[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Có 1 chút buồn nhẹ!

Chúc bác Thượng lộ bình an, hạ lộ bình yên nha!

“Khi ta ở, đất là nơi ta ở
Khi ta đi, đất bỗng hóa tâm hồn”

Trích…

4 Likes

Bác Gấu chọn đúng 5/5 mới chịu cơ, em cũng thích những số chia hết cho 5
Mà bác Gấu cười đẹp thật :slight_smile:

3 Likes

Quả thật tiếc nuối vì tin này của bạn Gấu đông. Tàu ngầm trong pic bạn từ đầu, được nhận xét về mã cổ phiếu đang nắm giữ, và hiện vẫn giữ nguyên :smiley: Những nhận xét của Gấu đầy quý báu và giá trị, những chia sẻ đầy chân thành của bạn. Tri ân Gấu vì tất cả, chúc Gấu may mắn trên chặng đường mới!
PS: Mình thích cái avatar đấy, giờ vẫn thế nhé :smiley:

4 Likes

Em cám ơn chị, em vẫn “tàu ngầm” pic này thường xuyên và xem nó như hành trang của mình chỉ là không cmt thường xuyên thôi ạ. Chị đi 2 năm, mong khi chị về em và mọi f0 trong pic này và toàn f sẽ chưa rời bỏ và vững vàng hơn trên ttckvn. Cám ơn chị vì những bài học cả trong đời sống và đầu tư. Em chúc chị sẽ có 1 hành trình tuyệt vời sắp tới. Tri ân tới chị và chúc chị thượng lộ bình an :heart: :four_leaf_clover:

4 Likes

Chúc chị luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công trên hành trình mới chị nhé :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

2 Likes

Làm sao cô Gấu nhớ hết đc danh sách người cần nhắc dài như thế? Nể cô thật :star_struck:

Chúc cô Gấu có những ngày ngắn ngủi còn lại ở VN để thư giãn :bouquet::bouquet::bouquet:

3 Likes

Gấu ơi, anh all-in vào HTN giá 49, giờ lỗ 15% đã nên cắt lỗ chưa hay cầm dài hạn như khuyến s nghị của Gấu ôm HTN giá dưới 50

3 Likes

Hi Bear,
Mình đã có DGW rồi có cần giữ thêm VEA để phòng thủ ko Bear??
Vị thế DGW của mình ko tốt lắm, những 150 lận. :sweat_smile:

3 Likes

@WINTERBEAR Thu qua thu để lá vàng, nàng đi nàng để lại chàng cho ai. chị gấu quá ấy rồi để anh bên VN lại cho ai chị hj

1 Likes

cám ơn những chia sẻ của b Gấu và chúc b nhiều sức khoẻ, may mắn trên mọi hành trình của mình nhé ^^

3 Likes

Tối hôm qua mới biết đến trang của bác gấu đông, nay lên thấy bác bảo đi Can. Chúc bác may mắn, an yên. Mà chắc chẳng cần phải chúc thì bác cũng xứng đáng với những điều đó . Một tâm hồn đẹp & một gương mặt xinh

3 Likes

Chúc Gấu có hành trình vui vẻ và tận hưởng thời gian hạnh phúc của mình nha. Chị cũng có Visa Can 10 năm nên biết đâu sau này mình có cơ hội gặp nhau :slight_smile: :slight_smile: .Chúc em luôn sống vui, khỏe, có ích :slight_smile: :slight_smile:

4 Likes

Chúc c Gấu thuận buồm xuôi gió.
Những kiến thức học được từ chị e sẽ nghiền ngẫm thật kĩ và truyền lại cho ai muốn học.
Hi vọng 1 ngày đẹp trời nào đó c có ghé qua Hà Nội thì có thể ngồi cafe cùng các fan ruột :smiley:

3 Likes

Chúc chị Gấu vạn dặm bình an, cảm ơn những chia sẻ chân thành, nhiệt tình của chị dành cho các f0 như chúng em suốt thời gian qua :heart:

3 Likes

Tri ân Gấu vì tất cả <3 Người gieo nhân sẽ luôn gặp được quả tốt :slight_smile:

3 Likes

Ôi Bác “Hàng Xóm” bỏ làng đi rồi à!!! Chúc Bác may mắn trên mọi nẻo đường!!!

4 Likes

Cảm ơn bạn Gấu , chúc Gấu thượng lộ bình an!:heart::heart::heart:

3 Likes

chia tay sớm vậy sao :sob: :sob: :sob:

2 Likes

Chia tay ổn định thì xây 1 cái nhà mới nhé…toàn tâm hồn bơ vơ😢

3 Likes

Anh @Xuanhungf0 ơi, All in là Không Sai nhưng là Không Nên. Nếu anh đã xem qua bài :four_leaf_clover: All in và Nguyên tắc Pareto - Bài số 711 sẽ biết Danh mục của Gấu chia tỷ lệ theo Pareto nha.

HTN như một nhận xét vào ngày 10/4/2022, “nắm giữ” ít nhất 1 năm vẫn ổn. Lần trước anh đã vào giá 56.60 nhưng bây giờ lại là 49. Vậy là anh đã trung bình giá hay cắt lỗ xong vào lại nhỉ? Vì sao nhỉ? Gấu nghĩ anh vẫn chưa lựa chọn được giữa “lướt sóng” hay “nắm giữ” nên vẫn loay hoay với HTN. Gấu cũng sẽ không trả lời thay cho bản thân anh được. Vậy nên, Gấu muốn anh giữ HTN cho đến khi nào hòa lại vốn và anh hãy ra quyết định nha. Không nên cắt lỗ lúc này.

Mà anh @Xuanhungf0 nè, sắp lễ rồi nên để dành tiền chơi lễ nha. Tạm nghỉ chứng khoán đến sau ngày 15/5/2022 và dành thời gian cho gia đình. Thị trường cần nghỉ ngơi và anh cũng cần nghỉ ngơi.

Sau này, anh nghe theo ai cũng được, miễn là hiểu chính mình đang muốn gì và phải luôn nhắc nhở bản thân về lòng Tham nha.

+++ Đây là nhận xét cuối cùng về mã CP trong chủ đề này từ Gấu. Rất đủ duyên nha.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

203 Likes