Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Mod 2002 thì cũng có gì hơi sai sai thật !

1 Likes

Cụ chịu khó tìm thật, lúc xem ảnh tôi cũng ngờ ngợ đã nhìn thấy ở đâu rồi. Đúng là cụ @StockAndStock ko hiện thì thôi, chứ lúc hiện là làm ae chứng sỹ ngơ ngác :star_struck::star_struck::star_struck:

3 Likes

Google ảnh là ra ngay mà cụ, à nhầm, google ống kính :grin::grin:

1 Likes

Mà mới sáng sớm pic này đông thật chắc chờ cụ @onlyu9 phím hàng :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

Cụ chờ phím hàng chứ có ai chờ đâu :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

À thì tui tiện thể nói hộ lòng ae chứng sĩ thôi :rofl::rofl::rofl:

Bác đang nói nỗi lòng của bác chứ chứng sĩ nào :stuck_out_tongue_closed_eyes:

IJC ngon thật, các cụ đừng chê em nó . Lúc ra lợi nhuận nhiều lại khen em nó ngọt

Ông này nên được phong cao thủ hàng mốc cống, 1 2 3.x thôi chứ hàng có thị giá cao hơn thì lại còn cái nịt, tôi có nghe a Thuận hô hào con C69 hơn năm nay,
Năm 2020 - nay hàng * tk có đầy trên thị trường mà. Con MBG ngày xưa cũng hô hào như c69 nhưng nữa đường rớt lại. Ông này lập room riêng nghe nói lại là thành viên nào mà có ý kiến trái chiều là bị kick out nhanh. Tâm chưa được tốt, nói vĩ mô thì cũng đúng đôi phần nhưng bốc phét quá

@Red_No tạo dáng ra phết :grin:

1 Likes

Anh này tên Thanh, mất ăn cả loạt CP như TTF, LMH, NSH… lạ gì, nghe giọng văn là hiểu MBG nó 6-7.x nó hết đà có gì đâu. Bản chất nó cũng không giảm được dưới 5. Không ăn được đi nói xấu cũng thường mà.

Ôi @Red_No ! Tui lạy cụ! :pray::pray::pray:

Năm vừa rồi mà nhân bằng lần trên cổ phiếu thì có mà nhiều ko kể xiết, có cổ từ 1000 lên tận 16000 cơ mà, hiện tại ai đang giữ từ giá 800-1000 thì giờ vẫn ăn 10 lần :smile:

Trên thị trường có hàng chục thậm chí cả trăm con tăng hơn ttf mà anh cứ nhay đi nhay lại có gì hay đâu chứ, đoạn 2020 vừa rồi cứ mua và giữ thì *tk nhiều lắm nên ko cần cao thủ như anh thì các thấp thủ vẫn thực hiện được, anh có chút năng lực, nói rất nhiều, nhưng bốt phép cũng có, tâm chưa được sáng

Hahaa, 1 room chỉ giới hạn 250 người nhưng lập bao nhiêu room thì lại ko nói :stuck_out_tongue_closed_eyes:

@Red_No :grin:

Tôi lạ gì anh. Anh là anh Thanh làm ca phòng cháy chữa cháy. Nghe giọng là hiểu, anh sớm sẽ thua lỗ và hơn cả còn nhiều điều bất ngờ đợi anh phía trước. Cứ ngồi mà nói xấu thoải mái đi anh.

Có room được phân loại là room lùa gà và úp bô.

LMH C69 thì xếp vào lùa gà hay úp bô vậy bác =))

Haha… bọn nói xấu đơn giản vì ko ăn được. Kệ đi, cp nào nó cũng có 2 phần một là giá trị, hai là thị giá.