[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Cô chủ thay avarta thường xuyên nhỉ

2 Likes

LDG mình đã có nhận xét vào ngày 19/2/2022 và nếu bác để ý, mình đã nói về việc bung mạnh qua 20 với thanh khoản dưới 9tr. Đây là điểm quan trọng để xác nhận xu hướng tăng trong trường hợp của LDG. Mình còn nhớ, ngay sau nhận xét đó, bạn @Helloyou1991 đã vào hỏi lại mình tại sao lại như vậy. Và kết quả là phiên ngày 21/2/2022, LDG đã vượt 20 nhưng với thanh khoản lên đến 14tr. Với kết quả đó, nếu mình đang giữ LDG thì sẽ chốt lãi để chuyển sang một mã khác.

Ngoài ra, mình cũng mến anh chị cổ đông LDG nên mình sẽ không phân tích lại nữa nha :sweat_smile: Hiện tại, giá vẫn đang lập cân bằng dưới ngưỡng 22.50 (xem lại bài Ngưỡng)chưa có xu hướng. Vẫn cần một phiên tăng mạnh với thanh khoản trung bình để xem xét. Vùng mua hợp lý: Dưới 20. Phù hợp lướt T+ theo tuần hoặc 6 tháng. Cổ tốt nhưng bị chi phối nhiều.

@lhv

197 Likes

Cảm ơn bác đã nhận xét và dánh nhiều tình cảm cho anh chị em cổ đông LDG, mình cũng cầm mã này từ trước Tết và trải qua nhiều sóng gió lắm :joy::joy:

1 Likes

Cảm ơn anh @baothai:smiling_face_with_three_hearts: :pray:

189 Likes

Nay cuối tuần chị gấu đi đâu chơi không nek. View địa điểm đi chơi cuối tuần đẹp luôn chị ơi hj.

1 Likes

TTL: Cơ bản là bình thường và mình cũng chưa biết nhiều về cty. Sau bức thư chúc mừng 8/3 của lãnh đạo thì giá đã tăng một cách ấn tượng nhỉ? Sức mạnh này có phải là giá trị của việc tôn vinh và trân trọng phụ nữ không? Quan điểm của mình là con người quan trọng nhất. Ban lãnh đạo có đạo đức và năng lực là “điểm cộng” lớn. Hiện tại, giá đã chạm đến ngưỡng 20 và đây là lúc để chốt lãi. Thanh khoản bất thường cũng là một vấn đề cần lưu ý. Chưa có vùng mua hợp lý. Chờ kiểm định ngưỡng 20.

@Soiden6789

193 Likes

Rất hay đó nha @tuti2013 :smiling_face_with_three_hearts:

199 Likes

Khi nào ra HN sẽ gặp bác @Quang_Tu_Luu ngay và luôn nha :laughing: Mình cũng thích trang trại và gần gũi với mấy “em” lắm nha :hugs: :hugs: :hugs:

192 Likes

Có người chỉ ra điểm yếu cho mình để hoàn thiện hơn là cái phúc chứ.
Mình e ngại sự bàng quang, như nhà sử học Dương Trung Quốc có phát biểu trong 1 phiên họp Quốc hội “Ko sợ dân phê bình, mà chỉ sợ đến lúc người dân ko muốn nói nữa. Đấy mới là cái nguy”.

Have a nice week-end!

1 Likes

Thanks bác gấu

1 Likes

Gấu ơi :bear::bear::bear: cho mình sdt để tối tâm sự với :joy::joy::joy:

1 Likes

Vâng ạ :sweat_smile: các mã anh giữ thế nào rồi? Lâu rồi mới được thấy “tàu ngầm” của anh nổi lên ở chủ đề này đó ạ :hugs: :smiling_face_with_three_hearts:

190 Likes

Đồng chí ngoài là Trader ra thì còn làm nghề mẫu ảnh phải ko . Kkk @WINTERBEAR

1 Likes

Hiểu cảm giác của @lhv lắm nha :sweat: :hugs: thay lời muốn nói, mình cùng nghe một bài hát để cho một chiều cuối tuần nhẹ nhàng nha :four_leaf_clover:

193 Likes

Đợt này a giàn trải hơi nhiều, phần lớn đang có ăn cả. Duy chỉ có APS đag lõm mất phần lãi…

2 Likes

Người âm - dương khắp nơi nên cũng ít đi @Manhhai ơi :smiling_face_with_three_hearts: chỉ loanh quanh cafe một chỗ với bạn rồi về thôi :four_leaf_clover:

196 Likes

Tha cho em anh ạ

:slightly_smiling_face: :sweat_smile: :rofl:

190 Likes

Đồng chí “yêu” thì cho 1 tim khích lệ tinh thần nghệ thuật này nha, trên diễn đàn chưa ai như mình đâu nha :hugs: :smiling_face_with_three_hearts:

200 Likes

APS từ hồi em nhận xét ngày 21/2/2022 vẫn chưa có tín hiệu “lạc quan” nào. Nếu “lõm mất phần lãi” của mỗi APS thôi thì anh có thể tìm cơ hội khác. Các mã khác anh “có ăn” là quá hay rồi. Chúc mừng anh @ANI nha :smiling_face_with_three_hearts: :tada:

191 Likes

Có nút triệu tim là ấn liền á . Hii. Mỗi lần cứ phải zoom avtar mà muốn mỏi mắt á. Lúc nào đồng chí show ảnh full có che sắc nét nha. ^^

1 Likes