[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Gấu làm mình nhớ lại mình của những năm 20 tuổi, cũng trải qua nhiều biến cố to lớn và khủng hoảng dài, đến năm mình 26tuoi mọi thứ mới dần dễ thở hơn, dù khó khăn vẫn chưa đi qua. Chúng ta cứ tin rằng mọi thứ rồi sẽ ổn, cứ cố gắng điều tốt đẹp sẽ đến. :purple_heart::purple_heart:

2 Likes

Gấu ơi, mình thấy mã HUT nó xập xình quanh 32, đã là điểm vào được chưa Gấu. Mã này có duyên với mình nên bữa giờ vẫn theo dõi nó.

1 Likes

Chào Gấu ! Mình theo chân các anh KLL mới biết đến Gấu, thật là ngọt ngào quá đỗi. Cảm ơn Gấu vì những điều tốt đẹp Gấu đã truyền tải, đọc bài Gấu viết mà thêm năng lượng, thêm yêu thương. Chúc Gấu luôn vui vẻ, bình an nhé :purple_heart:

4 Likes

Mát không @Thoc ơi? :slightly_smiling_face: :hugs: Mình đùa thôi nha :smiling_face_with_three_hearts: BSR là một cp đẹp với Gấu và vùng giá dưới 30 là phù hợp cho một suất đầu tư giá trị. Tuy nhiên, phải xem lại bản thân là “nắm giữ” hay “lướt sóng” để có lựa chọn vào ra hợp lý nha.

:four_leaf_clover: Hiểu đúng về Đầu tư giá trị: Bài số 719

Về dài hạn thì BSR vẫn ổn. Hiện tại thì gia đang vận động hai ngưỡng 25 và 27.50. Khả năng cao là @Thoc sẽ có cơ hội “về bờ” nha. Gấu nghĩ sẽ cần thêm thời gian đến hết tháng 5 để xem xét tiếp. Vì vậy, nếu có giá phù hợp thì nên chốt và tìm cơ hội khác. Phải quyết đoán hơn nữa nha!

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

203 Likes

HUT cũng là mã có duyên với Gấu và các bạn theo Gấu trước đây. May mắn là cả mình và các bạn đã chốt lãi ở vùng giá 47 và hoàn thành một chặng đường gắn bó tuy không dài nhưng nhiều bài học.

Hiện tại, Gấu vẫn đang theo dõi HUT và chưa phải lúc đâu nha @FanPD . Nhiều bạn cũng nhắn tin riêng bảo rằng đã sẵn sàng vào lại nhưng mình đều "ngăn cản" hết.

Kiên nhẫn đợi đến hết ngày 15/5/2022 rồi xem xét tiếp nha. Nên tìm cơ hội khác.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

203 Likes

Cảm ơn Gấu nhé, hôm trc xin tư vấn Gấu con HT1, mà mình đã có quyết định hợp lý. Tks Gấu lần nữa nha :four_leaf_clover:

2 Likes

Ôi, nhiều khi Gấu cũng chán mình quá nè. Sao vậy @Annabel ? Kể cho Gấu nghe nha.

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

197 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

195 Likes

Đẹp thật đó! @Tkung :hugs: :hugs: :hugs:

+++ Mọi người cuối tuần có ảnh đẹp thì gửi vào nhà Gấu để mọi người cùng ngắm nha :four_leaf_clover: Gấu cũng lưu lại để sau này về CAN xem đó nha.

201 Likes

Gấu cũng không để ý luôn đó anh @An_Danh :sweat_smile: :smiling_face_with_three_hearts: Chắc có mấy câu mà cứ nói mãi nên được :rofl: Kệ nha anh, hư danh thôi ạ. Cảm ơn anh nha :four_leaf_clover:

198 Likes

Em cho anh xin nhận định về mã TCB , chiều mua mới. Cảm ơn em!

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Cũng là ý hay nha @Manhhai :slightly_smiling_face: Thật vui khi một số bạn nhắn cho Gấu là đã lưu lại các bài viết thành file hoặc in ra giấy những câu chuyện trong chủ đề này. Nếu tổng hợp và in ra chắc cũng ổn đó. Cơ mà ước gì có Bánh mì trí nhớ của Doraemon, chỉ cần in lên màn hình là nhớ được hết nhỉ? :bread: :bread: :bread:

Rất trân trọng nha :hugs: :smiling_face_with_three_hearts:

202 Likes

Anh @HDStock ơi, mua mới thì khoan nha. Mặc dù giá đang chạm “đủ loại ngưỡng” và lái cũng đang chặn ở vùng giá 47 rồi. Nhìn qua thì nhiều bạn sẽ có mong muốn “bắt đáy” để canh nhịp mới. Tuy nhiên, Gấu thì không khuyến khích các bạn làm điều này.

TCB: Cơ bản là bình thường và ưu thế ngành cũng đang gặp nhiều cản trở. Con đường vẫn đang đầy mây mờ nên tốt nhất là theo dõi. Chưa có vùng mua hợp lý.

Nếu anh vẫn muốn vào thì xem qua bài viết bên dưới để có những quyết định phù hợp và tự bảo vệ bản thân nha.

:four_leaf_clover: Các nguyên tắc cơ bản trong chứng khoán : Bài số 976

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

202 Likes

Ôi anh @Luotcungcamap. Anh “ủn” lên 35 thì cho em ké một vé để xem màn trình diễn đặc sắc của HVN nha :stuck_out_tongue_winking_eye: :four_leaf_clover:

195 Likes

Em đã nhận bài thơ. Cảm ơn anh @ABC456 :smiling_face_with_three_hearts:

195 Likes

Cảm ơn em Gấu trúc!

1 Likes

Chiều nay Sài Gòn mưa trắng trời :cloud_with_lightning_and_rain: :cloud_with_lightning_and_rain: :cloud_with_lightning_and_rain: Không có Starbucks thì đã có Highland, như @Suong_Pham nói, cafe rất thích nha :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

196 Likes

Đọc xong đi ra

1 Likes

Không biết anh nào bên KLL đã dẫn @Banmai ghé thăm nhà của Gấu nhỉ? :smiling_face_with_three_hearts: Chào mừng bạn đã đến với trung tâm Hạt giống tâm hồn WINTERBEAR nha :sweat_smile: Dần dần các nội dung chia sẻ lại nhiều hơn các đề tài về chứng khoán. Nhưng Gấu rất vui khi mọi người có nơi để trải lòng nha :four_leaf_clover:

207 Likes

Bắt đầu “tào lao” giống @Anpha_jr rồi đó :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

197 Likes