HOT ! Kể chuyện kinh dị về sống chết trong ck. Không đọc phí cả đời

Trong ck ranh giới giữ sự sống và cái chết nó rất mơ hồ, hài là ai cũng cứ nghĩ mình sẽ đúng sẽ sống nhưng kết quả lại chết rất nhiều. Nhiều khúc cua định mệnh chỉ cần bước sang trái hay phải cuộc đời sẽ khác… Cú covid đợt đầu VNi 650 cả làng chạy, những câu hô Cash is King, tiền là Vua…chạy hết, sập rồi, ông nào cũng chạy văng cả dép như ong vỡ tổ. Chỉ có nhóm A7 thì tin rằng càng covid kinh tế càng nguy hiểm tiền sẽ càng bơm khủng,sẽ là chân con sóng thần lịch sử và ae họ đã nghe A7 đứng lại ko chạy, múc đáy… kết quả nhiều ng đã x vài chục lần tk. Còn đội Cash is king đã chốt lỗ ở đáy và 10 năm nữa chưa chắc gỡ nổi.
Thị trường nó thay đổi nhanh lắm, hôm nay sàn như ngày tận thế do hoảng loạn mai nó lại CE ầm ầm, chỉ kẻ nào ko hiểu và đi ngược quy luật vận động của kinh tế kẻ đó sẽ chết thảm, thậm chí bán và chết trc cổng thiên đường . Chuyện ngoài xã hội đất khủng hoảng thiếu khắp nơi x2x3 tăng ko thấy đỉnh, phía trc 2 năm tới cung tiền M2 + đầu tư công = 5tr tỷ… Kẻ ôm cổ tài sản sẽ chết hay bọn ôm tiền sẽ chết vì mất giá nhỉ ?? Bọn ôm cổ bank ăn NIM 2-3% + một bụng nợ xấu nhièu thằng đột ngột lỗ liệu có dễ sống hay ko??
Thành công là kẻ đặt cửa thông minh nhất.
A7 vẫn đang ung dung nhìn tk tăng hàng nghìn lần và sẽ chứng kiến ai chết, tiếp đó x thêm vài chục lần tk nữa

270 Likes

Ngày xưa khi A7 pr CAP cách giá này 60 lần múc nó bảo chết, chả thấy VTV đâu, giờ nó mới khen… Nát quá.

84 Likes

Mai nhiều anh em lại chạy văng dép và tay to lại săn được hàng giá rẻ

3 Likes

Haizzz giảm vol bé tí toàn nhỏ lẻ tự bóp nhau

1 Likes

MAi bộ đội giải cứu ko chú 7

Mai kéo về tím em ăn cái tết a7 ơi

Thầy ơi, DRH sàn nhiều quá, lãnh đạo có ổn không thầy !

Đu CEO 90 mất tết rồi A7 ơi! Bắt đáy cổ đất LDG! mất luôn cái sổ đỏ che nắng che mưa của cả gia đình!

4 Likes

Ngày ngày được tiếp thu bao kiến thức.

Ceo giờ mới tham gia có đu không thầy A7 ơi

năm 2018 may em không nghe đội BSG đu PTB giá 13x , cảm ơn thầy ạ . lúc đó cả tách chắc 3xx rồi, mà thầy hô từ lúc 15k

1 Likes

thầy mãi đỉnh

Em cảm ơn Thầy. Vẫn luôn luôn ôm chặt chẽ để sau này không có hối tiếc. Những lời Thầy dạy luôn luôn em sẽ hấp thụ và ngày ngày xem những video clip những lời Thầy chia sẻ. Cảm ơn Thầy.

1 Likes

Qua bao nhiêu sóng gió TT gần đây chục cây sàn mới thầy ngôi đền L14 của Thầy bình yên đến nhẹ nhàng, Ngôi Đền Thánh !

5 Likes

thiên thời ko cản nổi đâu, CEO, DIG, L14 dùng dằng là cơ hội để ae gom hàng

Mai chỉ mong dig và ceo sàn để đỡ dập dòm cho nhẹ tàu

1 Likes

20 bất nhé, đã có đội

DIG,Ceo,Nha hàng chất lượng cao

1 Likes

Giờ ng ta đang cho cơ hội mua giá rẻ CEO, DIG thì chả thấy ai hỏi múc mạnh dc! Đến lúc nó CE liên tục thì lại hỏi có mua dc ko

3 Likes

Thầy ơi em hỏi thật thầy đến từ tương lai ạ😄