HOT ! Bài viết chấn động TTCK ! Lay động con tim , Giật mình kinh hoàng của 1 cao thủ nhân hàng nghìn lần tk

DIG, Ceo, NHA bán là mất, cất là giàu

1 Likes

CEO siêu phầm 2022 đến 2025, nồi cơm thạch sanh còn đang mở rộng các khu vực tiềm năng lớn. chưa kể các dự án đang triển khai tại Vân Đồn 350Ha, Phú Quốc 400Ha, Mê Linh 20.2Ha… đang vào thời điểm chín

1 Likes

DIG CEO = 5 lít chưa mà các bác rôm rả thế?
Em vừa ngủ dậy :sleeping:
Từ ngày ôm 3 mã thầy A7 em mắc chứng bệnh thèm ngủ :grin:

4 Likes

Cảm ơn thầy. Chúc thầy thật nhiều sức khoẻ!

1 Likes

Sao có nhiều lý thuyết thầy chia sẻ dễ hiểu thế mà đội chuyên gia vẫn cứ đi phán linh tinh thầy nhỉ?

6 Likes

Xúc múc cướp bđs = giàu

1 Likes

Vận động là tốt, nhưng tầm nhìn tư duy mà thiếu thì cần hạ cái tôi để học hỏi anh Thái ạ! Con cố chấp bảo thủ thường đi với nghèo hèn anh ạ!

1 Likes

Tôi thấy CEO năm nay ngon nè. Bên Vân Đồn bán rồi, đang tuyển thêm vài bên mô giới bán cho Phú Quốc, Mê Linh nhưng thú thực thì vẫn có chút gì đó thích DIG hơn vì tiềm năng nó lớn. Kkkk

11 Likes

Ngoài xã hội vì vài centimet đất mà anh em, họ hàng, làng xóm… xử nhau.
Trên thế giới thì các quốc gia sẵn sàng đem xe tăng, máy bay đánh nhau vì từng tấc đất.
Hàng triệu thanh niên VN bám trụ ở các đô thị lớn luôn mơ ước có được căn nhà vài chục m2 ở thành phố.
Trên sàn chứng khoán giấy nhiều vô kể. Chỉ có đâu đó hơn chục cổ đất quý giá mà nhiều người lại vứt đi.
Ceo, Cii, Dig, L14, L18, Lic, Nbb, Nha, Scr…

1 Likes

DIG có phần cô đặc hơn, gảy nhẹ cái là lên rồi.

3 Likes

Tớ mua thêm CEO ở giá 72 hơi nhiều …nhưng củng chả quan tâm giảm 7 đến 10%

1 Likes

Vì dân tình, f0 mà hiểu hết, tin và theo thầy A7 hết thì chuyên gia lấy ai để úp bô, lùa gà?

4 Likes

DIG L14 vô địch, cứ theo LFI full DIG L14 là giàu

4 Likes

A7 ơi lâu lắm ko thấy thầy lên sóng livestream, thầy live cho cổ nó chạy mạnh tí, đợt nay CEO DIG lình xình mãi F0 chưa về bờ ạ

2 Likes

Đã lâu k thấy CEO bứt phá cũng buồn, nhưng nhìn qua thấy DIG cũng nguôi ngoa :)))))

2 Likes

Sọc, chim lợn đã chết hết, media thì lươn lẹo lườm rau gắp thịt, còn mỗi mấy con vẹt đang dần dần cúi đầu ngả mũ trước đẳng cấp của A7!

1 Likes

Cuối tuần Thầy lên Pic chất lượng quá kaka a e thả tim cho thầy nào

1 Likes

Lên từ từ tạo nền vững chắc, đừng nôn nóng

1 Likes

Vào pic này nói năng thế không ngượng à Thái?

2 Likes

Cứ kiên trì thôi bác, nó là cả 1 quá trình - quan trọng là bác ôm được một tài sản thấy rẻ so với số tiền bác mua là được.

1 Likes