Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Giãn cách các đồng đạo không được ra ngoài với thiên nhiên, ở nhà với bốn bức tường, tâm hồn cũng khô cằn rồi đấy.
Làm ấm trà cho tĩnh tâm đi các đồng đạo.

Ngẫm ra muôn sự trên đời
Khó đem thành bại mà soi anh hùng
Ngàn bia như sắt như đồng
Hiên ngang một khoảng mênh mông đất trời

1 Likes

Tôi nói rõ trong room tôi, tôi tên họ đàng hoàng. Ai kiểu ẩn thân, giấu mặt thì tôi ki quan tâm. Đầu tư là đàng hoàng nhận định.

loại người tên cha mẹ đặt cho ko dùng mà dùng tên nước ngoài đã thấy ngu si vọng ngoại. Cả đời bác hồ đủ loại mật danh nhưng chưa từng lấy tên phương tây. Còn tên chính yếu luôn dùng tên có nghĩa trong sáng. Dân VN đầu tư cho doanh nghiệp Việt Nam đàng hoàng có gì đâu mà phải dùng nick giả danh.

1 Likes

Tranh giành làm mẹ gì mấy cái danh hão, cao thủ thấp thủ đếch quan trọng.
Chỉ có một sự thật ít ai có thể chối cãi đc là cái Viện hàn lâm nhà A7 đã và sẽ tạo ra nhiều cao thủ đại gia nhất

10 Likes

Danh vị vớ vẩn ko làm cái bụng em bớt cồn cào vì đói…
:rofl:

2 Likes

Loại cao thủ trên răng dưới dái này thì cả cuộc đời này gặp rất nhiều rồi :smile:
Con cứ việc sủa bố cũng đéo thèm quan tâm đâu, bố trích dẫn để đây cho mọi người đọc cho vui :smile:

Nó vẫn tự nhận nó đẳng cấp ngang cơ A7 mà 20 năm trên ttck đéo biết nó là thg đầu b` nào =))

2 Likes

Có thể anh và các đệ anh nhiều người giỏi và giàu vì anh có dạy và nhận dạy. Còn cơ bản em chia sẻ chứ thằng “mất dạy” là thằng thày. Người học mà ko dạy có “mất dạy” bao giờ đâu. Em ko ưa bọn tiểu nhân nhưng xã hội luôn có người này người kia. Loại luôn tìm sai biệt nhỏ để nói xấu và hãm hại người khác cả đời nó đâu có vui vẻ gì. Chắc anh đôi khi cũng đuổi mấy thằng bố láo nên anh chẳng lạ gì.

1 Likes

Góp ý thêm cụ chủ pic cho vui
Danh hiệu phải xứng đáng thì việc lập pic sẽ có sự lan toả để mọi ng phấn đấu…
Ví dụ như A7 từ 300tr chưa tính nợ hiện nay vài trăm tỏi ông chủ
Hay ít cũng phải như chú T.Anh hdc từ be bé lên ông chủ
Ông chủ phải tính những người trong hđqt, ko phải bgđ, và lưu ý 1 số người được cử đại diện phần vốn thôi
Còn đâu chưa xét được ai nhé cụ, ko phải lập danh sách cho đủ 10 người toàn cò vạc, bồ nông… chúng ta lo kiếm cơm áo đi đã kkk
:smiley:

4 Likes

Cả cuộc đời này đéo có 1 ai tự nhận mình giỏi mình đẳng cấp mà để thiên hạ người ta đánh giá chứ đéo như cái loại mày, riêng cái lập room cùng với cái tên đồng nát thì khác b` gì thg ăn mày đâu, LMH C69 toàn những con hàng penny rác rưởi giờ lại chui vào bợ đít L14 của A7 để thơm lây thì đéo để đâu hết nỗi nhục cho dòng họ =))

1 Likes

Được đấy
:grin:

E vẫn là e như những ngày đầu, chửi nhau tính cách chả thay đổi đc, vốn dĩ ko thích đánh đu với đời nhưng có ch ó sủa là phải rọ mõm lại để giúp ích cho cộng đồng :smile:

2 Likes

Thôi nhường cụ ấy tý, mang tiếng chủ top lập pic với ý tưởng tốt lại thành chửi nhau, nên chửi ở pic khác…

Vốn dĩ trong cái hư danh hão huyền tao cũng đéo cần thiết, miễn sao đủ ăn đủ mặc cơm no áo ấm, còn chả cần hư danh làm gì nhiều, tôi chả chửi bạn thì bạn cũng đừng vào chửi tôi, còn bạn đụng tới tôi thì yên tâm vài năm nữa bốc mả chỗ nào chả biết tôi lôi cổ bạn dậy, còn phúc đức tại tâm, khẩu xà tâm phật tùy tính mỗi người, đẳng cấp là vậy :smile:

2 Likes

Hehee, e cũng chỉ chửi đến thế thôi, còn đâu cao thủ tự nhận là cao thủ thì mấy năm nữa bốc mả sạch sẽ thôi mà, lề đường xó chợ kiếm ăn qua ngày có khi lại chả phải bốc mả :smile:

2 Likes

Lưu ý thêm người lập pic này phải kiểu như Forbes, trên diễn đàn này nên là mod @SuperModerator nhé @Suzy

1 Likes

Súc vật là loại tự tâng bốc bản thân, tự cho bản thân mình là bố đời thiên hạ, chửi nhau với A7 rồi lại bợ đít L14 để thơm lây thì mới gọi là súc vật, loại đấy chắc súc vật phải gọi là cụ tổ, loại đấy có đáng sống trên cõi đời này nữa ko hay vào nằm trong hòm cho nó mát :smile:

Chắc như này mới là súc vật :slight_smile:

Tuyệt vời! 7k/ngày rồi nhé siêu vĩ mô.

đọc kỹ đi. Có những ngày 8000 quanh đó và chính nó là đỉnh dịch.

:dog2: cứ việc ngồi sủa và cắn, dòng người vẫn cứ bước đi.