Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Nick cụ ý là gì hả cụ?

1 Likes

:joy: :joy: :joy:

Tò mò giống bác

Ních là gì Pro cụ ơi, bật mí anh em cái

Quanh đi quẩn lại vẫn là quảng cáo room zaloo :grin:

Hoá ra đây là thằng Thuận Đồng Nát à, trc kia sao mà @Bach_nam vs @Vice cứ đổ cho t. Nghĩ lại vẫn thấy bực

1 Likes

Ko hề có ý đổ tội hay như nào chỉ thấy mang máng giống thôi :grinning:

Nhưng ý tứ mấy cụ kiểu trì triết khó chịu lắm, nên lần sau chú ý đừng có nhìn mặt mà bắt hình dong.

Nghe cái câu thằng đã thấy thằng. Đúng là thằng. Haha…

Tôi chỉ nói là na ná giống nhau :))

:+1:

@Athuandongnat đề nghị bạn không cố tình nhắc đến room kín và úp mở để lôi kéo thành viên trên diễn đàn vào room nhé. Topic trên F247 là công khai và mang tính chất chia sẻ góc nhìn, thông tin cho mọi người tham khảo nên có dấu hiệu quảng cáo, lôi kéo như vừa qua để gây tranh cãi giữa các thành viên sẽ bị xử lý theo nội quy diễn đàn.

6 Likes

Triệu like, cãi lời Suzy hộ cái :grin:

A biết ai có zoom để học cho e theo với​:hear_no_evil::relaxed:

:+1::clinking_glasses: cheer

Anh không biết các room và gần như a không vào room chú ạ. Chú theo học thì a nghĩ các pics em theo trên này, chọn lọc các bậc cao nhân và theo nếu thấy phương pháp đầu tư phù hợp nhé. A k tiện nói cụ thể ai em cần theo, nhưng anh nghĩ em cảm nhận và cũng tự đánh giá được các cao thủ và chia sẻ có tâm rồi.

2 Likes

:yum: e cảm ơn anh. E vẫn đang quá trình đi thỉnh kinh. Nên cứ rèn dũa đã. Chúc anh 85 ngày câu cá vui vẻ

Anh cảm ơn chú! Cơ bản là anh ở thế phòng thủ và chuẩn bị hành trang để rình mồi rồi. Thư mời tiệc sớm muộn sẽ phát hành thôi.
Chú cũng vậy nhé.

1 Likes

E chưa nhận dc thư. A để ý bảo chủ tiệc hộ e😜

Thư đến rồi đó chú :smiley: