Hội giữ HVG

Ông có cái nhìn tiêu cực vI😁
Sự nghiệp người ta gây dựng cả đời đâu nói buông là buông dc.

Có thằng “đái khai” nó có ý giúp mọi người kìa,ae muốn gỡ sang píc nó mở mà theo nó xem gỡ dc ko😁
P/s: thằng cu này nhìn mặt cũng non choẹt,có vẻ là brocker tìm nhà đầu tư ủy thác(đúng ko cu?)

2 Likes

Thằng mặt lờ đó lùa gà chứ mịa j, tui nhiều ảnh phốt lắm. :rofl:

1 Likes

Ko phải tiêu cực bác ơi, mà là ae ta xác định sẵn tư tưởng để sẵn sàng đối mặt với tình huống ấy thôi

Nhu cầu thế giới lại hồi phục rồi

Các bác sang pic mới em lập cho nó mát
Hoặc lên 4x hoặc phá con mẹ nó sản :rofl::rofl:

Số 4x là số chít rồi, topic không chạy được lâu đâu. Giờ là lúc phải đoàn kết, chứ lái chia ra để nó bắt theo ý lái thì mệt đấy

1 Likes

Nó về 44 chắc chết hẳn😁
Ae còn giữ e này đều coi như là liệt sĩ hết rồi còn sợ gì nữa😂

Mình thấy đóng topic nào gd lại thì mở đi :))) ngóng trong chi cho mệt

Đúng vậy càng ngóng thì càng bị lung lay tinh thần, càng chat nhiều linh tinh càng phân tâm. Cứ để khi nào có tin thì ae cùng vào hú tiếng mọi người cùng biết, chứ cứ phân tán nhiều topic là dễ sao nhãng việc chính lém hì hí hị hỉ hi

tui nói thật với a e nghe,tui thật sự bái phục với sự Kiên Nhẫn Kiên Định Lì Lợm của a e đấy,mà cái gì có Nhẫn trong đó thì Phúc rất lớn xoay dc thời cuộc,chuyển dc trời đất đó.Tui tin ông trời sẽ bù đắp cho các bạn xứng đáng

2 Likes

HVG sẽ là bản sao của HNG nếu anh Minh không là sếp của HVG bây giờ…ae phải cảm ơn anh Minh…đẩy lùi được anh Nùi đi …là em này sẽ bay như tên

Hng tầm này tốt hay xấu chưa nên đưa ra đánh giá vội dc.
E nó ko dành cho dân lướt sóng và nhỏ lẻ khi về tay ông D.
Hvg lúc này tôi đang nghi ngờ nội bộ lục đục và nguy cơ ông Minh mất ghế nên chơi cùn😁

anh Minh sợ phải Đại hội cổ đông. Nó cứ xé nhỏ thành nhiều cổ đông lớn thì tiếng nói họ là hoàn toàn có trọng lượng có thể thay đổi nhiều thứ…Mới đây có bạn mua giá 0.5 làm sao mua được, chắc người của họ đây, sắp tới sẽ là cạnh tranh rất lớn để mua HVG thẳng tiến 100k

E thề,e hứa,e đảm bảo hvg về 100k/cổ e bán hết và ko bao giờ chơi chứng nữa​:money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face:

1 Likes

Ae mỗi người làm một mail nhé. T ktra web của hvg có gia hạn thêm tiền domain nhé. Đã thành copyright 2023.

2 Likes

anh em bình tĩnh để anh Minh giải quyết thôi…tránh bị làm những ảnh hưởng đến hoạt động cty…tôi xác định ôm nó lâu nên ko care . Về mặt lý thuyết nhiều cty khác nó cũng chưa ĐHCĐ và còn lâu hơn nhiều nên cùng lắm SSC chỉ huy giao dịch cái đấy anh em càng thiệt hại…nên tôi nghĩ là nên gặp và trao đổi anh Minh thì hay hơn…Đọc bài CP giá 300 VND nhưng cổ tức hàng nghìn đồng tôi đang mong giá như…

1 Likes

Vị vua trở về ngôi vương kaka

1 Likes

Là sao bác ơi có thông tin gì thế ạ

Chẳng thông tin gì cả về em HVG này, ngoài mấy tờ A4 của anh quản lý nhưng HVG cũng chẳng thèm để ý hay sao ấy, nó không care, các anh cứ ra và cứ thế cứ thế, vẫn thế, vẫn chưa giao dịch, chẳng có BC gì của cty NO NEWS IS GOOD NEWS…
mấy nay chỉ số USD index phi mã nhẩy nhìn tít cả mắt…nhớ lại năm ngoái cũng tầm này giá đô cũng bay như tên lửa…

1 Likes