Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Lão woody kia từ đạp xích lô lên đấy cụ. Thế như nào mới gọi là giỏi nhỉ :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Cụ hoangketcau ít khi phân tích FA hay TA gì hết.có đều lúc thị trường đỏ lòm , nhở lẽ mất phương hướng cụ xuất tuyệt kỹ đếm chim. Y như rằng ai bắt đều có ăn hết.kg biết bên này cụ có nick chưa nhỉ.?

1 Likes

có cụ nào mời được 1 cụ tên là KUTOM không thấy bảo danh bất hư truyền

2 Likes

A Quyết mà số 2 thì không ai dám nhận là số 1 ở thị trường chứng khoán Việt Nam bác ạ.

Thank các bác đã góp ý, BTC xin update danh sách
Hiện tại còn thiếu vị trí thứ 4 và thứ 7
Có gì mong tiếp tục được sự đề cử và góp ý của đồng đạo bốn phương.
Trân trọng!

1.Cụ Tổ T.11.11.11 vị trí số 1 ( Đức độ - Tài năng )
2.Chunjunxo (Tâm bất biến giữa chứng trường vạn biến)
3.hoangketcau (CEO tập đoàn đếm chym VBCC)
4.
5.Hermes ( Cao thủ TA tầm nhìn xa VNI 1500)
6.A7 (Người ảnh hưởng)
6.1.Gia Cat Luong (Cao thủ reo quẻ VNI)
6.2.Athuandongnat (Cao thủ reo quẻ VNI)
7.
8.Cobethichdua (Gạo cội FA)
8.1.Onlyu9 ( Thần thượng F247)
8.2.6.Viicee ( Tuổi trẻ tài cao)
9.TOAN DAI TUONG (Gạo cội TA)
9.1.Taczan_HN (Cao thủ TA)
10.dnloc83 (Cao thủ )

2 Likes

E xin bác, bác loại tên e ra khỏi cái danh sách kẻo mang tiếng 2 chữ cao thủ lắm :slight_smile:

1 Likes

Các cụ xưa có câu : Triệu Tử Long chỉ xuất hiện trong đám đông, mong đồng đạo chứng sỹ cùng đề cử những người tiên phong của F để cùng giao lưu học hỏi.
Thật khó lòng để làm vừa ý hết các đồng đạo, cũng mong các cao thủ không nên thoái thác, làm mất đi cơ hôi giao lưu học hỏi cho ae F0 sau này.
Ngôn bất tận ý!

2 Likes

:))
Sướng nhé. Ngồi mâm trên rồi
=))

1 Likes

Mẹ, bác cứ bế e lên xong lại hạ e xuống khác gì diễn tuồng cho thiên hạ xem :slight_smile:

Cụ @Red_No đã đề cử thì chỉ có chuẩn. Nếu chủ thớt bỏ @Vice ra khỏi danh sách sẽ là một tổn thất lớn cho giới chứng sĩ và tôi sẽ ko thèm nói chuyện với chủ thớt nữa!

3 Likes

Quả này nức lòng chứng sĩ. Chủ thớt thật sáng suốt

2 Likes

Thôi im đi, chém gió vớ va vớ vẩn loạn hết cả f247 lên thì chết dở đấy.

8 Likes

Cụ cứ ngồi yên đó thôi ko ai hạ cụ xuống. Chỗ đó cụ ngồi là hợp lý. Chứ như mấy ông kia tôi thấy chỉ có hư danh.

Mẹ, cao thủ đếch gì, làng nhàng vớ vẩn thôi bác ơi, hóng hớt chém gió là chính thôi :smile:

Lạm phát nó sẽ giết tất. Đã gọi là cổ thì ko cưỡng đc lạm phát. Cổ giời cũng chết?

Đến lúc mình bước ra ánh sáng rồi bác ạ. Đừng ẩn mình lâu và ko nên quá khiêm tốn giữa xã hội toàn ông quê gốc Trảng Bom, sinh ở làng pháo Bình Đà chuyên buôn thuốc nổ TNT :))

1 Likes

Thôi, phận mình mình biết mình ở đâu bác ạ, ngoài kia đầy rẫy những cao thủ còn khiếp hơn mình cơ mà, mình làng nhàng bỏ mẹ ra, điển hình có thể nhắc tới @dnloc83 đó.

2 Likes

Than ôi tuấn kiệt như sao buổi sớm, nhân tài như lá rụng mùa thu
Còn thiếu 2 vị trí nữa, kính mong quý đồng đạo chỉ điểm nhắc tên.
Bội phần cảm ơn.
Trân trọng.

Còn hai người nữa đủ bộ thập diện mai phục rồi. Để mai tôi tiến cử cho. Thiếu gì :))

1 Likes