four_leaf_clover:

199 Likes

:roll_eyes: :roll_eyes: :roll_eyes: :roll_eyes:

3 Likes

Hihi, đúng là nơi hạt giống tâm hồn yêu thương :smiling_face_with_three_hearts:
Không chỉ chia sẻ chứng khoán hay mà còn được trải lòng, được vun đắp yêu thương, thấy cuộc sống đầy màu sắc, ý nghĩa Gấu nhỉ
Các anh KLL mê nhà Gấu thì nhiều lắm Gấu ơi, anh Ani này, anh FalconX…, giờ Banmai biết đến nhà Gấu Banmai cũng mê à

10 Likes

Bơ bắt gôn đi chứ :grin:

5 Likes

Gấu ưu tiên nữ nha :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

+++ Nhắn tin cho mình thoải mái nha @Banmai :four_leaf_clover:

205 Likes

:smiling_face_with_three_hearts:
:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

cần gì bắt hả chú, lấy tiêu của chú ra, phi vỡ bóng là xong, sao pải nhọc công thế chớ :thinking: :thinking: :thinking:

4 Likes

Nghe theo @Bernice có ngày mất hết hung khí😁

4 Likes

ai bảo chú í giao chứng cho ác đâu, =)) đệ của đối thủ mà mạnh dạn gửi gắm bảo bối gia truyền :sweat_smile: :rofl:
c Bel gửi ít ảnh mát mẻ cho con mắt e nó sáng sáng tý đi… e mờ hết mắt dồiiii

5 Likes

20220412_120459
tặng em @Bernice với cả nnhà…đang ngồi đây để hít oxy :rofl:

7 Likes

THÍCH THẾ… ƯỚC GÌ ĐANG DC Ở ĐÓ VS EM BÉ LAI, HUHU :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

cám ơn Gấu!

3 Likes

Phải thêm đang ngồi với ai nữa chị ạ :rofl:

3 Likes

Thôi có những lúc nên 1 mình em ạ😊

4 Likes

Tặng Gấu yêu quý (gành đèn Phú Yên). Ảnh mình chụp

13 Likes

Hí hí, em không có bán rẻ đâu à. Nơi nào tốt đẹp như nơi này thì mình cùng tới chia vui, lúc nào huynh đi huynh ới muội theo cùng, có gì muội còn giúp huynh nữa í chứ :rofl:

5 Likes

Thật vậy sao @WINTERBEAR ?

2 Likes