Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

LMH tôi mua từ 1.x và 11 thì anh em họ bán cho mấy thằng thích nói xấu cầm ấy mà. Haha… cp nào chẳng có điểm cao và thấp, chắc mấy đứa cầm LMH giá 11 nó đang chửi kệ nó. Làm quái gì 1.x nó không mua 11 nhảy vào rồi thua và chửi ấy mà. Kệ nha x hàng chục lần TK rồi ko được quyền bán sao???

Kể ra bác cũng từng ngồi trong room của cái thg này à, bất tài vô dụng phải mở room phím hàng lùa gà lùa vịt thì nghe đâu lại giống 1 ngôi sao sáng nào đấy lắm nhưng ít ra ngôi sao sáng đấy còn đỡ hơn tẹo =))
Chắc đi hỏi 10 người thì 11 sẽ trả lời là tao đéo đầu tư C69 đâu bác nhỉ :smile:

Haha… loại chỉ nói lẻo mép vào room tôi bị mời ra nhiều.

Chiều về sớm vo gạo thổi cơm, tắm rửa sạch sẽ, nằm phơi cho ráo nước :))
Nhớ chuyển khoản nuôi thằng con rơi ở HN Rắn nhé. Chén cho lắm vào giờ định quất ngựa truy phong à :))

Tôi ở room cộng đồng 1000 tv, ko biết ai là room chủ luôn bác ah, chỉ thấy có nhiều phó Ad ở room này, dịch covid quá rãnh ko làm gì nên vào room xem tình hình chung thế nào, thấy anh em cũng hay làm nhục anh Thuandongnat trên cái room 1000 tv. Mã anh ấy PR thì tôi ít hoặc ko quan tâm, chỉ do thấy anh em nhắc đi nhắc lại quá nhiều nên có ấn tượng.

cao thủ chứng khoán thấy có bác Trường Money, mà k biết bác ấy lên f247 chưa.

2 Likes

Chết, cao thủ mà bị sỉ nhục hả bác, nghe vẻ cao thủ bốc mùi rồi chứ cao thủ gì nữa, room 1000 người thì cũng khiếp đó chứ :smile:

Haha… room 1000 người là họ bầu tôi từ hồi 2019 hồi đó Mua SHB, HSG giá bèo ấy mà. Hồi HSG có 7.8 mà nó tụt về cả 5. Sau này nhiều người room đó ăn HSG thế nào thì các bạn tự hiểu đi. Một room có người ăn và người ko ăn là thường. Còn với room mang tên tôi và gắn thêm nick thì nó ko cần nhiều và chẳng bao giờ phải thả link, room cũng ko cần đông làm gì.

1 Likes

cho e điểm danh cái nhỉ :grinning:

vào mới biết toàn cao thủ chửi như hát hay :)))))

Pic này có nhiều giá trị sau:

1. Giải trí
    Tìm ra
  2. Thánh chứng
  3. Thánh chửi
    4… Thánh lùa gà
3 Likes

100tr dân VN bầu cụ Hồ quê HCM thì cụ ấy quê chỗ đó hả ?
Ck theo số đông sao hốt c hết ráo ?

Ồ, bảng xếp hạng còn thiếu 2 vị trí đó cụ. Cụ vào số 4 hay 7??? để chủ pic thêm vào! :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

@JanisJoplin bố này chén suốt :grin:

Cao thủ đầu có mủ

1 Likes

Ba cái danh hão ko làm nên giàu sang. Ae ko cần tranh nhau làm cao thủ. Hãy xem Ông này đi tranh gom đất to, đất quý hiếm sắp siêu đại gia kìa.

1 Likes

F247 lắm con nhang của A7 nhỉ. Mình nghe ae nhắc nhiều chứ chưa từng mò vào topic a ấy xem võ công của a ấy thâm hậu đến mức nào :))

Trên group chí phèo chứng khoán cũng có 1 cái tên nữa là lão bá bác có biết không =))