[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Nipper chào cô ạ. Câu chuyện bắt đầu từ Nipper và nên dừng lại sớm hơn. Nhưng đây là ý muốn của cô chủ, Nipper theo lệnh thực hiện ạ. @Chanel

174 Likes

Cháu đã dành cả ngày để xem hết nội dung mà BEAR chia sẻ và đây sẽ là một vấn đề lớn với cô chủ trong buổi gặp hội đồng sắp tới.

Nipper dừng lại đây thôi. Ngay khi cháu đón cô chủ từ Nepal trở về sẽ làm việc với bác sau. Bác vẫn nhớ điều mà Mẹ Gấu dặn dò phải không?

Gửi cháu một báo cáo chi tiết chuyện này ngay trong ngày mai nhé.

@THE_BEAR_HOUSE

182 Likes

Dạ vâng thưa cô. Ngay trong tối nay cô sẽ nhận được ạ. @Chanel

174 Likes

Tải lên: 092B8A3B-9FA6-48AA-979F-96BD1571B882.jpeg…
Có yếu ớt ko quá các bác :purple_heart:

1 Likes

Hè về ❤️‍🔥❤️‍🔥❤️‍🔥

3 Likes

Hqc thời điểm này mua được ko bạn

1 Likes

Chủ đề đã ngưng nhận xét về các mã cp rồi ạ.

@Benlacda

176 Likes

Nipper, làm sao bác có thể… đoán chính xác phiên giảm của VNIndex hôm nay? Coloured boxes? Sự tiến bộ này là bác học từ cô chủ sao? Bao lâu rồi? 5 năm?

@THE_BEAR_HOUSE

187 Likes

Nipper chào cô ạ,

Dạ thưa, đúng là Nipper đã dùng Coloured Boxes để dự đoán thị trường. Cô chủ đã hướng dẫn cho Nipper đến giờ đã hơn 5 năm rồi, từ khi cô chủ về VN. Cô đã nhận ra rồi ạ?

179 Likes

Đây là cách của BEAR sao mà không nhận ra được. Bác thật sự đã được cô chủ dạy những gì rồi? Kỹ thuật này ít được biết và sử dụng đúng, đặc biệt với một thị trường đặc thù như này. Cô chủ cũng đã chia sẻ điều này trước hội đồng vào năm 2015. Cho nên, khi đọc được nhận xét trên, bác khiến cháu bất ngờ đó.

Cảm nhận của cháu rất khác so với lần tham dự lễ tốt nghiệp của bác cách đây vài năm. Đây là lý do cô chủ không giao cho cháu quản lý danh mục ở TTCK VN sao?

188 Likes

Dạ thưa, Nipper cảm ơn lời khen của cô ạ.

Từ khi về VN, cô chủ đã yêu cầu Nipper phải học nhiều hơn nữa. Sau buổi lễ tại Melbourne, Nipper đã lui về chăm sóc phu nhân đến lúc ra đi. Về sau, tuổi tác cũng ảnh hưởng nên cô chủ chỉ bắt Nipper đọc sách mỗi ngày. Cô chủ vẫn là người quyết định cuối cùng và Nipper đã học được rất nhiều kiến thức thực tế trong suốt khoảng thời gian đó.

Hiện tại, cô chủ đi vắng nên Nipper chỉ tạm thời đảm nhận việc này đến khi cô chủ trở về.

:maple_leaf: :pray: :maple_leaf:

177 Likes

Rất thông minh. Cô chủ đã dự đoán được mọi việc từ trước rồi. Các anh chị trong hội đồng sẽ rất muốn nghe câu chuyện học tập của Nipper đó. Bác sẽ phải trình bày trong buổi review tới, chuẩn bị đi nhé. Cháu sẽ bảo với cô chủ.

Thời gian trôi qua thật mau, cô chủ đã làm được rất nhiều điều ở VN, không chỉ là sự kiên nhẫn ở đây qua các bài viết. Vẫn với tính cách như vậy, mọi quyết định đều có lý do.

Nipper tập trung công việc đi nhé. Cô chủ không muốn thấy bác ôm mấy cái thiết bị điện tử đâu. Đừng thức khuya nữa.

Nyt nyt.

185 Likes

Dạ vâng, Nipper đã ghi nhớ rồi ạ. Chỉ khi có thông báo thì Nipper mới kiểm tra. Cô chủ đã phạt cảnh cáo chuyện này một lần rồi :sweat_smile:

Xin phép chờ tin cô chủ từ cô Karol ạ.

179 Likes

Hôm nay là chủ nhật thứ hai của tháng 5, là Ngày Của Mẹ!
https://www.youtube.com/watch?v=3Waf1Gy9d90

8 Likes

[Nipper’s Role]

Chúc các bạn ngày mới bình an :pray: :sunflower:

Mong các bạn luôn tâm niệm làm điều phước đức, hướng về những điều thiện lành, tăng trưởng lợi ích cho mình và cho người. Trong cuộc sống dành cho nhau những lời ái ngữ, những tình cảm yêu thương chân thành. Phát tâm ăn chay, không sát sanh, trang nghiêm dành những thời khoá tu tập.

Xin chân thành kính gửi đến quý bác, quý cô chú và quý anh chị em cùng gia quyến lời chúc nguyện:

Thân tâm an ổn,
Phước huệ song hành
Gia đạo bình yên
Tùy tâm mãn nguyện.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

226 Likes

Chào mừng tháng đại lễ Phật Đản, chúc người người, nhà nhà an lành, hạnh phúc. Chúc em Gấu sớm ổn định cuộc sống bên CAN. Hãy cười thật nhiều vì nụ cười của bạn làm cho cuộc sống này đẹp hơn, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ :grinning_face_with_smiling_eyes:

6 Likes

Nipper đã chuyển lời nhắn của chị @Dieukhanh3010 đến cô chủ rồi ạ. Cô chủ tri ân và gửi lời bình an đến chị và gia đình.

173 Likes

Chào Karol, chào Nipper. Anh Ivan đây. Gấu đã đến chỗ của thầy Huyền Diệu chưa em?

163 Likes

Nipper bất ngờ quá ạ. Nipper chào anh Ivan ạ.

Hôm nay Phật Đản, cô chủ đang lưu trú tại An Việt Nam Phật Quốc Tự ở Ấn Độ và đi thăm một số di tích Phật Giáo tại đây ạ.

Nipper xin phép gửi lời thăm sức khoẻ anh và gia đình ạ.

:pray: :pray: :pray:

165 Likes

Em chào anh Ivan ạ. Sao anh lại biết đến trang này vậy ạ?

:open_mouth: :open_mouth:

168 Likes