Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

F0 mà biết được những ưu nhược điểm của những cao thủ trên thì cũng ko hẳn là F0 đâu bác.
Bác có gì cứ đóng góp, BTC xin sửa đổi nếu có sai sót.
Trân trọng!

Em chào anh ạ , xin phép anh cho em theo đuôi ạ :slight_smile:

Lâu ngày chả đc gõ word nên tập gõ lại 10 ngón :smile:

BTC xin update bản tin buổi tối.
Xin đề cử cụ “hoangketcau”, CEO tập đoàn đếm chym VBCC, nổi tiếng với series “Cổ chứng khoán máy in tiền” cụ này chơi cả hàng nóng penny và hàng cơ bản tốt.
Cụ này hay “sui” ae múc hàng lắm nhưng toàn sui đúng, tử tế và có tâm.
Thật sai sót nếu ko có vị trí trong ngũ tuyệt.
Thật đáng khâm phục.

1.Cụ Tổ T.11.11.11 vị trí số 1 ( Đức độ - Tài năng )
2.Chunjunxo (Tâm bất biến giữa chứng trường vạn biến)
3.hoangketcau (CEO tập đoàn đếm chym VBCC)

5.Hermes ( Cao thủ TA tầm nhìn xa VNI 1500)

6.dnloc83 ( Có tâm )
7.A7 : Cao thủ FA đời đầu
7.1.Gia Cat Luong : Cao thủ reo quẻ VNI
7.2.Athuandongnat : Cao thủ reo quẻ VNI
8.Cobethichdua : Gạo cội FA
8.1.Onlyu9
9.TOAN DAI TUONG : Gạo cội TA
10.Taczan_HN : Cao thủ TA

1 Likes

Khổ lắm, đừng xếp hạng tôi làm gì. Tôi chẳng muốn đứng trên ai và dưới ai ở thị trường ck cả. Tôi là dân đầu tư thôi.

3 Likes

Bác cứ chỉ thiên hạ biết BDS sẽ… em thì chẳng ngán bất kể chuyên gia vĩ mô nào cả. Bác nhận định về bds hoàm toàn đúng. Tới đây bác xem đại sóng bds chấp các loại vớ vẩn.

1 Likes

Bác xem em có canh rình L14 của bác nhé. Haha… L14 giá 50 em có mua một ít xong em chén con LMH ngon hơn. Hôm nọ LMH em bán cả mớ giá 11. Rùi.

1 Likes

Đỉnh chóp của tầm nhìn

1 Likes

Những người chơi nến tuần sẽ thấy mấy người chơi nến ngày rất buồn cười, những người chơi theo tháng nhìn những người chơi theo tuần khá hài hước, những người chơi theo quý sẽ nhìn những người chơi theo tháng như diễn viên hài sôi nổi, những người đầu tư theo năm sẽ xem những người chơi theo quý đang tự nhận mình là cao thủ kia như trẻ em tuổi hồng mơ mộng trước ngã rẽ cuộc đời, những nhà đầu tư thiên thời tầm nhìn vĩ mô thập kỉ, trăm năm mới là người hoạch định cuộc đời giàu sang khi nhìn người chơi time ngắn kia sẽ không muốn nói gì… Chỉ khuyên những người có duyên HÃY THÔI NHẢY NHÓT

6 Likes

Muốn luận bàn cao thủ thì vào toppic này mà hóng Dân đầu tư giỏi bắt đầu mua những phiên từ ngày 14/07/2021 trở đi. Tiền lớn ăn vừa họ mua blue, tiền vừa ăn khá họ mua mindcap, tiền nhỏ và ăn đậm họ mua peny bds loại có lợi nhuận đều, ít nợ có nhiều dự án - #33 by Athuandongnat

E thấy nếu ngoài dự báo mà bác đưa thêm các lí do để anh em học hỏi thì mọi người sẽ nể và phục bác hơn rất nhiều đấy ạ

Bảng phong thần gần đầy đủ rồi, thiếu vị trí thứ 4 trong ngũ tuyệt, mời các bác đề cử.
Ngoài ra top 5-10 các bác cũng giới thiệu cao thủ thêm vào nhé.

1.Cụ Tổ T.11.11.11 vị trí số 1 ( Đức độ - Tài năng )
2.Chunjunxo (Tâm bất biến giữa chứng trường vạn biến)
3.hoangketcau (CEO tập đoàn đếm chym VBCC)

5.Hermes ( Cao thủ TA tầm nhìn xa VNI 1500)

6.dnloc83 ( Có tâm )
7.A7 : Cao thủ FA đời đầu
7.1.Gia Cat Luong : Cao thủ reo quẻ VNI
7.2.Athuandongnat : Cao thủ reo quẻ VNI
8.Cobethichdua : Gạo cội FA
8.1.Onlyu9
9.TOAN DAI TUONG : Gạo cội TA
10.Taczan_HN : Cao thủ TA

Trân trọng!

Tôi đề cử @Vice nhé. Lướt sóng như thần.

Theo bác thì cụ ấy đứng vị trí thứ mấy theo list trên.
BTC xin tham khảo.
Trân trọng!

Thôi xin, cao thủ mõm thôi nhé chứ ngoài đường ngoài chợ thôi bác =))

Cao thủ ko dám nhận đâu bác ạ, bác ấy đang trêu thôi đấy =))

Tôi đồng ý cả 2 tay! :star_struck::star_struck::star_struck:

Đồng ý cả 2 tay là cao thủ @Vn68 danh bất hư truyền :smile:

Tôi ko trêu. Tầm cụ lái chấp hết. Ngồi vào vị trí thứ 2 sau a 7 cho tôi. Cụ cứ ngồi đó.

1 Likes