Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Chủ pic nói rõ ai ở ẩn ko bầu nha

@Red_No @Vn68 @stock85 các cụ cứ bế e lên xong lại hạ e xuống để làm gì cho nó mệt :smile:

Cao thủ @Vn68 thì võ công thâm hậu gia cảnh bề thế danh bất hư truyền rồi :smile:

dacloc83 lưu manh giả danh từ thiện. trình ăn T+, nhặt line đòi đi đấu với các đại cao thủ về fa với tầm nhìn vài năm cả thập kỷ.

3 Likes

Bác nói thế lại hơi mất quan điểm, dnloc83 cũng đc coi là cao thủ, đáng để coi trọng mà, phím toàn siêu cổ trong thời kì uptrend cũng đc coi là đẳng cấp rồi :smile:

2 Likes

Đây là cao gì???

2 Likes
1 Likes

Trong thời kỳ uptrend thánh chứng mọc như nấm sau mưa dnloc83 là một trong những cây nấm đó. Không hiểu bác ấy định nghĩa siêu cổ kiểu gì. VCI siêu cổ chết cười.

1 Likes

Ơ kìa bác, mỗi người có 1 quan điểm về siêu cổ, có người quan điểm siêu cổ phải ăn bằng lần tài khoản, còn có những người chỉ cần siêu cổ ăn bằng % tài khoản thôi là họ đã vui rồi :smile:

2 Likes

1/8 tới được tháo gông rồi xem thế nào. để xem siêu cổ % VCI đi đến đâu. Nhưng bọn con nhàn đệ tử nó hung hãn lắm. Như mấy đứa mời trào chứng khoán quốc tế và forex vậy. lằng nhằng là nó cắn, nó mổ ngay

Mới tìm ra vị cao thủ giả danh F0, tài sản tính riêng cp 1400 tỷ, năm 2005 đạp xích lô quan Hồ Hoàn Kiếm, tên trên 3.19 là woody, chả biết có sang đây chưa ae nhỉ

3 Likes

Nhiều ông giỏi mà chả ai biết tới, cứ ỉm ỉm chả thấy lên tiếng. Đầu tư kiểu vậy cũng buồn

1 Likes

Nói lắm tiền là giỏi chẳng khác gì nói Mark Zuckerberg giỏi ngang W Buffet về đầu tư… đầy thằng mất vài trăm tỉ trên này…ngay cả một ông giám đốc cty chứng khoán bay sạch 300tỉ còn nợ thêm vài chục tỉ của cty. Nhiều tiền không nhất định giỏi

Lão woody kia từ đạp xích lô lên đấy cụ. Thế như nào mới gọi là giỏi nhỉ :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Cụ hoangketcau ít khi phân tích FA hay TA gì hết.có đều lúc thị trường đỏ lòm , nhở lẽ mất phương hướng cụ xuất tuyệt kỹ đếm chim. Y như rằng ai bắt đều có ăn hết.kg biết bên này cụ có nick chưa nhỉ.?

1 Likes

có cụ nào mời được 1 cụ tên là KUTOM không thấy bảo danh bất hư truyền

2 Likes

A Quyết mà số 2 thì không ai dám nhận là số 1 ở thị trường chứng khoán Việt Nam bác ạ.

Thank các bác đã góp ý, BTC xin update danh sách
Hiện tại còn thiếu vị trí thứ 4 và thứ 7
Có gì mong tiếp tục được sự đề cử và góp ý của đồng đạo bốn phương.
Trân trọng!

1.Cụ Tổ T.11.11.11 vị trí số 1 ( Đức độ - Tài năng )
2.Chunjunxo (Tâm bất biến giữa chứng trường vạn biến)
3.hoangketcau (CEO tập đoàn đếm chym VBCC)
4.
5.Hermes ( Cao thủ TA tầm nhìn xa VNI 1500)
6.A7 (Người ảnh hưởng)
6.1.Gia Cat Luong (Cao thủ reo quẻ VNI)
6.2.Athuandongnat (Cao thủ reo quẻ VNI)
7.
8.Cobethichdua (Gạo cội FA)
8.1.Onlyu9 ( Thần thượng F247)
8.2.6.Viicee ( Tuổi trẻ tài cao)
9.TOAN DAI TUONG (Gạo cội TA)
9.1.Taczan_HN (Cao thủ TA)
10.dnloc83 (Cao thủ )

2 Likes

E xin bác, bác loại tên e ra khỏi cái danh sách kẻo mang tiếng 2 chữ cao thủ lắm :slight_smile:

1 Likes

Các cụ xưa có câu : Triệu Tử Long chỉ xuất hiện trong đám đông, mong đồng đạo chứng sỹ cùng đề cử những người tiên phong của F để cùng giao lưu học hỏi.
Thật khó lòng để làm vừa ý hết các đồng đạo, cũng mong các cao thủ không nên thoái thác, làm mất đi cơ hôi giao lưu học hỏi cho ae F0 sau này.
Ngôn bất tận ý!

2 Likes