Hoan hô ban lãnh đạo DIG hoan hô bác Tuấn chủ tịch

Check danh sách cổ đông táng ra mấy phiên nay từ 14h15’ hiện tượng làm giá đạp ATC lũng đoạn gây ảnh hưởng trầm trọng tới uy tín của doanh nghiệp. Tình hình đang kiểm tra danh sách các lệnh bán lớn giờ ATC gửi lên bộ CA để làm điểm, trả DIG về lại giá trị thực ít nhất phải 10 phiên CE !

18 Likes

Mất Uy tín quá. Mấy lần úp bô rồi.

1 Likes

Sợ như flc

Thôi diễn gì nữa cổ nhà các ôg giở trò nhiều mất uy tín cmnr

2 Likes

Điều tra ngay ai là người bán tháo vào phiên chiều mấy ngày hôm nay. PCT Cường đã đề nghị bên lưu ký chứng khoán xác minh rồi. Đủ bằng chứng thì sẽ nộp đơn cho cơ quan An ninh điều tra Bộ Công An!

8 Likes

Quá hay Bác Ngọc, tống cổ bọn nó đi sạch mới thấy ánh sáng

2 Likes

Chết mịa bọn dở trò. Bắt cho vào lò luôn. Cay thật

Hoan hô lãnh đạo DIG

2 Likes

Quan trọng tiền của NĐT mấy hôm vừa r có được hoàn lại ko, bao nhiêu người mất nhà, mất xe, mất hết tài sản vì bọn khốn nạn đấy r. Đợt vừa r thị trường sập đã khổ r, nhiều NĐT margin vào mong sớm về bờ mà lại bị bọn nó thao túng giá chết thêm lần nữa

3 Likes

Chủ tịch DIG uy tín quá, chơi đến cùng ủng hộ DIG về lại 1xx

2 Likes

Ban lãnh đạo đạo tuyệt vời.10 cây ce liên tục nhé.Ae nhỏ lẻ yên tâm,chue tự chủ còn mất hơn ae ta nhiều

1 Likes

Ko cần hoàn lại,nó ko bán tháo đạp dig thì 10 cây ce là bình thường

thôi đi ông ơi. Lần nào cp giảm đội ấy cũng lý do lý trấu, đổ lỗi cho ngoại cảnh:
Năm ngoái thì đổ lỗi cho short
Đầu năm thì đổ lỗi cho Him Lam, rồi hô sẽ có tổ chức lớn mua lại của Him Lam. Kết quả có ma nào mua đâu toàn nhỏ lẻ.
Tháng 4 sập lại đổ lỗi cho tự doanh, lão A7 nói là bọn tự doanh nó short DIG CEO để mua được giá hời. Xong Uỷ ban chứng khoán yêu cầu công bố thông tin về giao dịch tự doanh thì ko hề thấy tự doanh mua DIG, CEO, L14 gì hết
Giờ lại đổ lỗi cho cổ đông nào đó thao túng. Nực cười. Him Lam bán hoàn toàn ko vi phạm pháp luật. Cổ đông nào đó bán cũng thế thôi. Chả lẽ chỉ được mua ko được bán? Nhiều người đi chửi Him Lam lúc nó bán mà tui thấy dzô diên dã man. ủa thì giờ ông muốn bán ông bán đi chớ ai cấm. Ông ko bán ôm cục lỗ rồi bắt người khác cũng phải ôm cho ông bớt lỗ à??
Sao lúc nó phi mã từ 20 lên 120 trong vòng vài tháng ko điều tra đi, nó lên được như thế nào thì nó giảm được thế ấy chứ. HPG cũng giảm sấp mặt đấy có thấy anh Long đi làm mấy trò rỗi hơi này ko?đơn giản vì người ta ko hô hào lúc nó lên, người ta lo làm ăn. Còn DIG lãnh đạo chắc chơi cổ phiếu hay sao mà suốt ngày quan tâm tới giá cp thế, à mà chắc công ty đói vốn thiếu tiền làm dự án nên bắt buộc phải giữ giá cp để phát hành thêm cho cổ đông giá 30k thu tiền nhỉ hihi
Nên nhớ con DRH từ ngày lão A7 bán hết chốt lời và Mr Đạt phát hành thành công đống giấy xong thì nó rơi tự do từ về 8 đấy nhé. Người chịu thiệt chỉ có nhỏ lẻ tin tưởng mà mua vào thôi.

13 Likes

Phi ce 10 cây liền có dc xem là thao túng k các bác ở còm trên

Nó là về voqis giá trị thực hiểu ko cu

Chưa hiểu lắm về giá trị thật, dig phải 100x à, sao k là 500k như trc nữa bác.

A7 mua DRH lúc nào đấy? Có bằng chứng ko?

Bọn đạp muốn tránh đi tù liệu hồn cover lại DIG trả đủ 10 cây CE

1 Likes

Ủng hộ ban lãnh đạo DIG làm tới bến cho bọn lợn đi chăn kiến, có như thế DIG sẽ về lại giá 8x

1 Likes