Hỗ Trợ Nhà Đầu Tư

24 Likes

nhờ bác xem hộ em con TCB ạ

3 Likes

Với TCB đoạn này về thông tin nhé, Hòa nghĩ không tích cực. bank đoạn này nhiều chiều hướng tiêu cực. nhưng về cơ bản nội tại doanh nghiệp thì Hòa thấy TCB ổn. Đoạn này xu hướng ngành chưa có thì chưa nên tham gia. Giảm tỷ trọng nếu cần thiết nhé. Để nó trong watchlist, đừng vội mua, vì đợt này cổ phiếu chạy Hòa k nghĩ Bank sẽ là địa điểm cho tiền vào.

22 Likes

cám ơn bác

3 Likes

Diễn đàn mình có vẻ im ắng nhỉ, không có ai đang hoang mang trong đoạn này ?

22 Likes

Cho e hỏi FRT, PVS và BSR nhé bác. Cảm ơn bác

3 Likes

với FRT thì không thể đánh gias được cơ bản của doanh nghiệp này được ổn hay không vì ngoài nhà thuốc còn mảng khác. vì vậy ở nhịp này thì hãy cố gắng chốt dần vì số FRT về cơ bản không tốt, ngay cả khi tăng trưởng. PVS vs BSR hãy cắt thẳng nhé, vì em thấy xu hướng này không còn thích hợp để đầu tư dầu khí

21 Likes

xem cho mình IJC cái bạn ơi

1 Likes

IJC bác mua giá nào vs tỷ trọng sao bác

21 Likes

HDC sao bác ơi

2 Likes

HDC giữ thôi, không cần đụng tới

21 Likes

BID,CEO,ITA,ICT,DQC ,AAA xem giúp e mấy con này với bác

2 Likes

BID không có câu chuyện gì, bank gặp khó => nên bán
DQC, ITA và ICT là những cp không dành cho việc đầu tư, nếu sai nhịp lướt thì phải lập tức bán ra ngay, không được giữ nhé !
AAA chưa thì cần thêm thông tin từ phía anh nhé

23 Likes

anh mua sau hay mua trước khi đợt giá tăng Ngắn hạn, nên bán nhé. Em k biêt anh cso từng lời mã này không, nếu lời đã chốt bớt thì oki, vùng này hãy bán phàn còn lại. Còn mua mà lỗ do mua sau đợt tăng giá, thì vị thế mua nửa vời, không phù hợp để nắm

22 Likes

Cho mình hỏi TDV NBC ổn không anh Ơi

2 Likes

khi nào đáy hãng tư vấn Hòa ơi

2 Likes

Khi broker ai cũng nản phải có người hỗ trợ NĐT để chấn chỉnh, bỏ mặc NĐT đoạn này thì thì không đáng làm broker cũng như người viết bài anh ơi

25 Likes

doanh nghiệp TDV Hòa k rõ, nhưng NBC mua lúc nào ạ

19 Likes

Giá 12k ấy ạ giai đoạn này luôn anh

2 Likes

Than có NBC và HLC trong đó NBC đang triển khai dự án khá lớn, mở rộng 60% công suất, nên có thế gây sụt giảm LN trong ngắn hạn. Vì vayaj tránh mất tiền nhiêu thì cân nhắc bán nhé, giá mua không tốt và em thấy có sự mua đuổi ở vị thế, vì thế sai thì phải ngừa rủi ro ngay

20 Likes