HOT ! Kể chuyện kinh dị về sống chết trong ck. Không đọc phí cả đời

Tôi thấy k vấn đề gì.
Vẫn còn hơn những tên cá mập, những kẻ tay to… lái lượn media + truyền thông bẩn, rồi sau đó vẫn phải cắt lỗ danh mục (vụ danh mục anh H lùn là 1 ví dụ).

6 Likes

Upbo tầm chú trung thủ thôi. Cứ nick giả mà gạo cội nói nghe hợp lý thì xúc thôi. Nghe gạo cội chứ trung thủ nói ai nghe

PM riêng nhé Cụ

Cứ hễ CEO, DIG sàn là lũ chim lợn bu vào cắn xé. Mượn gió đẩy thuyền, dìm hàng cổ đất để lùa F0 vào bank và chứng, lùa vào để bọn nó xả hàng bank-chứng vào đầu F0. Ngày nào cũng ra rả trên youtube nên vào bank-chứng ngon, chart, nến chân sóng đang lẹn, chốt lỗ, chốt lời 7%,…… có nhiêu đó làm hoài đi lùa gà F0 vào bank-chứng, lũ này thất đức lắm, con cháu nó lãnh hậu quả.

Thầy ơi Cii về giá đẹp rồi thầy vào múc lên làm ban lãnh đạo công ty luôn đi thầy

Bà con nô nức vui sắm tết

Chim Thần cặm cụi nhặt Dig Ceo

Sóng đất cuồn cuộn cao nghi ngút

Xuân sang mỗi cổ trả cây vàng!!!

"CHIM THẦN chơi cổ phiếu"
1 Likes

Bác ơi cho hỏi. Mình có mua LDG - Dig - Ceo mà. Ldg lãnh đạo không tin tưởng được là sao vậy bác. Mình ko nắm thông tin.

nói chuyện ngu như heo, thế ông Vượng tiền đầu mà chục tỉ đô hả thằng Ngu trả lợi hộ cái

15 Likes

qua tết LFI ipo. có dự định mua thêm mã mới ko thầy

Đệ tử A7 theo thầy all in L14, 2 3 năm qua chưa ai lỗ !!! Chấp các con sóng chỉnh. Đầu tư dài hạn L14 chỉ cần mua cp để đấy rồi đi chơi, đi ngủ,… mọi việc đã có thầy A7 và các đại sư huynh lo làm ăn rồi.

Thầy ơi có những thằng ko đáng để trả lời đâu ạ, nó ngu dốt và bảo thủ khủng khiếp, cảm ơn thầy vì đã cho đi kiến thức quý giá, chúng em nhờ thầy mà nắm bắt được chân lý mà thầy đã truyền trao ạ

4 Likes

mày đần độn thế, mày xem con VHM ông Vượng ông ấy mà đem ra táng thì thanh khoản tốt đấy rồi liệu có trụ được bn phiên. Với lại người khôn méo ai bán ra ôm tiền làm gì những thằng khố rách áo ôm mới suốt ngày thèm tiền thôi, người khôn có tiền nta đi đầu tư cái này cái kia chứ. Đồ con lừa

1 Likes

Mong lfi IPO mua 10tr cổ CEO

Thầy kệ bọn CL thầy ạ bọn nó vào chống phá chửi bới đã có bọn e .Cái cần là thầy giữ sức khỏe là bọn e mừng nhất .

A7 hô hào nhiều quá làm market maker nó ghét nó đánh rồi :))))) Nhỏ lẻ tâm lý không vững nghe khuyến nghị dài hạn nhưng lại chọn điểm vào ngắn hạn rồi đu đọt, tự giẫm đạp lên nhau.

1 Likes

SỰ PHÂN HÓA GIẢU NGHÈO, KIẾN THỨC KINH ĐIỂN.
Chắc chắn các ae đã từng nghe cụm từ này, nhưng hiểu đc nó ko phải ai cũng hiểu…nó phân hóa như thế nào, bằng cách nào??? Ai giàu ai nghèo.??

• Thập kỉ tiền rẻ là quá trình điều chuyển tài sản từ gửi bank sang những người ôm cổ đất + Đất.
  • Cung tiền M2 cao quá trình điều chuyển này diễn ra âm thầm nhưng dai dẳng… Bán nhà gửi bank 20 năm đc tô phở…đó là câu chuyện báo chí vẫn nói…
  • Nếu nhìn phiên nhìn tuần ae rất khó nhận biết, nhưng nhìn dài nó thật khủng khiếp… Giá đất tăng đều cả thập kỉ 30-50% mỗi năm, những ng ôm bds giàu sụ. Đặc biệt cổ bds thì giàu khủng khiếp. Đất tăng 30-50% lợi nhuận kép mỗi năm thì đến cụ Buffett trung bình 24% cũng ko lại. Đặc biệt trong thời khan hiếm dự án 2021 đất còn tăng 200-300% mỗi năm. Hay như DIG thời còn nhà nước cha chung ko ai khóc mà nhà nc đầu tư 7 tỷ sau 20 năm thoái lãi hơn 300 lần, thì sang thời có chủ và động lực nó sẽ hơn nhiều
  • Tất cả các ngành khác như bank, sữa, xây dựng, sản xuất… Đều ko đc hưởng điều này, chính vì thế dài hạn chúng tụt hậu thê thảm so đất… Cũng giải mã vì sao đội A7 7 năm qua độc cô cầu bại, tăng giảm trần sàn chán vẫn x cả nghìn lần, còn các đội chửi tài sản cứ teo top dần…, nghèo dần.
39 Likes

Rất cảm ơn bác A7.

Đầu tư sao mà nhát thế bạn. Bạn chưa bán cp thì nó chỉ là lỗ ảo thôi. Đầu tư dn mà sợ vậy thui bán cut loss gửi bank cho khỏe, kkk

Bởi vậy số người giàu trong xã hội mới ít. 10% người giàu cầm 80-90% tiền trong xã hội. 90% phần đông chia nhau 20% số tiền còn lại.