HOT ! Bài viết chấn động TTCK ! Lay động con tim , Giật mình kinh hoàng của 1 cao thủ nhân hàng nghìn lần tk

Nói vậy là anh biết em chưa đọc sách HappyLive rồi. Xem kênh youtube của anh và đọc sách sẽ giúp em có kinh nghiệm nhận biết hội nhóm đa cấp như A7 em nhé.

thôi m bán đi,tư duy gì ngày nào cũng muốn lên

Lượn đi ô ê. Cứ vào pic của a7 pr sách làm j.??? Ế lắm phải ko hả???

4 Likes

A7 chia sẻ quá chất lượng, thấm thía từng câu chữ

1 Likes

Dỡ nhà người khác mà giàu bạn ơi, mua cao thì chấp nhận chỉnh là bthg, A7 ko cứu hết được tất thảy, chỉ có tầm nhìn mới giúp đc ae thôi.
Nhiều ông mua 40 lên 60 bán chưa chắc giàu đâu
Nma mình cứ giữ 120 đi chăng nữa nó phi 500-1tr thì ngon r.

4 Likes

Con vẹt này đ biết gì thì im mẹ đi, chém gió nhiều không tốt cho cộng đồng đâu

Thái đừng giơ sách ra trước mặt các anh nữa

1 Likes

Pic nào cũng vào bú như con thèm sữa mẹ. Lớn siêu viết sách tự lập pic nói điều gì đó có ích thì ace còn vào ủng hộ. Liếm láp mãi ko biết chán à?

Ông Thái Phạm chắc là hằng pha ke rồi

Theo a7 thì nhiều, nhưng trên đường lấy kinh rơi rụng vãn, còn mấy người đến Tây Thiên. Kkkk

3 Likes

Cu Thái rình ở đây để quy hàng nhưng sỹ diện và ngượng đấy AE ạ. Toàn rình mò giả vờ phản biện nhưng tay múc DIG CEO :smiley:

1 Likes

Thấy thầy đăng bài là phải vào thả tim ngay. Mỗi bài viết của thầy là 1 bầu trời kiến thức nhưng lại dễ hiểu

2 Likes

Thầy nói em mới nhận ra là giá dầu sau hơn chục năm mới về đỉnh cũ. Giá đất lên thật điên cuồng, cp bđs còn phát triển dài dài

2 Likes

Hết upbo đến thaipham sao đợt này bn tâm thần ra đường nhiều nhỉ

LFI đã full DIG, ae cứ DIG L14 là giàu sang phú quý theo A7

6 Likes

Một điều em cảm nhận được là rất nhiều người đổi đời, thay đổi nhờ phương pháp đầu tư của A7. DIG giờ đang là siêu tên lửa mà Tam sòng nhìn vào Leader của dòng BĐS!

3 Likes

Mặc dù cách thể hiện văn phong khác nhau, nhưng tôi khẳng định chắc nịch đây là bài kẻ dốt ngồi chổ thấy tiền ra không thấy vào, kẻ thông minh biết cách ngồi chổ tiền toàn vào không thấy ra, hàng ngày cafe chém gió vẫn giàu trong sách NĐT 1970. Chúc A7 - đại cao thủ TTCK Việt Nam thật nhiều sức khỏe.

2 Likes

VPH siêu cổ 2022

Biết A7 em nghĩ ko có sớm cũng chẳng có muộn quan trọng là có đủ tâm đủ tầm theo thầy đi đến bến bờ giàu sang hay ko.Bài nào của thầy cũng làm cho e phải ngẫm và nghĩ.Vấn đề ko chỉ là tiền bạc những điều thầy dạy làm thay đổi cả nhân sinh quan của các nhà đầu tư nhỏ lẻ như e .Ngả mũ trước người thầy vĩ đại A7.

5 Likes

IMG_20220304_221343

2 Likes