Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

ồ bác cũng chung mâm Only à, chúc mừng nha kaka

E chả dám đâu bác ạ, toàn cao thủ mình phận tôm phận tép cứ bị bế hết chỗ này đến chỗ kia, chứ lề đường xó chợ sao dám ngồi vào bảng vàng đc :smile:

giờ được ae vote cho rồi đó thì có gì đâu, lề đường xó chợ như Chu Nguyên Chương cũng lên ngôi vua đấy thôi.

1 Likes

Người ta là bậc vĩ nhân chứ đâu như bậc tôm tép như e :smile:
@Red_No bác còn ngồi thả tim dạo nữa cay thật =))

Ít nhất thì cũng hơn loại súc vật sủa tầm bậy tầm bạ lên xong tự nhận mình là cao thủ bậc thầy trên thị trường là đc rồi, biết người biết ta thì trăm trận trăm thắng, còn thì đã ai chửi bạn câu nào súc vật chưa mà lại tự dưng sủa như con súc sinh súc vật thế, bố mẹ bạn có dạy bạn ra ngoài xã hội phải sống như nào cho nó ngay thẳng không, cún có thể cắn càn nhưng ít nhất nó biết im lặng và cúi đầu, chứ cún mà tranh thủ sủa thì chắc chắn là súc vật loại bét rồi =))
Còn tôi tự nhận tôi phận tôm phận tép và ko đánh đu với đời và phán xét như loại súc vật nào đấy trên f247 này đâu, sủa rất to và rõ ràng nhưng thực tế thì chỉ là loại súc vật ko hơn ko kém đâu bạn ạ, mà cho hỏi có điều ko phải, tôi nhận tôi phận tôm phận tép ảnh hưởng đến bữa ăn hằng ngày nhà bạn lúc đói lúc no à mà bạn lại phải nhảy bổ vào để sủa như cún thế? có nhiều thể loại luôn luôn nhìn thấy lỗi lầm của người khác nhưng có bao giờ nhìn thấy đống rác trên đầu mình đâu, thùng rỗng kêu to nhưng vài năm sau lại bốc mả chỗ nào chả biết, cún cứ việc sủa và người vẫn cứ lặng lẽ bước đi thôi, thân ái :smile:

1 Likes

Mạn phép mong bác @Macedonia loại giúp tên mình ra khỏi cái danh sách đó dùm mình kẻo súc vật lên tiếng khiến mình rất mệt mỏi bác nhé, @Red_No e cũng mong bác là lần sau đừng lôi e vào mấy việc bao đồng này kẻo súc vật nó nổi điên lên nó cắn thì lại mệt người :))

Theo nguyện vọng của 2 bác e xin phép ghạch tên.
Mong 2 bác ko đối chiến trong pic này nữa.
Thân!

Cảm ơn bác không có súc vật nó lại réo tên e lên thì mệt với súc vật lắm :smile:

Up
Trân trọng

1.Cụ Tổ T.11.11.11 vị trí số 1 ( Đức độ - Tài năng )
2.Chunjunxo (Tâm bất biến giữa chứng trường vạn biến)
3.hoangketcau (CEO tập đoàn đếm chym VBCC)
4.
5.Hermes ( Cao thủ TA tầm nhìn xa VNI 1500)
6.A7 (Người ảnh hưởng)
6.1.Gia Cat Luong (Cao thủ reo quẻ VNI)
6.2.(Cao thủ reo quẻ VNI)
7.
8.Cobethichdua (Gạo cội FA)
8.1.Onlyu9 ( Thần thượng F247)
8.2. ( Tuổi trẻ tài cao)
9.TOAN DAI TUONG (Gạo cội TA)
9.1.Taczan_HN (Cao thủ TA)
10.dnloc83 (Cao thủ )

Ơ sao bác lại xóa tên của cao nhân hiền tài tự nhận mình là cao thủ thế, xóa tên của mỗi e thôi chứ :smile:

1 Likes

Theo đúng nguyện vọng của cả 2 đồng đạo đó
Thân!

Cảm ơn bác, e cũng ko ham hố gì ngồi trong cái bảng vàng đó, phận làng nhàng chả biết kiếm tiền như e tiền đâu ra mà đầu tư C69 siêu cổ, cũng chả rảnh rỗi chỗ nào cũng đi rêu rao là tôi mua cổ C69 có được không =))

Hôm qua hơn 7 ngàn rồi cụ ạ. Hay bộ y tế công bố nhầm???

Haha… hư danh làm gì. Cứ đàng hoàng mà sống. C69 và L14 là cp bds làm ăn tốt thì mua giá rẻ hơn giá trị và vứt đó. Còn nhiều mã nữa nhiwng cứ nói hai mã thế là vui rồi. À xin lỗi dân cờ bạc đu đú LMH giá 11 nha. Tôi mua LMH có 1.x thôi.

Thế sao mày phải nhảy bổ vào sủa như cún vậy làm gì, C69 của mày ngon thì của mày tất đấy, còn miếng ngon thì ko cần phải chỉ tự người khôn ngoan ắt biết sờ vào, cổ penny có cổ mà t mua có đúng 1000 xong rồi lên tận hẳn 16000 đấy, năm vừa rồi thì ko thiếu cổ x4-5 lần đâu nên đừng nghĩ mình tài giỏi hơn người, biết mình biết ta 1 tí thì mới hơn người đấy, thân ái :smile:

Đẳng cấp cao thủ :smile: Mạn phép cho hỏi cao thủ tình hình vĩ mô 2-3 năm tới diễn biến ra sao ạ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Mạn phép mời 2 cao thủ vào topic của nhau giao lưu nhé.
Những gì cần nói cũng đã nói rồi, những gì không cần nói cũng nói hết rồi.
Thân!

Cứ để các cao thủ đấu kiếm đi .thế mới ra hảo thủ

2 Likes

Chết dở, bác nói thế lại hóa ra là đấu đá nhau thì lại ko hay, vốn dĩ bản thân e ko dám nhận bản thân mình giỏi dang chỉ nhận thấp kém, còn đây hiền tài đất nước thì mình cứ phải mạnh dạn học hỏi chứ, học có bao giờ là thừa đâu vì bậc thầy vĩ mô thì ai chả khiếp :smile: