Hỗ Trợ Nhà Đầu Tư

Mình vào KDH hôm nay , nhờ bạn nhận định target ngắn hạn ? Tks

2 Likes

KDH nắm dài ổn, target tùy theo dự án nó hạch toán nữa ạ.

21 Likes

Những cổ phiếu đầu tiên tạo 2 đáy

19 Likes

Có thể giải thích rõ hơn giúp mình CP 2 đáy thì xu hướng ntn ? Mình mới tham gia , nếu được nhờ bạn giải thích rõ hơn . Tks bạn đã hỗ trợ.

1 Likes

Đơn giản là ở 1 vùng giá cụ thể, khi cổ phiếu vận động ở vùng đó, thì có lực cầu đỡ, cho thấy nhóm này không phải cp bị bán xả, bán tháo. Nó là 1 tín hiệu cho thấy cp tìm được hỗ trợ và giảm thiểu lực bán. 2 đáy tức chạm 2 lần tại vùng giá này. Nếu cp này có 1 phiên thanh khoản bùng nổ hơn trung bình từ 2 lần trở lên, và giá kéo xanh trên 3%, cho thấy các cp này sẽ có khả năng là leader đoạn tới

21 Likes

Anh cho em hỏi gmd với las ạ, em cám ơn anh

2 Likes

Cho em hỏi mã GVR và KBC ạ

2 Likes

GVR k nên có vì chả ai dám ký chuyển đổi đất nữa đâu, hàng ít bên ngoài, lại bị lái vào đánh đấm, GVR ngon ở việc đất nhiều nhưng hiện thực hóa ra tiền thành LN cho cổ đông thì ko có.
KBC cũng nhiều dự án mà yếu tố BLĐ là thứ mà bác nên cân nhắc nha. không phải tự nhiên KBC khó ăn.

23 Likes

Cơ bản Hòa cũng từng tham gia các cp này vừa r, bản thân đó là những cái Hòa đã thấy khi đầu tư chứ không phải chưa đầu tư mà dìm nhé.

20 Likes

Những cổ phiếu Hòa đã viêt sẵn bài trên đây, và giờ là giai đoạn nắm giữ với tỷ trọng cao

VPG sắp xong rồi ^^

22 Likes

Bác Hòa cho mình hỏi đánh giá của bác về DIG. Cảm ơn bác!

1 Likes

DN ổn, đất sạch, nhưng yếu tố ban lãnh đạo không ổn

21 Likes

Vic thì sao ạh ?

2 Likes

Bác cho em xin đánh giá về TVD,nbc,cst, em lỡ kẹp hàng trên đỉnh r

1 Likes

VIC bị chậm deal trái phiếu theo Hòa biết nên bữa h mơi bị bán v đó, bán trước cả thị trường mà

22 Likes

NBC Hòa có update ở trên á, 2 dn kia cho Hòa thêm thời gian

22 Likes

A ơi cho e xin đánh giá về hcd và aps. E đang lõm 15% aps ko biết nên cắt lỗ ko. Mong a chia sẻ king nghiệm. Thank a

1 Likes

Cám ơn a nhiều :blush:

2 Likes

DRC sao bác ơi

2 Likes

Có nên mua thêm GEX không bác? Thank bác chỉ giáo!

2 Likes