HOT ! Kể chuyện kinh dị về sống chết trong ck. Không đọc phí cả đời

A7 giỏi và dự xu hướng bđs chuẩn nhưng A7 cũng không nên đánh nhau với market maker nhiều quá gây ảnh hưởng không tốt đến bà con đang cầm cp bđs trong đó có mình .

LDG thì không biết có test lại 12.x không nhưng LDG thật sự quỹ đất ngon lành , A7 chỉ rành các em phía bắc thôi chứ không nắm được tình hình các em phía nam.

A7 mà vào LDG thì biết đâu anh lại định giá hơn 1tr/cp nhỉ? Hihi

• Chưa cần nói đến quĩ đất, LDG sky đang khoan cọc nhồi năm 2024 bàn giao cho khách hàng lãi sau thuế 1200 tỷ/ vốn hoá 3600 tỷ; LdG river dự lãi 3k tỷ cuối năm 2024 đầu năm 2025 bàn giao cho khách
  • Còn 13 dự án, hơn 130ha đất thương phẩm chưa kể đến
  • Em kể đến chung cư trước ra bao nhiêu bán hết bấy nhiêu
1 Likes

Thời bão giá đầu tư khác hoàn toàn thời ổn định. Thời kì kinh tế tăng trưởng ổn định lạm phát thấp 2-3% các cổ bank, cổ sản xuất, cổ tăng trưởng cơ bản… Định giá theo PE khoảng 12-20 là hợp lí. Nhưng trong thập kỉ bơm tiền thì lạm.phát leo thang dần, những cổ này lại trở nên đắt vì giả sử bạn mua PE 15 năm thu hồi vốn mà lạm phát lên 8% thì PE thực tế phải x 3.17 lần vì ở mức lạm phát 8% thì sau 12 năm tiền bạn thu về mất giá 3.17 lần. PE thực lúc này là 15x 3.17 = 48 năm thu hồi vốn , quá đắt đỏ .Lạm phát lên 1x% còn khủng khiếp nữa. Thập kỉ trước 2000-2007 lạm phát luôn quanh 10% thì bạn sẽ thấy ôm những cổ này thiệt thế nào. Hiện nay nhiều chiên za đang gào thét gato rằng ôm cổ tốt ko tăng là thế đấy. Cẩn thận còn bị giảm mạnh bởi sự chiết khấu lạm phát cao.

Chính phủ đang mở nút thắt pháp lý cho các dự án bđs nhất là các dự án bđs ở HCM đánh dấu sự trở lại của LDG !

Biết đâu nay mai A7 nghiên cứu lại thấy LDG hấp dẫn anh ấy lại tham gia cùng với nhóm lớn LDG ?

DRH ít dự án thế mà A7 còn tham gia đợt trước mà !
LFI của A7 chuyên về tìm cp triển vọng để đầu tư mà dân đầu tư thì nơi nào có “mùi tiền “ là tìm đến thôi giống trước đây CEO tầm 8.x-10.x A7 chê DZỎM giống chê LDG hiện tại đó! Hihi

chứng khoán hệ tâm linh anh.

Cổ bố sóng x500-1000% nó chỉnh là bình thường con nhé. Chết là bọn ngu óc lợn Thái phạm nhà mày POW BSR.HVN… Cắm mặt hố cứt 2018 đến này đéo về bờ. Mày về bàn thờ con mẹ mày hỏi xem tao nói đúng ko?!

10 Likes

Mỗi người một lựa chọn đầu tư vậy mới có xã hội và thị trường anh ơi! Hihi

Dầu 2023 hoặc 2024 em ơi.2022 là đất.ngu quá.chất xám thế dám đi cãi hả.học thêm đi. :laughing:

chuẩn bác này, đi đầu tư cứ sợ lái này lái nọ! giá ngon là múc!

1 Likes

Vả lượt đi xong vả lượt về nhé! Vả cho nát mặt đê

cii giá rẻ qua thầy ơi, thầy vào Múc rồi lên HĐQT luôn thầy

Thay mặt tất cả các, ban ngành: Tôi “Xin chúc tất cả các đồng chí: dù thất bại hay thành công, dù lông bông hay đang làm việc, dù đang ăn tiệc hay ở nhà, dù già hay trẻ, dù đang sắp đẻ hay chưa có chồng, dù là rồng hay là tôm, dù đang bia ôm hay trà đá, dù có hút thuốc… lá hay là thuốc lào, dù có công hay có tội, dù bơi lội hay karate, dù đi xe hay đi bộ… 2022 vui vẻ hạnh phúc. Năm mới! Đau đầu vì nhà giàu ! Mệt mỏi vì học giỏi ! Buồn phiền vì nhiều tiền ! Ngang trái vì xinh gái ! Và mất ngủ vì không có đối thủ! “ :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

thằng thái dúi thầy mày ngu như con bò,học sách,vẽ chacrt cho lắm vào hô con bsr mãi đéo lên thì sách thầy mày chỉ đáng để t chùi đít rồi lau lên mặt 2 thầy trò óc ■■■ nhà mày

a ngu lắm

A ngu vl ra a à !!! Câm mõm lại đi :joy: :joy:

Sách không có lỗi bạn ơi

Các cao thủ để lại tri thức còn cách áp dụng là do người dùng người học.

Anh ấy cũng chỉ dịch sách thôi không phải sách của anh ấy

Bình tĩnh bạn nhé

thằng này chuyên lùa gà vào học thái phạm,nếu thái dúi nó thật sự giỏi thì ng ta sẽ tự tìm đến,mới đầu ko nghe video tp là ai,thật sự ko nghe nổi quá 5p,những thằng như vậy trên mạng quá nhiều ko đủ đẳng cấp để di dạy ng khác đâu tư ck

A.7 đâu rồi anh em, dạo này k kể chuyện nữa