HOT ! Kể chuyện kinh dị về sống chết trong ck. Không đọc phí cả đời

Thằng Trung_Pham này là điển hình của cái thằng cặn bã, rẻ rách của xã hội. May là mạng ảo đấy.

Media đang có bài chim chuột CII NBB DIG CEO … là cây thông, t sẽ chờ xem , đây là một ván bài định mệnh, một xanh cỏ 2 đỏ ngực với tụi CL media

Ai ôm đất giàu có xưa giờ, chỉ mấy ông ôm tiền nghèo chết mẹ bầy đặt giáo lý kkk

Có 3 sự thật mà chú em nên biết

1. Lớp học Coaching của thầy do 1 học viên đề xuất mở lớp vì họ RẤT RẤT MUỐN LÀM ĐỆ TỬ của thầy
  2. Cái buổi livestream của thầy với anh Tuyền ngày 19/01 vừa rồi, có thời điểm hơn 10k lượt xem cùng 1 lúc, hot hơn cả VTV. Chú thử nghĩ xem, nếu không có học phí như thế thì lớp Coaching của thầy sẽ có hàng chục nghìn học viên. Lúc đó dạy sao nổi???
  3. Học viên lớp đó, ông nào bét cũng là tiền tỷ (“nghe đồn” ông vốn lớn nhất là 1 đại gia Đông Âu mới về, cỡ 4k tỷ, còn tầm 100 tỷ trở lên cũng cỡ chục đồng chí). Họ đã trải đời nhiều năm nên họ cũng không ngu để bị “cắt tiết canh vịt” đâu, phải không chú em?

Nên đừng lấy cái sự thiếu hiểu biết của bản thân để phán thiên hạ nhé nhóc

5 Likes

NGỦ MƠ 2022 THẮNG TO.
Bụt hiện lên bảo ::
Cả xã hội, media, công ty ck, chiên za chống… lại A7 chúng full bank, full thép, full mọi ngành, chúng hò chúng hét chúng gào thét cả nửa năm 2021 kết quả tèo, cuối năm hồi đc vài phiên gỡ gạc đc 1 tý. HPG 41 lên 43. ACB 30 lên 34…
Trong khi cổ đất bị chửi bới mỗi con sóng thần nó 300-500-800% thì ko mấy thằng có cổ ngoài đội A7.
Bụt nói nhỏ rằng :
Năm 2022 đại quân A7 sẽ thắng lớn, bởi đất khắp nơi tăng nhiều lần, tăng dựng đứng bọn cổ đất chỉ chỉnh rũ bỏ bớt bọn nhìn ngắn sẽ lại phi nước đại, sóng sau xô sóng trc, bởi con sóng thần bds luôn to nhất và dài nhất đời người. Chỉ kẻ nào lì như trâu như bò mới ăn đc trọn sóng và giàu sang.
Khi các cổ bank, thép. Nhà nhà, người người, chiên za, công ty ck, media full cả bụng cổ gào thét nó cần vài chục nghìn mỗi phiên để ủn chỉ tăng nổi vài % thì BDS sẽ là nơi hút những kẻ thông minh nhất bởi CK sự giàu có ko dành cho đám đông…
NÊN CHIẾN THẮNG TẤT YẾU THUỘC VỀ A7.
Kkk

27 Likes

DIG CEO em đã ổn định chỗ ngồi ra tết là em tăng thêm tỷ trọng vua cổ L14 và chờ gom siêu phẩm LFI của thầy kk.LFI ae cộng đồng A7 đang ngóng từng ngày siêu phẩm ra mắt.

1 Likes

Tin media thì bốc cức hết thầy ạ kkk

ông chửi đi khi cổ đất của ông giảm sấp mặt nhiều ng mất gần 50% tk trong khi BSR của tôi suốt hơn một tháng qua vẫn lên đều đặn, giá dầu thế giới cứ trên 60$/thùng là BSR lãi to nhé

• Trên diễn đàn đã xuất hiện một nhà đầu tư chứng khoán thiếu đạo đức kinh doanh, khi PR hàng của mình và nói xấu trực diện hàng của người khác.
  • Giờ lại xuất hiện thêm bác a dua học theo, phá bỏ đạo đức kinh doanh chứng khoán
  • Xin phép bác A7 em PR con hàng 1 chút:
  • LDG đang khoan cọc nhồi dự án LDG sky có: 148k m2 sàn thương phẩm, giá bán trung bình 35tr/1m2; giá thành sx ~20tr/1m2 sàn thương phẩm===> dự án LDG sky lãi sau thuế ~1200 tỷ
  • LDG river quí 1/2022 mở bán hàng, có 105k m2 sàn thương phẩm, giá bán 60tr/1m2; giá thành sản xuất ~30tr/1m2 sàn thương phẩm===> dựa án LDG river lãi sau thuế ~3000 tỷ.
  • Vốn hóa của LDG ~3400 tỷ
  • Vậy là 2 dự án LDG sky và LDG river sau 3 năm nữa hoàn thành lợi nhuận lớn hơn vốn hóa hiện tại
  • Nhà đầu tư được biếu không 13 dự án khác tổng mức đầu tư >50k tỷ
1 Likes

Giá đang bao nhiều vậy bác?

Giá cái gì vậy bác

1 Likes

LDG giá bao nhiêu mua được vậy bác?

• Cái này thì tuỳ ý định vào hàng và ra hàng của bác; quan điểm của em giá hiện tại 15,1 mua vào thận trọng chút một, khi đáy điều chỉnh đc xác lập thì gia tăng thêm cp
  • Còn e dự phóng trong 3 năm 2022-2023-2024 tổng lãi của LDG ~5000 tỷ( LDG sky~1200 tỷ; LDG river~3000 tỷ; viva park + vivacity + sài gòn intela~1000 tỷ)===> vốn hoá của LDG ~ 15k đến 20k tỷ (NVL dự lãi 2 tỷ usd trong 3 năm 2021-2022-2023 định giá ~7 tỷ usd)
  • Còn 3 đại dự án LDG grand bắc - trung- nam đủ để phát triển 10 năm nữa
1 Likes

1 Likes

Cảm ơn bác

LDG = Lái đéo gom, lái đang gom, lái đã gom??? Biết khi nào mới mua được. Tết rồi tấu hài tí cho vui nha mấy bác kk :rofl:

12 Likes
  • Em xin nói thêm, nhiều nhà đầu tư bảo LDG toàn bánh vẽ, nhưng dự án bđs phải mất 5 năm đến 7 năm mới thi công xong. Mấy ông năm 2019 mua vào sau 1 năm ko thấy mấy dự án công bố thi công và thu tiền vào thì bảo bánh vẽ
  • Nhưng thực tế LDG sky công bố năm 2019 đến cuối năm 2021 triển khai khoan cọc đại trà, vì vấn đề xin phép hiện tại khá khó khăn với nhiều doanh nghiệp.===> bánh vẽ của LDG đang trở thành bánh thật rồi.
  • cty vốn hoá bằng cái tăm dự án toàn siêu khủng, nó thể hiện ý trí hoá rồng của dn

A7 luôn chê LDG cp DZỎM mà bác pr chi thế? Hihi
Lái LDG đánh bạt mạng, đạp sàn tới tấp , đánh còn kinh dị hơn CII trong khi CII vì vụ đất Thủ Thêm mà đi tàu lượn kinh hoàng và được đẩy lên quá nhanh, quá cao.

Lái LDG đạp sàn nát quá kiểu này thì không loại trừ khả năng test lại 12.x ?

1 Likes
  • Chê là việc của A7, PR cp em sở hữu là việc của e; A7 giỏi e không phủ nhận, nhưng điều đó ko có nghĩa cp nào A7 ko mua vào là ko tốt.
  • Các bác mua cp cứ sợ lái nọ, lái kia kệ mịa chúng nó, dám chơi dám chịu khóc làm gì.
  • Mình mua cp đầu tư cho cty, chứ ko đầu tư cho mấy thằng lái.
  • Rồi cp về đúng vs giá trị thật hết
  • Ông nào mua bán theo lái ko sớm thì muộn tan xác hết
  • Mấy ông trên ubck, hsx, hnx, cty ck soi được lệnh mua bán của tay to chơi ck có giàu đâu, vì vậy bỏ qua mấy thằng lái đi
2 Likes